**ขอใจ ** ร่วมสร้างวิหาร หลวงปู่พวง วัดน้ำพุสามัคคี เทพเจ้าแห่งเทือกเขารัง ▇ █ █

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย pipat_san, 21 ตุลาคม 2011.

1. ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง

ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วง ประมาณ 3ทุ่มนี้ จะให้จองน้ำมนต์ของหลวงปู่พวงนะครับ หากท่านใดยังต้องการอยู่นะครับ
    ยังคิดไม่ออกว่าจะให้เล่นเกมส์อะไรดีเลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. แมนลพบุรี

แมนลพบุรี เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการจัดส่ง วัตถุมงคล ผู้ที่ร่วมกิจกรรมกับทางเวปไซด์วัดน้ำพุสามัคคี บูชาหลวงปู่พวง บูรพาจารย์
    แจ้งการจัดส่ง วัตถุมงคล ผู้ที่ร่วมกิจกรรมกับทางเวปไซด์วัดน้ำพุสามัคคี บูชาหลวงปู่พวง บูรพาจารย์

ไปดูมาเลยก๊อปมา

3. แมนลพบุรี

เสนอ ให้ทายว่าวัตถุมงคลหลวงปู่พวง อะไรที่ลูกศิษย์หากันมากที่สุด แค่เสนอนะครับ

4. แมนลพบุรี

มีเยอะแบบนี้เค้าอยากบอกว่าเค้าอยากปล้นฮาฮาฮา

5. ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง

ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นความคิดที่ดีเยียมครับ แต่ตอบอะไรก็ทูกทุกข้อครับ 5555

6. ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง

ขอตอบตามความสัตย์จริงนะครับ มีเพื่อนๆ PM มาเยอะครับ ขอตอบในนี้นะครับ
    น้ำมนต์ของหลวงปู่ผมกะว่าจะได้ซัก 9 ขวดแต่ตอนเช้าไปซี้อขวดเปล่ามา ขวดค่อนข้างใหญ่ครับ เลยกรอกได้แค่ 6 ขวดจริงๆ กรอกจนหยุดสุดท้ายเลยครับ ผมเองยังไม่มีเลยครับ แต่ตังใจไว้เป็นของขวัญปีใหม่ให้กับเพื่อนๆชาวเวปครับก็เลยต้อมยอมให้หมดครับไม่เหลือเลยครับ (ตอนนี้เหลือเเต่ขวดเปล่าๆครับไม่กล้าทิ้งครับ ของสูง)
    คราวหน้าหากขึ้นไปกราบหลวงปู่ หากไม่รบกวนหลวงปู่มากไปนักจะขอมาแบ่งให้เพื่อนๆๆอีกนะครับ ต้องขอโทษจริงๆๆครับ โอกาสหน้ายังมีครับผม

7. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005
    ผมว่านะ....แค่บอกว่าให้จองได้ในเวลา 3 ทุ่มตรง เพียงเท่านี้เวปก็แทบล่มแล้วล่ะครับ

เอาเป็นว่า ใครกดส่งในในเวลา 21.00 น. ก่อนเป็นคนแรกจะได้ไป
    รายที่ 2 กดส่งได้ในเวลา 21.05 น. ก่อนเป็นคนแรกจะได้รับไป
    รายที่ 3 กดส่งได้ในเวลา 21.10 น. ก่อนเป็นคนแรกจะได้รับไป

ครบ 3 คนพอดี จะได้มีลุ้นครับ เอาเวลาตามในเวปนะครับ แค่นี้เวปก็แทบล่มแล้วล่ะมั๊งครับ

8. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

เอางี้ครับ....หลังวันที่ 12 ไปแล้ว ผมจะขึ้นไปกราบท่านที่วัด ถ้าโชคดีได้ติดมือกลับมา ผมจะนำมาแบ่งให้กันต่อนะครับ (ย้ำว่า..ถ้าได้กลับมานะครับ)

9. c98

c98 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2011
    ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 23 คน ( เป็นสมาชิก 22 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [ แนะนำเรื่องเด่น ]
    c98, เด็ก น้อย, Puwadon, อณัฐซัง, คนหลงทๅง, pongbangbo, Supachai22, knurack, paskon, ฤดูฝน, nupoen, ทีฆา, คุรุปาละ, บีญ่าอาท, win044, insorn, seekerpunch, sin1, zoogut29, หนุมาน9, ฟากห้วย

สวัสดีครับพี่ๆมารอชุด2กันหรือเปล่า

10. c98

c98 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2011
    เห็นด้วย 1 เสียง :cool:

11. ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง

ขอบคุณที่เสนอเเนะดีๆๆครับ งั้นขอเพิ่มกติกาลงไปอีกนิดแล้วกันนะครับ
    กติกาใหม่นะครับ ให้โพสคำตามนี้นะครับ
    " ข้าพเจ้า 'บอกชื่อตัวเอง' จะขอทำความดีเพื่อถวายคุณแผ่นดิน และผลบุญที่ข้าพเจ้าได้ทำตลอดไปนี้ จงส่งผลบุญให้แก่หลวงปู่พวง วัดน้ำพุสามัคคี จ.เพชรบูรณ์ ด้วยเทอญ "
    ท่านใดโพสก่อนได้ก่อนครับ รบกวนแจ้งชื่อที่อยู่ให้ผมด้วยนะครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้ฟรีครับ
    3 ท่านสุดท้ายแล้วนะครับ รวมสนุกๆนะครับ ระหว่างรอพี่เดชชาติเปิดรอบ 2 อย่าคิดมากครับ

ท่านที่ 1 เวลาโพส 21.01
    ท่านที่ 2 เวลาโพส 21.11
    ท่านที่ 3 เวลาโพส 21.21

ตามเวลาท่านที่โพสได้เป็นคนแรก เรียงตามลำดับครับ
    พระกริ่งโชน์นะครับ เพื่อเทียบขนาดของขวดที่ใส่น้ำมนต์ ไม่ได้แจกนะครับ 555

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2013
  12. boylove

boylove เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2006
    โอเคๆ ตามนั้นครับ

13. open_your_eye

open_your_eye เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2010
    ช่วงหัวค่ำนี้ลุกศิษย์หลวงปู่มาเฝ้าบอรืดกันครึกคื้นนะครับ
    เมื่อตะกี้ผมเพิ่งไปเอาพัสดูจากใต้หอมา....
    เปิดมาถุกใจมากเลย...เป็นอีกหนึ่งของวัตถุมงคลที่ลุกศิษญืหลวงปู่แสวงหา..
    พระปิดตานะชาลีตินั่นเอง...55+

ผมเล๊งๆๆไว้แล้วสร้อยอีกหนึ่งเส้น
    จะมีรุปหล่อ..เป็นประธาน
    ซ้ายเหรียญรุ่นแรก...ขวาปิดตานะชาลีติ...

14. Pattana

แหม...เห็นแล้วอยากจะขอนิมนต์ ไม่ทราบว่าท่านจะรับนิมนต์หรือเปล่าครับ

15. ดวงพรเศรษฐี อณัฐซัง

สุดยอดมากๆๆครับ ยินดีด้วยนะครับมีของหลักของหลวงปู่ทั้งนั้นเลย

16. RattanaMongkol

RattanaMongkol เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อร่วมบุญด้วยคนนะครับผม ขออนุโมทนาสาธุกับทุกท่านด้วยครับ ^^

17. Crazyaofza

Crazyaofza เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2011
    ต้องการพระปิดตานะชะลิติ คัยมี PM ราคามาหน่อยครับ ^^

18. paskon

paskon เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2012
    ต้องรอลุ่นกันแล้วคับ

19. pongbangbo

pongbangbo เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2012
    ร่วมสนุกด้วยคนครับ

20. open_your_eye

open_your_eye เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2010
    ร่วมรับน้ามนต์ด้วยครับ