ช่วยดูพระบนคอด้วยนะครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย tridor777, 13 มีนาคม 2011.

1. tee_tores

tee_tores กะยิราเจ กะยิราเถนัง สมาชิก Premium

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ..
    .:cool::cool:

2. สัตย์โลก

สัตย์โลก Active Member

16 ธันวาคม 2010
    พี่เจ้าของกระทู้แรงมากไปน่ะครับคำว่าเสี้ยนเนี่ย เที่ยวด่าคนอื่นแบบนี้ มารยาทไม่ดีจิงๆๆ สงสัยต้องให้ทุกคนบอกว่าพระพี่ แท้ดูง่าย ดูแล้วสบายตา หรือป่าว พี่จึงจะพอใจ

3. numpower

numpower สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2011
    เห็นด้วยกับพี่คนนี้เลยครับ ละที่สำคัญ เราไม่ควรเสียมารยาทกับคนที่มาดูให้เรา
    ต้องขอบคุณเขามากที่สละเวลาอันมีค่ามาดูให้เรา(อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ) ส่วนผมนำพระมาให้ดูจารับคำชมหรือติทุกคำไม่มีข้อโต้แย้งครับ ถ้าพระดี พระแท้แน่ใจว่าดีแล้ว จะไม่ขึ้นถามคนอื่นๆครับ ขอโทดนะครับที่พูดตรงๆอาจจะมีคนไม่ชอบในคำพูดของผม ต้องกราบแทบเท้าขอโทดด้วยนะครับ (ขอโทดครับ)

4. supparerk

supparerk เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ถูกใจครับ กับคำพูดตรงๆ :cool:

5. iochin

iochin เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2010
    ผมว่าเจ้าของกระทู้คงต้องเปลี่ยน username แน่งานนี้
    เฮ้อ... นี่แหละน่า อยู่ดีไม่ว่าดี รู้ว่าไม่ควรทำแล้วยังทำอีก
    ยอบรับผิดตั้งแต่ต้น คงไม่โดนถล่มถึงขนาดนี้
    ถ้าเข้ามารอบหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะครับ
    ผมก็เคยทำผิดเหมือนกันแต่ผมกล้ายอมรับ กล้าขอโทษ
    และระมัดระวังในการโพสข้อความมากขึ้น

.....เสียบรรยากาศหมดเลย ....

6. DHAMMAPHOL

DHAMMAPHOL เป็นที่รู้จักกันดี

คุณเจ้าของกระทู้ไม่ต้องเปลี่ยน "usernameใหม่"ก็ได้ครับแต่ควรจะขออภัยสมาชิกที่คุณใช้ภาษาไม่เหมาะสมไปกระทบกระทั่งเขา การอยู่ร่วมกันในสังคมโดยเฉพาะในเว็บพลังจิตนี้ เราอยู่อย่างพี่น้องครับ ใคร?ที่ทำอะไร?ผิดพลาดล่วงเกินผู้อื่นโดยไม่เจตนาเมื่อรู้ตัวแล้วขอโทษ ผมคิดว่า ทุกคนพร้อมให้อภัยครับ

7. numpower

numpower สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2011
    จริงอย่างที่พี่ ธรรมพล พูดครับ ผมว่าทุกคนมีการพิดพลาดกันได้ครับ และทุกคนก้อพร้อมที่จะให้อภัยครับ สาทุ