**ขอใจ ** ร่วมสร้างวิหาร หลวงปู่พวง วัดน้ำพุสามัคคี เทพเจ้าแห่งเทือกเขารัง ▇ █ █

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย pipat_san, 21 ตุลาคม 2011.

1. lek_devils

lek_devils เป็นที่รู้จักกันดี

พี่น้องช่วยกันดีจัง มีไรผมช่วยได้บอกมานะครับ

2. pockykung

pockykung เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2012
    รบกวนพี่ Rattanamongkol สอบถามพ่เดชชาติว่าโอนได้ถึงวันไหนและช้าสุดวันไหนให้ด้วยนะครับ เผื่อมีบางคนติดขัดครับ

3. pipat_san

pipat_san เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2007
    สวัสดีครับพี่น้องศิษย์หลววงปู่พวงทุกท่านครับ ^_^"

ช่วงนี้งานยุ่งมากครับจึงต้องขอแรงน้องชาย RattanaMongkol ช่วยทำตารางอัพเดทให้ครับ เดี๋ยวรอน้องชายมาอัพเดทยอดล่าสุดให้อีกรอบ ก็ขอสรุปยอดไปตามนั้นก่อนนะครับ ถือว่าเป็นรอบแรก

ต้องขอโทษลูกศิษย์หลวงปู่ทุกท่านด้วยนะครับ ความเข้าใจคิดว่าการจองแต่ละคนคงไม่มากนักจึงตั้งกติกามาเช่นนี้เพราะคิดว่า การจองนี้น่าจะใช้เวลาสัก 3-5 วันน่าจะหมด ไม่คิดว่าหมดเพียงไม่ถึงนาที เพราะดูจากยอดที่ได้นำมาเปิดจองมีตั้งเยอะ

รอบหน้าจะตั้งกติกาใหม่ครับ วัตถุมงคลหลวงปู่พวงจะได้ทั่วถึงกันครับ

เพิ่งจะเครียร์ธุระที่ออฟฟิตได้ เลยรีบเข้ากระทู้ตอบพี่ๆน้องๆครับ ^_^"

ขอบคุณครับทุกท่าน ^_^

4. pipat_san

pipat_san เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2007
    ขอซาวเสียงกันหน่อยครับ ว่ารอบ ๒ คิดว่าควรให้เปิดจองวันใหน เวลาใด ดีครับ

ส่วนตัวผมอยากจำกัดเพียงท่านละ 1 องค์ คิดเห็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ

เพราะวัตถุมงคลรอบ ๒ นี้มีน้อยมาก

5. lek_devils

lek_devils เป็นที่รู้จักกันดี

ด้วยบารมีและศรัทธา
    ตอนนี้ตามหน้ากระดานประมูลร้อนแรงมาก ศิษย์หลวงปู่ต้องการมากวัตถุมงคลของหลวงปู่จริงๆ
    กริ่ง เนื้อนวะ สวยมาก สมเด็จเนื้อทองผสมก็ร้อนแรง ขนาดสมเด็จเนื้อผงบางคนมองว่าเป็นเนื้อล่างๆ ยังเก็บกันไม่ปล่อย
    +++ อยากถามพี่เดชชาติว่าสมเด็จแช่น้ำมนต์ด้านหลังติดอะไรครับ +++

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ธันวาคม 2012
  6. rak_tza

rak_tza เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับพี่

7. api_suphot

api_suphot เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2012
    เห็นด้วยครับคนละ 1องค์ก็พอแล้วจะได้ทั่วถึงกับผู้ที่รักและเครพหลวงปู่
    เรื่องวัน ขอเสาร์หรืออาทิตย์ก็ได้ครับ เวลา 3ทุ่มกำลังดี
    ขอบคุณมากครับ

8. ballthai

ballthai เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ

ผมจอง วันที่ 2 ธันวาคม เวลา 12.02 น. กระทู้ 5540 หน้า 277
    ไม่มีรายชื่่อ

9. nipat2552

nipat2552 เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    คิดว่า คนนึง น่าจะได้พระกริ่ง 1 องค์ พระสมเด็จ 1 องค์ครับ

10. kamsajja

kamsajja เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2008
    เรียนถามครับ
    ผู้ที่จองไม่ทัน รายชื่อจะถูกสำรองตามลำดับโดยอัตโนมัติหรือเปล่าครับ
    ถ้าไม่ใช่ผมขอสำรองพระกริ่งทุกรายการครับ
    ขออภัยครับเผื่อไว้ก่อนครับ
    ขออนุโมทนาครับ

11. win044

win044 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2012
    เห็นด้วยครับ

12. pockykung

pockykung เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2012
    รายการนี้ครับ มาไม่ทันนะครับ ยอดจองเต็มก่อนครับพี่ ballthai

ballthai
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 0
    ได้รับอนุโมทนา 79 ครั้ง ใน 20 โพส
    พลังการให้คะแนน: 0

ขอจองหลวงปู่พวง
    ขอจอง
    พระกริ่ง เนื้อทองผสม 1 องค์
    พระสมเด็จรุ่นแช่น้ำมนต์ 1องค์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ธันวาคม 2012
  13. ballthai

ballthai เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    ขอโทษน่ะครับ ดูตารางผิด
    ขนาดเข้ามาเร็วยัง จองไม่ทัน

14. sakesan

sakesan เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2012
    เสาร์-อาทิตย์ก็ใด้ครับ เวลาสี่ทุ่มกะลังเหมาะ จองใด้ละ 1 องค์ก็ดีนะครับ
    แต่กลัวผู้มีทุนทรัพย์เยอะๆมาแข่งจองเอาไปเกร็งกำไรนี้ซิครับ ไปบวกครึ่งต่อ่
    ครึ่งเลยนะครับเจอมาแว้ว ใด้แต่ทำตาปิบๆ

15. ถ้ำผาแด่น

ถ้ำผาแด่น เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2012
    รอบ 2 ผมขอเสนอจำกัดเนื้อละองค์ ส่วนคนที่สมหวังในรอบแรกของแต่ละรายการก็ควรสละสิทธิ์ให้กับคนอื่นๆที่ไม่ได้นะครับ

16. nam55

nam55 เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นดวยครับแต่ ยากให้จองวันอาทิตย์คับ

17. akkadai

akkadai เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2011
    ผมเห็นด้วยครับพี่

18. ถ้ำผาแด่น

ถ้ำผาแด่น เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2012
    รอบสองผมขอเสนอให้จำกัดสิทธิ์เนื้อละองค์ต่อคน ส่วนคนที่สมหวังในแต่่ละรายการในรอสบแรกก็ควรจำกัดสิทธิ์นะครับ

19. bankbern

bankbern เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011
    เห็นด้วยครับพี่

แต่ปัญหาคือ เราไม่รู้เข็มนาฬิกา ก็เลยมีโอกาสพลาดได้ T_T รอบแรกกะว่าได้ชัว 12.00 แต่ก็ไม่ทัน มันน่าเศร้าครับ ช่วยพิจารณาด้วยครับ

20. ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง

ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับพระจากพระกฐินแล้วครับ ขอบคุณครับพี่เดชชาติ
    อนุโมทนา ทั้งหมดทั้งมวล

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2012