ของทนสิทธิ์ วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ขี้หมากฤาษี วัตถุมงคลรวมชุด เชิญบูชาได้

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย พญานาคราช, 8 มกราคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พญานาคราช

พญานาคราช เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2009
    ได้ครับ เชิญได้เลยครับ จะได้แลกเปลียนประสบการกันครับ

2. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับ 250 บาท เวลาประมาณ 10.26 น. ครับ

3. พญานาคราช

รับทราบครับ กรุณารบกวนช่วยแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งไห้ทราบด้วยน่ะครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

4. knot6183

knot6183 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าเพชรพญานาคแบบรังหิน องค์ที่ 5 มีคนจองหรือยัง ถ้าไม่มีขอจอง ครับ พร้อมไหลขาว 2 องค์ครับ

5. yokeyTH

yokeyTH เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2009
    จองไหลขาว กลม 2 องค์ ครับ และปรอท ทรงช็อก 1 อัน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2010
  6. พญานาคราช

เพชรพญานาคแบบรังหิน หมดไปแล้วครับ เหลือแต่ไหลขาวครับ
    ขอบพระคุณมากที่ไห้ความสนใจครับ

7. พญานาคราช

รับทราบครับ
    ปรอทมาแล้วจะแจ้งไปครับ

8. พญานาคราช

ปัญหาหรือสงสัยอ่ะไรสอบถามเข้ามาได้น่ะครับเกี่ยวกับที่มาของของทนสิทธิ์ต่างๆๆ และสอบถามได้ครับทาง msn chetsu_kung@hotmail.com
    แอดมาสอบถามได้ ออนตลอดครับ<O:p</O:p<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

สนใจติดต่อได้ที่ 0831409216 (เชษ)
    ก่อนโอนเงินกรุณาโทรสอบถามก่อนว่าของอยู่มัย
    สามารถโอนเงินได้ที่
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาคำชะอี
    ชื่อบัญชี นายกฤตธัช(เชษฐพล) โมราสุทธิ์
    บัญชี เลขที่ 436-0-11356-0
    จองได้ไม่เกิน 3 วันครับ
    chetsu_kung@hotmail.com แอดมาสอบถามได้ ออนตลอดครับ<O:p</O:p<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    ถือจรรยาบรรที่ว่า ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน น่ะครับ<!-- google_ad_section_end -->

9. พญานาคราช

รายการพิเศษ ดักแด้หินขนาดใหญ่ มีอายุกว่า 1000-1200 ปี เป็นวัตถุมงคาหายากและจะไม่มีมาไห้ได้บูชาเรื่อยๆ เป็นของมาจากภูเวียง ขุดได้จากในถ้ำภูเวียงโดยประขาว แล้วผ่านมาทางครูบาอาจารย์โดยพระอาจารย์เขี้ยว

วัตถุตัวนี้ขอแนะนำว่ามีพุทธคุณและหายากครับ ถ้าจะทำทางเมตตาค้าขายท่านไห้เอาน้ำมันหอมเจิมแต้ม บูชาค้าขาย ถ้าจะเล่นสาวหรือมหาเส่ให้บูชาโดยน้ำผึ้งครับ กินน้ำผึ้งเป็นอาหาร อย่าได้ขาดทุกวันพระ รุ่นตัวนี้เป็นตัวคัดพิเศษขนาดใหญ่ และคัดพิเศษ มีปรอททุกตัว เพราะเมื่อกลายเป็ฯดักแด้หินที่อยู๋ตามโผงถ้ำแล้วด้วยระยะเวลานาน ดักแด้ก็จะฝังตัวอยู่ตามผืนถ้ำทำไห้ปรอท เข้าไปอยู่ในตัวดักแด้ บางตัวจะร้องเหมือนจริงหรีดทุกวันพระ ต้องให้กินน้ำผึ้งถึงจะหยุดร้อง แต่ทุกตัวท่านว่าร้องทุกตัวเพียงแต่ยังไม่ถึงเวลาบางตัวอาจไม่ร้อง รุ่นที่นำมาไห้บูชานี้ ยังไม่ได้คัดว่าร้องหรือไม่ แต่ถ้าเป็นดักแด้ตัวที่ร้อง ซื้อขายกันที่ราคาตัวล่ะ 30000-100000 บาทเลยทีเดียว รุ่นนี้คัดแล้วว่ามีปรอททุกตัว แต่ยังไม่ได้คัดว่าร้องหรือไม่เพราะฉนั้นใครที่จองไว้ก่อนแล้วเอาไปก็แล้วแต่ว่าถ้าท่านมีบุญก็อาจดวงดีได้ตัวร้องไปบูชา แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการบูชา รับประกันมีตัวตนทุกตัว เป็นของปู่ฤาษีท่านรักษาไว้ มีจำนวนจำกัด

ด่วน
    ท่านใดที่สนใจโปรดสอบถามหรือจองไว้เพื่อบูชาได้เลยครับ
    ของท่านจะมาประมาณวันที่ 15 มีจำนวนจำกัด ท่านใดจองก่อนจะให้สิทธิ์ท่านผู้จองก่อน ถ้าของไม่พอเพราะ
    ของมีจำนวนจำกัด
    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมโทรมาสอบถามได้เลยครับ

ภาพตัวอย่างดักแด้หินขนาดใหญ่เป็นของผมเองได้มาเมื่อปีก่อน เป็นตัวที่ร้อง องค์นี้ไม่ขาย

ดักแด้หิน ราคาองค์ล่ะ 1000 บาท ขอค่าจัดส่งเพิ่มอีก 50 บาท

สนใจติดต่อได้ที่ 0831409216 (เชษ)
    ก่อนโอนเงินกรุณาโทรสอบถามก่อนว่าของอยู่มัย
    สาขาคำชะอี
    ชื่อบัญชี นายกฤตธัช(เชษฐพล) โมราสุทธิ์
    chetsu_kung@hotmail.com แอดมาสอบถามได้ ออนตลอดครับ<O:p</O:p<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    ถือจรรยาบรรที่ว่า ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน น่ะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

10. พญานาคราช

ปัญหาหรือสงสัยอ่ะไรสอบถามเข้ามาได้น่ะครับเกี่ยวกับที่มาของของทนสิทธิ์ต่างๆๆ และสอบถามได้ครับทาง msn chetsu_kung@hotmail.com
    แอดมาสอบถามได้ ออนตลอดครับ<O:p</O:p<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

สาขาคำชะอี
    ถือจรรยาบรรที่ว่า ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน น่ะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

11. พญานาคราช

รายการที่เหลือ
    ปรอททุกขนาด ดูแบบย้อนหลังได้หรือ โทรถาม
    ปัฐวีธาตุ องค์ล่ะ 100 บาท
    อิ่งอ้อย องค์ล่ะ 100 บาท
    ไหลขาวองค์ล่ะ 100 บาท

12. พญานาคราช

ลูกแก้วพญานาคลูกนี้เป็นของส่วนตัวครับ ได้บูชาติดตัวมาแต่นมนานได้มาจากครูอาจารย์เนื่องด้วยมีความจำเป็น จึงเรียนขอท่านเพื่อเอาไห้ผู้อื่นที่มีบุญได้ไปครอบครอง เลยต้องการที่จะขาย ท่านไดสนใจเชิญเสนอราคามาได้เลยครับ ตามแต่ศรัทธาถ้าเห็นสมควรผมจะไห้ไปแน่นอนครับ เคยมีคนมาขอเสนอราคาให้ 9000 บาทครับ แต่ไม่ได้ให้ไป เพราะเป็นของส่วนตัวแต่ถึงเวลาที่ต้องเปลี่ยนผู้ครอบครองแล้ว ลูกแก้วนี้มีนำหนักมากกว่าขนาด บุญบารมีที่เกี่ยวเนื่องจะหาเจ้าของคนต่อไป

13. D-Dom

D-Dom เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าของมาแล้ว คัดตัวที่ร้องให้ได้ไหม ครับ ถ้าได้ ผมจองไว้ก่อน ตัวนึง
    แล้วจะดูยังไงว่ามีปรอทอยู่ ครับ
    ขนาดประมาณเท่าไหร่ ครับ
    ขอบคุณครับ

14. พญานาคราช

ตอนนี้ของกำลังอยู่ระหว่างการส่งครับ ขนาดเหมือนกับของผมครับ ส่วนเรื่องว่ามีปรอทรอททุกตัวจะดูที่ก้นจะมีรูปิดครับ ส่วนตัวร้องนั้นคัดไม่ได้จริงๆๆครับ เพราะถ้าคัดราคามันจะเป็นอีกแบบครับ แต่วันนี้ได้รับการการันตีจากพระอาจารย์มาแล้วว่าคัดมาอย่างดีแล้วครับ และท่านบออกว่าร้องทุกตัวมีญาณทุกตัวแล้วแต่ว่าตัวไหนจะแรงไม่แรง ตัวที่แรงจะแรงถึงขนาดสั่นได้และโดดออกจากจานเลยครับ เป็นประสบการจากพระท่าน เล่าให้ฟัง ส่วนบางตัวก็ไม่ใช่ว่าไม่ร้องน่ะครับ จะร้องในยามวิการหรือดึกๆๆ และจะร้องเสียงดังค่อยแล้วแต่ตัวครับ ไม่เหมือนกัน ส่วนตัวที่ขายกันแพงนี้จะร้องดังเหมือนจิ้งหรีดเลยครับและร้องนาน อันนี้ก็ขอบอกเลยว่าแล้วแต่บุญบารมีใครด้วยครับ แต่ขอรับรองว่ามีตัวตนทุกตัวครับ
    แล้วของมาจะแจ้งไปน่ะครับ ถ้าอยากทราบรายล่ะเอียดเพิ่มเติมโทรมาคุยก็ได้ครับ เพราะเขียนด้วยมันบรรยายไม่ถูกครับ

15. พญานาคราช

มีข่าวเรื่องวัตถุมงคลมาแจ้งครับ เร็วนี้มีวัตถุมงคลทางด้านเมตตามหานิยมค้าขายเข้ามาครับ เป็น ดักแด้หิน ขนาดใหญ่ ขุดได้จากถ้ำโดยพระอาจารย์เขียว เป็นของหายากน่าเล่น พิสูจได้จริง รับประกันมีตัวตนทุกตัวครับ เวลาที่มีเหตุเพศภัยหรือมีโชคจะร้องได้ เหมือนจิ้งหรีด เป็นหิน แต่มีชีวิตครับ และจะร้องเวลาวันพระ ในตอนดึกๆ ร้องครั้งล่ะ 2 สามครั้ง บางตัวก็ร้องเหมือนกบครับ พระอาจารย์ผมท่านการันตีมาเลยว่า ถ้าหมาตัวไหนดุ เอาดักแด้นี้พกติดตัว รับประกันเลยครับ ว่าหมาไม่กัด ถ้ากัดก็ไม่เข้าครับ (ควรใช้วิจารญาน) หรือถ้าโดนแมงป่องตะขาบกัดไห้เอาดักแด้ ฝนผสมน้ำมะนาวทา หายเป็นปริดทิ้ง และยังมีพรรคุณอื่นๆๆ อีกมากมาย เดี๋ยวจะลงไว้วันของมา และ ยังจะมีเหล็กไหลดำจากประเทศเวียดนามที่พระอาจารย์ท่านได้ไปเอาถึงเวียดนาม ในถ้ำ โดยต้องไห้เด็กผู้ชายต่ำกว่า 12 ปีที่ยังไม่เคยมีเพศสัมพัน เข้าไปเอา มีสรรพคุณ มาก มาย เดี๋ยวจะได้ลงรายล่ะเอียดกันต่อไป และ จะมี เงินบังบด ซึ้งเมื่อก่อนเป็นเงินของคนเมืองบังบดที่จะเก็บฝังไว้ตามทางเข้าเมืองในถ้ำ เพื่อให้มนุษผู้ติดต่อระหว่างสองโลกได้เอาไปเป็นค่าบูชา เงินบังบดเอามาใช้โลกมนุษย์มีคุณวิเศษหลายคะณา เงินบังบดจะเป็นทอง จะใช้จ่ายกันในเมืองบังบด แต่เนื่องจากมนุษไม่อยู่ในศิลในธรรม ตำนานเล่าว่าจึงถูกเทพผู้รักษา สาปทองนั้นให้กลายเป็นดิน แต่กระนั้น ทองก็ยังเป็นทองอยู่วันยังค่ำ คุณวิเศษก็ยังคงเหลือติดอยู่กับเงินบังบด พระอาจารย์ท่านว่า ถ้าจะเดินทางเข้าป่า หรือเข้าถ้ำหรือไปในแดนอาถรรย์ ไห้ยกเงินบังบดขึ้นเหนือหัวขออราธนาเบิกทางจะไปอย่างปลอดภัย ผีสาง ผีบังบดเห็น จะไม่กล้าเข้าไกล และยังมีวัตถุมงคลอื่นๆๆ อีกมากมายที่จะตามมาเรื่อยๆๆ

ขอรับประกันว่า วัตถุมงคลทุกชิ้นที่จะมานี้เป็นของธรรมชาติโดยแท้และมีมานานปี ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงิน

สนใจจองหรือสอบถามรายล่ะเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 0831409216 หรือทาง pm
    เพราะวัตถุมงคลมีน้อยไม่ได้มีตลอดครับ

16. เจษฎา เยี่ยมคำน

เจษฎา เยี่ยมคำน เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จะรอชมนะครับ ดักแด้ก็น่าสนใจไม่เคยเห็นเลยครับ เงินเมืองบังบดก็อยากเห็นถ้ากลับมาเป็นทองเหมือนเดิมได้ก็คงดีนะครับ จองดักแด้ไว้ซักองค์ก่อน เอาที่ใหญ่ๆสวยๆนะครับ

17. พญานาคราช

รับทราบการจองครับครับ ของตอนนี้อยู่ระหว่างการขนส่งน่าจะมาถึงประมาณวันจันร์ครับ

18. พญานาคราช

ชมภาพวัตถุมงคล ของครูบาอาจารย์

นี่คือของมงคลอีกชนิดหนึ่งนะครับ ทางครูบาอาจารย์ท่านเรียก หินโงกุน ส่วนผมเรียกมะพร้าวการะเกต เป็นหินโบราณที่มีอายุหลายล้านปี มีปู่ฤาษี และพระแม่นางหม่อนเป็นผู้รักษา ไม่ใช่ไข่ไดโนเสา ภายใจจะเป็นผลึกแก้วใส เกี่ยวเนื่องกับทางโชคลาภค้าขาย เรียกลูกค้า ดีนัก

เต่าที่กลายเป็นหิน หรือ ใจหิน เป็นหินเสี่ยงทาย เคยเห็นที่ร้านขายที่ขายดีมากคนแน่นร้าน
    ในหน้าร้านเค้าจะมีพานบูชาหินลักษณะนี้ทราบว่าคือหินเต่านี้ แต่เป็นของหายาก ถ้ามีโอกาส
    จะนำมาให้ได้บูชาเพื่อค้าขายกันต่อไป

เต่าหินขนาดใหญ่หนักเกือบหนึ่งตัน

หินเต่า เป็นของมงคลหายากอีกชนิดนึงที่เน้นทางด้านค้าขาย
    หน่อไม้กลายเป็นหิน

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      101.6 KB
      เปิดดู:
      939
      ขนาดไฟล์:
      113.5 KB
      เปิดดู:
      914
      ขนาดไฟล์:
      44.5 KB
      เปิดดู:
      956
      ขนาดไฟล์:
      87.1 KB
      เปิดดู:
      783
      ขนาดไฟล์:
      49.6 KB
      เปิดดู:
      754
      ขนาดไฟล์:
      47.3 KB
      เปิดดู:
      751
      ขนาดไฟล์:
      83.4 KB
      เปิดดู:
      727
      ขนาดไฟล์:
      100 KB
      เปิดดู:
      729
      ขนาดไฟล์:
      25.1 KB
      เปิดดู:
      724
      ขนาดไฟล์:
      36.1 KB
      เปิดดู:
      736
      ขนาดไฟล์:
      102.9 KB
      เปิดดู:
      63
      ขนาดไฟล์:
      87.1 KB
      เปิดดู:
      848
      ขนาดไฟล์:
      36.8 KB
      เปิดดู:
      892
      ขนาดไฟล์:
      39.5 KB
      เปิดดู:
      926
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤศจิกายน 2010
  19. pasit_99

pasit_99 การเวียนว่ายตายเกิดนั้นน่ากลัว

มากางมุ้งรอดูครับ ------------------

20. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    จองดักแด้ไว้ 1 องค์ก่อนครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้