+++ขอปิดกระทู้นี้ครับ.... พิเศษสุดๆ เหลือ 43 รายการ รวม 15,900 ลดเหลือ 7,000 บาท...ด่วน.... +++

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย parata1, 22 กุมภาพันธ์ 2013.

1. parata1

parata1 เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    .................................:cool:...................................

2. taranaga

taranaga Active Member

8 พฤศจิกายน 2011
    ผมขอจองที่ยังเหลือ 43 รายการ คิดเป็นมูลค่า 15,900 บาท.....
    .....พิเศษสุดๆ ต้อนรับวันสงกรานต์ ท่านใดเหมาหมดทั้ง 43 รายการ
    คิดเพียง 7,000 บาท พร้อมส่ง ems ฟรีครับผม นะครับ

โอนแล้วจะแจ้งอีกครั้งครับ

3. parata1

parata1 เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    ....รับทราบการจองครับผม.....ขอบคุณครับ....ท่านได้สุดคุ้มจริงๆ....:cool:

..... งั้นผมขอปิดกระทู้นี้ให้กับท่าน taranaga เลยนะครับผม....

....และต้องขอขอบพระคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านเป็นอย่างมาก ทั้งที่ได้เข้ามาเยี่ยมชม และที่ได้บูชาวัตถุมงคลของผมไป... ขอให้ทุกๆท่านได้รับแต่สิ่งที่ดีๆ มีความสุข สดชื่น สมหวังทุกประการ เนื่องในวันปีใหม่ไทย วันสงกรานต์นี้นะครับผม....ขอบพระคุณครับ.....
    :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2013
  4. taranaga

taranaga Active Member

8 พฤศจิกายน 2011
    โอนแล้วนะครับ วันนี้ เวลา 07.22 น. ครับ

ที่อยู่ตามที่ PM ให้นะครับ

ขอบคุณมากครับ