Mokeru Shampoo แชมพูปิดผมขาวโมเครุ ราคาส่ง รับตัวแทนจำหน่าย

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย Okay Online, 9 มกราคม 2020.

1. Okay Online

Okay Online ฺสุขภาพดี มีประโยชน์

31 ธันวาคม 2017
    Mokeru Shampoo แชมพูปิดผมขาวที่มีส่วนของสมุนไพรธรรมชาติ ไม่เลอะติดหนังศรีษะ ไม่เลอะเทอะติดข้างหู หรือ ตามคอ มีส่วนผสมของขิงเป็นหลัก เป็นทางออกที่ดีที่สุดสำหรับผู้ที่มีปัญหาผมหงอก ผมขาว ผมขาวก่อยวัย แชมพูจะช่วยย้อมผมของคุณให้เป็นสีดำในเวลาเพียง 5-10 นาที แลดูอ่อนเยาว์ได้อย่างทันใจ
    ✔️ส่วนผสมสมุนไพรจากขิงไม่เป็นอันตรายต่อเส้นผม และหนังศีรษะ สรรพคุณทำให้เส้นผมของคุณดูดำเงางามแบบเป็นธรรมชาติ
    ✔️แชมพูสระปิดผมขาว Mokeru ใช้ง่ายเพียงแค่ใช้น้ำลูบที่ผม หรือเพียงสระผมเหมือนกับใช้แชมพูธรรมดาทั่วไปแชมพู Mokeru สามารถช่วยเปลี่ยนผมขาวให้เป็นผมดำด้วยตัวเองที่บ้าน ไม่มีกลิ่นเหม็นฉุน หรือแสบหนังศรีษะเหมือนยี่ห้ออื่น ๆ เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหาเส้นผมหงอก และ ไม่ชอบย้อมผมจากเคมี
    ✔️สามารถซื้อเป็นของขวัญให้กับคนที่คุณรัก ครอบครัว เพื่อน และตัวเอง สามารถพิสูจน์ผลลัพธ์ได้ในเวลาไม่กี่นาทีจากแชมพูปิดผมขาวที่มีส่วนผสมจากสมุนไพรจากขิง ปลอดภัย 100%

วิธีใช้ แชมพูปิดผมขาว Mokeru ( โมเครุ)
    - สวมถุงมือทุกครั้ง เพื่อไม่ติดในซอกเล็บ
    - ผมอยู่ในสภาพแห้ง
    - สระผมเบา ๆ เป็นเวลา 5-10 นาที (ยีให้ทั่วเน้นตรงส่วนที่มีผมหงอก)
    - หมักทิ้งไว้ประมาณ 10-15 นาที (ขึ้นอยู่กับสภาพเส้นผมของแต่ละบุคคล)
    - ล้างออกด้วยน้ำสะอาด และใช้ครีมนวดเพื่อบำรุงผมตามปกติ

แชมพูปิดผมขาวโมเกรุ Mokeru Shampoo แชมพูเปลี่ยนสีผมเพื่อปิดผมหงอก ผมขาว ที่มียอดขายอันดับ 1 เปิดรับตัวแทนจำหน่าย ทั้งแบบสต็อคสินค้า และไม่ต้องสต็อค พร้อมทั้งมีบริการเก็บเงินปลายทางทั่วประเทศ
    ราคาขายปลีก ขนาด 500 มล. ขวดละ 490 บาท
    ขนาด 248 มล. ขวดละ 350 บาท
    *จัดส่งฟรี มีบริการเก็บเงินปลายทาง

สั่งซื้อสินค้า โทร 081-622-2469 ไลน์ไอดี mooskincare
    แฟนเพจ https://www.facebook.com/mokeru.shop/
    ลิงค์ไลน์ http://line.me/ti/p/~mooskincare

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 เมษายน 2020
  2. Okay Online

Okay Online ฺสุขภาพดี มีประโยชน์

3. ปทุมคงคา 80

ปทุมคงคา 80 ต่อศักดิ์ มิ่งขวัญ

23 กรกฎาคม 2019
    ผมสีขาวค่อนข้างเป็นธรรมชาติเมื่อผู้คนข้ามอายุบางคน แต่คนหนุ่มสาวจำนวนมากกำลังมีปัญหาเรื่องผมสีขาวซึ่งทำให้พวกเขาดูแก่กว่าอายุ มีสาเหตุหลายประการที่ทำให้ผมหงอกเกิดขึ้นได้ หากอายุเป็นเหตุผลทางธรรมชาติปัญหาทางพันธุกรรมความเครียดที่มากเกินไปความไม่สมดุลของวิตามินรูปแบบการใช้ชีวิตที่ไม่เหมาะสมและนิสัยการกินที่ไม่ดีอาจเป็นสาเหตุของการเกิดผมหงอกก่อนวัย แม้ว่าจะมีผลิตภัณฑ์จำนวนมากในตลาดที่มีความหมายเป็นพิเศษสำหรับผมสีขาว แต่การใช้ผลิตภัณฑ์เหล่านี้มากเกินไปไม่แนะนำให้เลือกเพราะองค์ประกอบทางเคมีของผลิตภัณฑ์เหล่านี้ทำให้ผมเสีย แม้การใช้สีผมมากเกินไปก็ไม่ดี ดูในร้านค้าหรือร้านค้าออนไลน์เพื่อหาแชมพูสำหรับผมสีขาวครีมนวดผมสำหรับผมสีขาว ฯลฯ แต่อย่าลืมดูส่วนประกอบ

หนึ่งควรพยายามใช้แชมพูอ่อนสำหรับผม และพยายามใช้แชมพูไม่เกิน 3 ครั้งต่อสัปดาห์ เมื่อคุณวางแผนที่จะซื้อแชมพูสำหรับผมสีขาวแล้ว ซื้อที่ทำจากส่วนผสมจากธรรมชาติ สำหรับการปิดผมขาว แชมพูที่ทำจากส่วนประกอบธรรมชาติและออร์แกนิกจะทำงานได้ดีที่สุด จึงขอแนะนำแชมพูปิดผมขาวโมเครุ Mokeru Shampoo

4. ปทุมคงคา 80

ปทุมคงคา 80 ต่อศักดิ์ มิ่งขวัญ

5. ปทุมคงคา 80

6. ปทุมคงคา 80

7. ปทุมคงคา 80

8. ปทุมคงคา 80

9. Okay Online

10. พันทิป มิ่งขวัญ

พันทิป มิ่งขวัญ นักวิชาการ

28 ธันวาคม 2017
    รับตัวแทนจำหน่ายรายได้ดี ทั่วประเทศ line @jmoo

11. ปทุมคงคา 80

12. พันทิป มิ่งขวัญ

พันทิป มิ่งขวัญ นักวิชาการ

28 ธันวาคม 2017
    แชมพู Mokeru ดี

13. P80

P80 CROWD1