ใครคิดว่าตนเป็นอัญญาสิทธิ์

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย thachp, 11 ตุลาคม 2020.

1. thachp

thachp สมาชิกใหม่

27 กันยายน 2020
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ตุลาคม 2020
  2. Tiger Dear's

Tiger Dear's MY HOMEWORK

มีอะไรเชิญหารือได้เลยครับ องค์ความรู้ในการสร้างแดนสุขาวดีพร้อม ขาดแต่คนปรึกษาหาหารือ เพื่อรับฟังข้อเสนอแนะ เพื่อปรับปรุงให้สมบูรณ์ วันนี้กำลังเขียนหนังสือทูลเกล้า น่าจะได้ส่งในวันพรุ้งนี้ หนึ่งคน หัวหาย สองคน เพื่อนตาย

3. zalievan

zalievan เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2013
    มีคนบอกว่าผมอาจจะใช่ แต่ผมดูทรงตัวเองดีละ ไม่น่าใช่ที้งสองอย่าง 5555

4. Tiger Dear's

Tiger Dear's MY HOMEWORK

ถามทำไมครับ ถามเพื่ออะไร เวลานี้ใครก็ได้แต่ กุมขมับ หวังว่า หากผ่านวิกฤตนี้ไปได้ อะไรๆจะดีขึ้นกว่า ผมไร้ความสามรถ ขออภัยด้วย หากผมไร้สามารถ หากผ่านวิกฤตนี้ไปได้ รวมถึงทุกๆท่านที่อ่านกระทู้นี้ คงได้พบกับสิ่งดีๆในชีวิต ผมรู้สึกเหนื่อย และขอยอมรับด้วยใจจริงว่า ไม่อาจฝืนพุทธพยากรณ์ได้เลย แม้จะพยายามมาหายปี ในเพศภิกษุ ก็เหลวไม่เป็นท่า ในเพศฆราวาส ยิ่งแล้วไปกันใหญ่