@@__กระทู้แชร์ประสบการณ์ ครูบาแบ่ง ฐามุตตโม วัดบ้านโตนด จ.นครราชสีมา__@@

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย mm24, 15 สิงหาคม 2012.

1. mm24

mm24 เป็นที่รู้จักกันดี

ใครมีประสบการณ์ตรง วัตถุมงคล, พระเครื่อง,

เครื่องรางของขลัง ของ ครูบาแบ่ง วัดบ้านโตนด

จ.นครราชสีมา มาแชร์กันในกระทู้นี้เลยนะครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

2. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ส่งของมาให้ลองสิ จะได้มีประสบการณ์

จัดมาซักสองสามร้อยองค์นะท่านเอ็ม

3. mm24

mm24 เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวจัดให้ครับ ถ้าใช้ของเสน่ห์ขึ้น ต้องรองดูครับ แหล่มม

ของท่านจะเน้นไปทาง เมตตามหาเสน่ห์ โดยเฉพาะ เทพสาริกา ,สีผึ้ง, และ น้ำมันว่านต่างๆ

ส่วนประสบการณ์เดี๋ยวจะแชร์ให้ฟังครับ เรื่องเสน่ห์ล้วนๆ อิอิ :cool::cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 สิงหาคม 2012