ใครมีประสบการร์หลวงปู่แขก หลวงพ่อชำนาญ ช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย สนั่น, 13 มีนาคม 2012.

1. สนั่น

สนั่น สมาชิก

ใครมีประสบการร์หลวงปู่แขก หลวงพ่อชำนาญ ช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยครับ
    หรือหลวงปู่รอด วัดสันติการามครับ

2. naygood

naygood เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2011
    หลวงปู่แขกหนุมาน ท่านเหมือนจะมีชีวิตนะครับ ผมมีอยู่ 1 องค์ เนื้อทองเหลือง

3. kang_som

kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่อชำนาญ ใช่หลวงพ่อชำนาญ วัดบางกุฎีทอง รึเปล่าครับ.....

ถ้าใช่ประสบการณ์กับตัวผมเองไม่มีอ่ะครับ ส่วนใหญ่จะให้ท่านช่วยเรื่องสะเดาะห์เคราะห์ ประมาณนั้นครับ และผมก็ฝากตัวเป็นศิษย์ของท่าน ลูกชายผม ก็ยกให้เป็นลูกของท่านอ่ะครับ กำหนดคลอดลูกชายท่านก็ให้มาครับ แต่ช่วงหลังๆ ผมยังไม่ได้ไปกราบท่านเลย