ช่วยแนะนำ พระขุนแผน ที่แรง เร็ว เรื่องสาวๆ ครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ิbadiya, 20 พฤษภาคม 2010.

1. บังรอน

บังรอน เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2010
    อืม.......
    ชอบสาวอยู่......... จะแต่งงานด้วย
    แต่....................มีแฟนแล้ว
    แต่.....................เล่นกับเราด้วย

ไม่ต้องเล่ห์กลมนต์คาถา เพราะน้องเขาเล่นกะเรา

วิธีหาเมียมี 2 วิธีนะคับ เห็นเขาทำกันอ่ะ
    1. ไปสู่ขอ
    2. ฉุด

ถ้ามั่นใจว่ารักจริงต้องเอามาให้ได้คับ สะดวกหรือถนัดแบบไหนก็ปฏิบัติโดยพลัน
    ส่วนจะได้หรือไม่
    หรือน้องเขาจะอยู่กะเราไม๊......

2. คนกันเอง

คนกันเอง เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่มีแล้วพี่วี มีองค์ที่โชว์นี่แหละ แหะๆ

3. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23

หลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ ผมได้ยินชื่อเสียงมานานแล้ว แต่ไม่มีปัญญาหาจริงๆครับ ได้ข่าวว่าลูกอมท่านดี แต่เก๊โคตรๆ

4. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ช่วงนี้พักแล้วนะครับ มาแขวนพระหลักของเราเหมือนเดิมดีกว่า สบายใจด้วย

แต่ตอนนี้ก็พึ่งออเดอร์ขุนแผนมาเสริมทัพอีกหนึ่งองค์ จะได้ผลไม่ได้ผลอย่างไรจะมาเล่าครับ ถ้าเงียบก็คราวนี้คงพักยาว เพราะห้อยขุนแผนแล้วไม่มีตังค์จริงๆ (เพราะไปเช่าขุนแผนองค์ต่อไปเรื่อยๆจนเงินหมด ๕๕)

5. lively

lively เป็นที่รู้จักกันดี

พี่อาจารย์ซักวัน ช่วยดูให้ผม ด้วยได้มั้ยหนอ

ศุกร์ เมษา ระกา

ขอบคุณครับ

6. บอยโคราช

บอยโคราช เป็นที่รู้จักกันดี

สอบถามสายรงหลวงพ่อตัดครับว่า

ขุนแผนเยี่ยวชะนี และ สมเด็จเยี่ยวชะนี เหมือนหรือต่างกันอย่างไรครับ และราคาค่างวดประมาณเท่าใดในขณะนี้ครับ และขุนแผนเยี่ยวชะนีต่างจากขุนแผนปกติมากไหมครับทั้งด้านพุทธคุณและราคา....

(ตอนนี้กำลังตามเก็บขุนแผนหลวงพ่อตัดแบบเงียบๆ ที่ผ่านมาเก็บแต่ไม้ผูกคอตายของหลวงพ่อคร้าบบบ)

อีกนิดครับ มีหลายท่ายว่าแนวคงมหาอตม์กระพันมักไม่ค่อยไปด้วยกันกับแนวเสน่ห์เมตตา แต่จากประสบการณ์ผมว่าของหลวงพ่อตัดนี่แหละ ไปด้วยกันอย่างน่าประหลาด

ศิษย์ปลายแถวของปลายแถวอีกทีคร้าบบบ...

7. นมสดปั่น

นมสดปั่น เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2010
    อย่าเรียกพี่เลยครับ ผม22เองครับ
    กลัวบาปนะพี่มด

8. นมสดปั่น

นมสดปั่น เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2010
    รบกวนดูให้ด้วยครับ
    เกิดวันที่ 17 พุธกลางวัน สิงหาคม มะโรง ครับ

9. ิbadiya

ิbadiya เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2010
    -ผมก็อยากทราบเรื่อง ขุนแผนเยี่ยมชะนี เหมือนกันครับ รบกวนพี่มด แฟนพันธ์แท้สายนี้ เมตตาให้คำตอบหน่อยครับ

-พี่มดครับ "ห้อยได้ไม่มีอะไรขวาง" หมายถึงอะไร บางคนห้อยขุนแผนไม่ได้หรอครับ

- จำได้ว่ามีพี่ที่สุพรรณบอกว่าจะไปหารายละเอียดเรื่อง ขุนแผนวัดป่าเลไลย์ ไม่ทราบว่าเป็นยังไงบ้างครับ ได้ลองหรือยัง

---------------------------------------------------------------------------
    ประกาศ : สำหรับคนที่ฝากเช่าหาขุนแผนหลวงพ่อตัด และโอนตังค์รวมถึงโทร confirm ผมแล้ววันนี้ ขอแจ้งว่าได้ทุกคนนะครับ

10. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ไม่เป็นไร พอกัน ผม 23 เอง

11. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

หูย ผมไม่ได้เก่งอะไรขนาดนั้น

แค่ดูว่าเป็นพวกวันแข็ง เดือนแข็ง ปีแข็งรึป่าว

ถ้าโดนไปสองในสาม ก็ทำใจเรื่องขุนแผน ได้เลย

แต่อย่างคุณ ผมว่าขึ้นดีนะ

12. ซักวันจะคิดออก

เรื่อง แนว เมตตา และ มหาอุด ผมเองก็เคยเข้าใจผิด

แต่จากที่ได้สอบถามท่านผู้รู้หลายๆสาย ท่านว่า เมตตา มหาอุด แนวเดียวกันนะ

ส่วนเรื่อง ขุนแผน กับ เยี่ยวชะนี เป็นเมตตาทั้งคู่ครับ

แล้วแต่จะนิยมชมชอบ

แต่ สมเด็จเยี่ยวชะนี ให้ทำบุญกันที่วัด เงินเข้าวัด องค์ละพันถ้วนครับ

ส่วนขุนแผน ที่วัดไม่มี เดินหาตามสนามเอา ราคาเบาๆ ตั้งแต่ 200 ยัน 1000 แล้วแต่ option

13. ซักวันจะคิดออก

ขุนแผนเยี่ยวชะนี ตอบไปแล้วนะ

ห้อยได้ ดวงตัวเองไม่ขวางพลังพวกนี้ ประมาณนั้น บางทีคนดวงแข็งห้อยเมตตาไม่ค่อยขึ้นอ่ะ

14. ซักวันจะคิดออก

ถูกต้องเลยอันนี้

ประเด็นเรื่องเงิน ไม่ใช่ว่าเพระาห้อยพระแล้วเงินหมด

พวกคุณห้อยสมเด็จเงินไม่หมดเหรอ

ห้อยพระสีวลีได้เงินเพิ่มตลอดเวลาเลยรึ

ห้อยพระสังกัจจายน์มีเงินตลอดเวลาเลยหรือ

ผมว่าไม่เกี่ยวกันขนาดนั้น

ขนาดห้อยขุนแผน ก็ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ทะเลาะกับใครเลยนี่

เรื่องเงิน กับการห้อยขุนแผน ผมจึงคิดว่าไม่เกี่ยวกัน

แต่เรื่องที่เงินจะหมด ต้องพิจารณาตัวเองก่อน

คุณติดใจขุนแผน เลยหาต่อไปเรื่อยๆรึป่าว

คุณมี ญ มาติด เลยต้องเสียเงินเยอะรึป่าว (แต่แรงจริงต้องไม่เสียตังนะ ญ ต้องเลี้ยง)

ต้องพิจารณาตัวเองกันก่อน

15. ซักวันจะคิดออก

อดีตผมเคยห้อยแล้วเกิดประสบการณ์ดีดี

ผมเองก็เลยเสียตังเช่าเพิ่มไปเรื่อยๆ

เที่ยวก็ไม่ได้เที่ยว ญ ก็ไม่ได้ผูกพัน she มาเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก

แต่เงินผมก็หมด

เพราะผมติดใจ เลยเช่าเพิ่มอีก เพิ่มอีก และเพิ่มอีก

บ้างก็ดี บ้างก็เงียบ บ้า้งแค่เมตตา บ้างเป็นเสน่ห์ บ้างตามมกระแส บ้างชอบลักษณะ

สำหรับผม พอหยุดเช่า เงินก็คงเดิม เช่าเยอะเงินก็เลยหมด

ผมจึงไม่เชื่อว่าห้อยพระแล้วจะเงินหมด

16. Daverko

Daverko เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนพี่มดดูให้ด้วยค่ะ

วันเสาร์ที่ 22 กรกฎาคม ปีมะเส็งค่ะ....^^

17. monkeyboy55

monkeyboy55 เป็นที่รู้จักกันดี

งั้นเอาใหม่คับพี่

ผม วันอาทิตย์ 31 กค 31 มะโรง คับ

18. ซักวันจะคิดออก

หง่ะ เค้าไม่ใช่หมอดูนิ ม่ายช่ายหมอดูนิ ม่ายช่าย ม่ายช่าย

19. ซักวันจะคิดออก

แม่แผนนี่ดูเหมือนจะโอนะ แต่กึ่งๆอ่ะ

ท่าทางแนวโน้มไปทางไม่ผ่าน

เช่าไว้เยอะ ไม่ค่อยขึ้นเลยอ่ะดิ

ยังไม่ถึงเวลาอ่ะ ต้องรออีกนิดนึงนะ กว่าจะถึงปีที่ใช้ขึ้น

20. คนกันเอง

คนกันเอง เป็นที่รู้จักกันดี

พี่มดดูให้ ผมด้วยครับ

วันจันทร์ ตุลาคม ปีมะแม

ขอบพระคุณอย่างสูง

ห้อยขุนแผนได้มั้ยครับ แล้ว พราย ทำมายไม่เคยเจอเลย

เสน่ห์ก็ไม่ค่อยมี เอิ๊กกกกกก

แล้วใช้พระทางไหนดีครับ จะถูกโฉลก