ใครรู้ เคยเจอ เคยทำ หรือเคยมีประสบการณ์เกี่ยวกับการทำเสน่ห์ เล่าให้ฟังหน่อยค่ะ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ayanami, 6 กรกฎาคม 2005.

1. ayanami

ayanami สมาชิกใหม่

อยากรู้ว่าเขาทำกันยังไง คนโดนมีอาการยังไงบ้าง หรือว่าโดนคนทำหลอกลวงยังไง เล่าให้ฟังทีค่ะ อยากรู้

2. Issara

Issara เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2004
    อยากรู้เหมือนกัน (b-inlove)

3. Samy

Samy เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2005
    ไม่งะ

หล่อโดยกำเนิดอยู่แล้วครับ หัวกะไดไม่แห้ง ใครผ่านบ้านเปนต้อง...ถุ้ย.ๆๆๆ.ถุ๋ย งะ

(ping-love (b-green) :cool:

4. Catwater

Catwater เป็นที่รู้จักกันดี

อ๋อ ทำเสน่ห์เหรอ... ก็ไปซื้อเบนซ์ซัก s คลาส บ้านพร้อมที่ดินอีกซัก 20 ล้าน แล้วก็กำเงินไว้ในมืออีกซัก 2,000 ล้าน แค่นี้แหล่ะ อ้อ ว่าแต่จะทำเสน่ห์ใครเหรอ ไอ่วิธีที่ว่ามานี่ใช้ได้กับทุกคนแหล่ะนะ เหยื่อที่โดนจะมีอาการมึนงงไม่มีสติไม่มีความคิดเป็นของตัวเอง เราว่าซ้ายก็ว่าซ้าย เราว่าขวาก็ว่าขวา เราบอกว่าเราจะไปคบกับหญิงอื่นมันก็บอกว่าเป็นสิทธิเสรีภาพของเราที่จะคบกับหญิงอื่น คบได้ไม่เป็นไรเดี๋ยวมันจะทำคะแนนแย่งมาเอง ไม่มีความคิดที่จะขัดขืนต่อต้านเพื่อประโยชน์ใดๆของตัวเอง คอยแต่จะยึดเอาความคิดของเราเป็นที่ตั้ง เราจะเหี้ยจะเลวแค่ไหนมันก็ไม่ว่า แล้วก็คิดตามเราเราถูกเราถูกลูกเดียว จะคิดว่าเราผิดเราเลวเราไม่ดีเราไม่เหมาะสมกับมันนั้นเป็นไปไม่ได้เลย...

แต่อาจจะมีปัญหาที่อาจจะมีคนอื่นนอกเหนือจากเป้าหมายหลงเสน่ห์เข้ามาตบตีแย่งสัมบัติ เอ้ยแย่งเรากันด้วยอ่ะนะ...
    (555)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กันยายน 2005
  5. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

เดียวนี้เค้าเลิกทำเสน่ห์แบบนั้นแล้วกระจอก
    ตอนนี้ต้องทำเสน่ห์ต่อมวลชน
    ใครได้ฟังเสียงแล้วเคลิ้มหลงไหลทั้งประเทศ
    คุ้มกว่ากันเยอะ

6. marine24

marine24 เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2005
    ขอแนะนำว่าอย่าทำเพราะ 1.คุณอาจจะถูกหลอกไปข่มขืนได้เหมือนกรณีเณรแอ 2.ผู้ที่ทำเสน่ห์ได้จริง จะมีเคราะห์กรรมทั้งคู่ เพราะการทำเสน่ห์มีหลายวิธี แต่เท่าที่รู้มาเขาใช้วิญญาณเข้าสิง หรือจากสิ่งสกปรก เช่นประจำเดือน หรือ ผ่านทวารหนักเพราะฉะนั้นคนถูกเสน่ห์จะครึ่งดี ครึ่งบ้า สวดมนต์ คิดดีทำดี สร้างบุญกุศลให้มาก มันจะมีเสน่ห์ด้วยตัวคุณเอง

7. xyz

xyz เป็นที่รู้จักกันดี

คนที่โดน จะโง่ขึ้นมาหน่อย(งงๆ) ความมีเหตุผลลดลง 30 %
    เชื่อฟังคนที่ทำง่าย
    คนที่ทำ น่าสงสาร ตายไปคงตกนรกแน่ๆ
    (มั่วมั๊ง)

8. Justnobody

Justnobody สมาชิก

เท่าที่แม่เล่าให้ฟังมันมีจริง รู้สึกจะเป็นน้ำมันพราย พวกเขมรมันจะเก่งเรื่องแบบนี้ คนที่โดนก็จะไม่เป็นตัวของตัวเองเฝ้าแต่คิดถึงคนที่ทำจนเสียสติ
    แต่สมัยนี้คงหาหมอเขมรแบบนั้นยากเพราะคนมันไม่ค่อยมีสัจจะ คนไม่มีสัจจะจะเรียนพวกทำคุณไสยไม่สำเร็จ ทำอะไรก็ไม่ขลัง ส่วนใหญ่มีแต่พวกหากินปอกลอกคนอื่นไปวันๆครับ

9. D.(Username)

D.(Username) ธรรมมะ จะกาโล มะโหติธรรม ผู้เจริญทำยํย้อมมีทุกข์

คับผมจะเล่าให้ฟังนะคือผมก็เคยโดนผู้หญิงทำเสน่ห์ใส่
    เริ่มจากเขาครบกะผมมาได้ 2-3 เดือนก็มีความสุขดีคับ
    แต่ครบกันไปมีอยู่วันหนึ่งเขาผมเป็นผู้ชายเขาจากไป
    5-6 วันแล้วกับมาผมก็มีอาการรู้ศึกแปลกๆ เห็นตัวคนทำ
    ทางจิต จุดดวงตาที่สาม แต่เหมื่อนฝัน ฟังแล้วอาจไม่เชื่อ
    เพราะมันเป็นเรื่องของไสยศารย์ทางจิตใต้กะดองเต่าของเรา
    พอได้ห้าหกวันเขาก็กับมาผมก็มีอาการแปลกๆแบบว่ามึนๆ
    เขากับมาได้ 3-4 วันผมก็มีอาการทางจิตแบบรู้ว่าเขาคงทำ
    เสห่น์ใส่แน่ๆ แล้วเขาก็ขอเลิกเพราะอะไรไม่รุ้นะแต่ผมก็รัก
    แต่ก็เลิกกันไป หลังๆ มาผมก็รู้ศึกแปลกๆ หน้ามึนเห็นฝุ่นน้ำมัน
    และก็มองเห็น ผมนอนอยู่ดูหนังและกิน อะงุ่น และผมได้พบคับ
    ว่ามันเหมือนเนื้อเด็ก ผมเอ็บมาดูดมๆ ดู และผมก็แปลกใจ
    ทำไมมันกลิ่นเหมือนเนื้อเด็กอย่างไงก็ไม่รู้เขาเคยมาบอกผม
    โทรมาบอกว่าเขาท้องแต่ผมก็ไม่ได้สนใจอันนี้ผมก็เสียใจนะ
    แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรนะ ผมก็เลยเอาเปียกอะงุ่นที่เหมือนเนื้อเด็กมา
    ใส่ในน้ำมนต์ดู และหลังๆผมก็พบว่ามีการบังตาบ้าง
    จากผู้หญิงนั้นที่ทำของใส่ผมบ้างก็มีอาการผิดปกติทางโลก
    มันเหมือนมีการใส่เสห่น์ทำตัวตุล๊กตาใส่จากดินมาปั้นเป็นรอบคน
    เอาเส้นผมก็ของเราไปแล้วก็เอาไปทำพิทีบ้างทำเสห่น์บ้างฃ
    เอาเล็บบ้างไปทำแต่เรื่องแบบนี้อยู่ที่ตัวเรานะไม่ผิดกฏหมายแน่
    นอนผมเชื่อเรื่องแบบนี้นะแต่ก็นะดวงช่วยเหมือนทุกข์ทั้งเป็น

10. D.(Username)

D.(Username) ธรรมมะ จะกาโล มะโหติธรรม ผู้เจริญทำยํย้อมมีทุกข์

แต่ถ้าผิดรึเค้าไม่ได้ทำใส่ๆจริงๆผมก็ไม่นะแต่ผมชอบ

11. D.(Username)

แต่ผมเป็นคนไม่จุดเทือบแต่ชอบมันนะจุดและรู้ศึกดี

12. D.(Username)

อ่วิธีที่ว่ามานี่ใช้ได้กับทุกคนแหล่ะนะ เหยื่อที่โดนจะมีอาการมึนงงไม่มีสติไม่มีความคิดเป็นของตัวเอง เราว่าซ้ายก็ว่าซ้าย เราว่าขวาก็ว่าขวา

อันนี้จริงนะมีอาการมึนงง แต่ใส่มาเหอะ