นู๋ฟ้า>ใหม่!แก้วขนเหล็ก,แก้วจอมขวัญ,แก้วโป่งข่ามเถินราคาถูกที่นี่ที่เดียว

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย nu_fah, 23 มีนาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mssoda

mssoda Active Member

เด๋วก็ตัวดำอีกนะพี่ฟ้า รีบๆๆๆเลยเด๋วเที่ยงยิ่งร้อนจัดเลยนะค๊ะ ตอนนี้ก้อเริ่มร้อนแล้ว....แดดเปรี้ยงๆๆเลยdenceedencee

ทานข้าวรึยังคะ อย่าลืมทานข้าวก่อนนะ
    ;aa40

2. nu_fah

nu_fah เป็นที่รู้จักกันดี

มาแว้ว..ว.. เม็ดที่ 28. ของชายรักจันทร์จ้า...

ดูดีๆ มีแก้วกาบสีรุ้งด้วยอ่ะ...โดนแดด เห็นแจ๊ม แจ่ม เรย..ใสปิ๊งแน่ะ..

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

อืม..ม.. ชายจันทร์ ดูแล้วก็หายห่วงได้แล้วนะ..รับรองว่าสวยไม่แพ้ของนู๋ดาเธอหรอกจ้า... ทีนี้ก็เอา "กาบสีรุ้ง" มาส่องกันให้ตา "มิงๆม็องๆ" กานไปเรย..อิอิ

3. mssoda

เห็นกาบสีรุ้งแล้ว ชัดแจ๋วเลย มิงๆม็องๆมิงๆม็องๆ ระยิบระยับเต็มลูกกระตา2ตาเลย
    งาม ไม่แพ้กันเลยทีเดียว อิอิ............

4. nu_fah

ขอบคุณน้องสาวที่น่ารัก โถ...เปงห่วงพี่ กลัวจาดำ (อิอิ มันดำไปแร้วน้องดาจ๋า ไม่ทันแล้วล่ะ..)
    - ยังไม่ได้ทานเรยจ้า กาลังจาซดโอวัลตินอยู่ค่ะ..
    - ว่าเดี๋ยวก็ออกไปทาน ตอนออกไปส่งของน่ะค่ะ..
    - กาเดี๋ยวก็จาออกไปส่งแก้ว ให้คุณ บารมีหลวงปู่ทวดเธอน่ะ...เมื่อวานเธอไม่ได้ส่งที่อยู่มาให้...อิอิ รอเก้อเรยจิ..
    - เดี๋ยวจากลับมาคุยใหม่นะจ๊ะ...น้องดา..

:z8:z8:z8

5. mssoda

โห....พี่แก้วสุดสวย ไม่รู้ว่าเป็นคนเดียวกับนางฟ้าแก้วของชายจันทร์รึป่าวหนอ
    คนที่กระซิบเลือกแก้วสุดสวยอันข้างบนหน่ะ.............
    วันนี้ว่างรึป่าวเอ่ย น้องๆๆคิดถึงมั่กมากเลยค่ะ ไม่ได้ยินเสียงเพราะๆๆของพี่แก้ว จมป. (เจ้าแม่โป่งข่าม) ตจ.กจ.(ตัวจิงเก็บจิง) ตั้งนานเลยนะ

6. ลูกแก้วแววตา

ลูกแก้วแววตา เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    Morning จ๊ะสาวๆ น้องฟ้า น้องดา...น้องจันทร์อ่ะ ไม่ได้มาออนกะเค้าหรอกน๊า ป่านนี้หนะ

เฮ้อ...ยังง่วงอยู่เลยนะเนี่ย...เมื่อวานพอส่งข้อความให้น้องฟ้าเสร็จก็รีบบึ่ี่งกลับบ้าน ถึงบ้านคุณผู้ชายก็รออยู่แล้ว จอดรถเสร็จก็กระโดดขึ้นรถคุณซ้ามี ไปธุระต่ออีก (ไปแถวๆบ้านน้องจันทร์อ่ะแหละ ) กว่าจะเสร็จก็บ่าย 3 ก่าๆ แล้วก็แวะช้อปปิ้ง The Mall อีกหน่อยนึง.....กลับถึงบ้านก็ 4 โมงจึ๋งๆ แล้วก็กินโน่นกินนี่ หลังจากนั้นก็"หลับ"อยู่หน้าทีวีอ่ะแหละ....

ตอนค่ำว่าจะเข้ามาคุยกะน้องๆซะหน่อย อาบน้ำอาบท่าเสร็จ นั่งดูประชุมสภาฯ แล้วก็ "หลับ" ทั้งหน้าทีวี และหน้าสามี อิอิ....เกือบสี่ทุ่มก็เลยเข้านอนเป็นเรื่องเป็นราว...สบายไป วันนี้เข้าเวรเที่ยงอีก เดี๋ยวก็ต้องอาบน้ำเตรียมตัวมูฟแล้วหละจ้า

ไงหละ ไม่เจอกันเกือบ 24 ชั่วโมง พี่แก้ว แววตา คุยซ้า....แฮะๆ

ก็คิดถึงน้องๆ หนูๆ นี่นา....คุยกันกระจุ๊งกระจิ๋งเชียวนะจ๊ะ

7. ลูกแก้วแววตา

ลูกแก้วแววตา เป็นที่รู้จักกันดี

หนูดา ไม่ทำงานเหรอวันเนี้ย....

8. mssoda

งั้นคําๆๆ ถ้าพี่แก้ว พี่ฟ้า ชายจันทร์ ถ้าไม่มีธุระอะไร จะได้มาคุยกัน...นะ
    จะรอๆๆร้อ รอ .....

9. mssoda

ม่ายได้ทำงานอ่ะ ลาพักร้อนยาวเลย ...

10. mssoda

-นั่งกินโน่น กินนี่อยู่หน้าคอมฯ สงสัยว่ากลับไปทำงานอีกครั้งคงอ้วน แพ่ะเลย

พี่ฟ้า ส่งของเสร็จแล้ว ภาระกิจ หน้าที่สำคัญกว่า ค่อยมาเจอกันตอนบ่ายก้อได้ค่ะ

พี่แก้ว ตั้งใจทำงานขอให้ทำงานเสร็จไวๆๆ อย่ามีอุปสรรคนะ คำๆๆๆจะได้มาออนคุยกับนู๋อีก 555555555

11. ลูกแก้วแววตา

ได้เลยจ้าน้องสาว....ไม่ต้องค่ำหรอก เดี๋ยวอยู่ที่ทำงานก็จะเข้ามาเป็นระยะ ระยะ นะจ๊ะ

12. ลูกแก้วแววตา

ศิลปินนักแต่งเพลง( แปลงเพลง) คนใหม่ มาจุติ ณ.ห้องคนรักแก้วโป่งข่ามแล้วเจ้าค่าเอ๊ยยยย กระจองงอง กระจองงอง อิอิ

13. mssoda

เพลงเยี่ยมมากเลยเน้อ นู๋ยังแต่งไม่ค่อยได้เลย ยาวๆๆๆขนาดนี้ แก้ได้ขนาดนี้
    ข้าน้อยขอยกนิ้วให้เลย

เจ้าป้าแก้วมารอน้องนางนานแล้วหรอ... ว่าแต่เจ้าป้าเจอน้องปวกชมพูรึยังเนี่ย
    ได้น้องกาบรุ้งสดใส ไปแทน ส่องน้องกาบรุ้ง ไปพลางๆๆก่อนละกันนะจ๊ะ อิอิ
    [​IMG] [​IMG][​IMG]

14. korpsit

korpsit Active Member

สมาชิกใหม่ครับ

กำลังหาแก้วโป่งคราม/แก้วขนเหล็ก ขนาดเล็กๆม่ายต้องใหญ่มากต้องการจะนำไปให้เป็นของขวัญภรรยาครับไม่ทราบว่าพอจะมีบ้างไหมครับถ้ามีก็รบกวนแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

15. ลูกแก้วแววตา

วาว....เป็นสามีที่น่ารักจริงๆเล้ยยยยยย.....ไงก็ลองๆ มองๆดูนะค่ะ ในหน้าที่น้องดาแจ้งไว้อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าภรรยาคุณ (ไรหว่า) ชอบแก้วฯแนวไหนเอ่ย แนวสีหวานๆ หรือแนวขลังๆดุๆ เหมือนแก้วขนเหล็ก ต้องทราบรสนิยมก่อน จะได้ช่วยกันหาได้ถูกใจไงครับผม

**น้องดาจ๋า ประชาสัมพันธ์ประจำบ้าน รีบจัดหาแก้วฯงามๆด่วนนนน..****

16. ลูกแก้วแววตา

ส่วนตัวคุณพี่แก้ว แววตา ตอนนี้ก็เล็งแก้วสีชมพูเหมือนเดิม เมื่อเช้าเจ้าของร้าน "สองปีผ่านไป" โทรหาพี่ด้วยแหละ ถามว่าถูกใจแก้วฯที่ส่งให้ดูหรือเปล่า พอพี่บอกว่าอยากได้สีชมพู เค้าเลยจะหาให้จ๊ะ (เห็นบอกว่ามีของอยู่เป็นร้อยเม็ดเลยอ่ะน้องดา)

เที่ยวนี้ คุณพี่แก้ว ท่าทางจะได้ "ปวกชมพู" สมจายยยยยย ซักกะที

17. nu_fah

ขนเหล็กขนเงินเม็ดนี้เรยค่ะ...ฟ้าขอนำเสนอ...เหมาะกะคุณพี่ผู้หญิงมั่กๆ

ที่สำคัญ "ขนเงิน" ซะด้วย อิอิ ความหมายก็ดีน้าค้า...เลือกดูก่อนได้ค่ะ

[​IMG] [​IMG] เก๋ไก๋ ดูดี น่ารัก รวม all in one เลยล่ะคร้าบ... (ที่สำคัญความหมายดีมั่กๆ)

กาบทอง หน้า 25 เม็ดนี้ก็สวยน่ารักดีค่ะ
    [​IMG] ยังมีอีกหลายเม็ดนะคะ หน้า 25 เข้าไปเลือกชมก่อนก็ได้ค่ะ...ขนาดก็จะกำกับไว้ทุกเม็ดอ่ะค่ะ
    ชอบเม็ดไหนก็โทร.บอกฟ้าได้นะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 เมษายน 2009
  18. mssoda

ดีใจด้วยนะคะที่พี่แก้วจะได้ปวกชมพูสมใจแล้ว ขอเตือนนะคะ พี่แก้วอย่าไปเหมาของเค้าหมดล่ะ กระเป๋าจะฉีกเอาได้ค่ะ ค่อยๆๆเลือกชมไปละนะ(ping);aa7;aa7;aa7;aa7;aa7

19. mssoda

เม็ดที่พี่ฟ้าแนะนำก้อเก๋ดีนะคะ หรือไม่ก้อชุด7 เบอร์63 สิ ดูUniqueไม่เหมือนใครดี แต่อยากรวบรวมทุกเม็ดมาให้เลือกชม
    [​IMG]ชุด2 เบอร์14
    [​IMG] ชุด7 เบอร์63(ping)
    [​IMG] ชุดใหม่ เบอร์2
    [​IMG] ชุดใหม่ เบอร์21
    [​IMG]ชุดใหม่ เบอร์34
    [​IMG] ชุดใหม่ เบอร์35
    [​IMG] ชุดใหม่ เบอร์36

20. mssoda

-ไม่รู้เวปบอร์ดมีปัญหารึเปล่า ตอนบ่ายเข้าไม่ได้เลย ตอนนี้ก้อโหลดนานกว่าจะเข้ามาได้:z16

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้