ปิดแจก // วัตถุมงคลอันทรงคุณค่า พระสมเด็จหลวงปู่ศรี มหาวีโร พระอริยสงฆ์ผู้มากบารมีแห่งแดนอีสาน

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย นายสราวุฒิ รูปพ, 14 มิถุนายน 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. rutchanon

rutchanon เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้ว สมบูรณ์ครับ

อนุโมทนา

2. HiFocus

HiFocus Active Member

ได้รับพระแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

3. นายสราวุฒิ รูปพ

นายสราวุฒิ รูปพ เป็นที่รู้จักกันดี

ซองที่ได้รับ วันศุกร์ ที่ 3 มิ.ย.2552
    คุณพิศมัย จ.สกลฯ
    คุณสุรสิทธิ์ กทม
    คุณศุภชัย จ.สระบุรี
    คุณสัญชาติ จ.นครพนม ขออนุโมทนาบุญปัจจัย 100 บาท (ทำบุญที่งานหลวงปู่เพียรให้ครับ)
    คุณชวาพร จ.นนทบุรี ขออนุโมทนาบุญปัจจัย 100 บาท (ทำบุญที่งานหลวงปู่เพียรให้ครับ)
    ทั้ง 5 ท่านขออนุญาตจัดส่งให้วันพฤหัสฯ ที่ 9 ครับกราบขออภัยวันหยุดหลายวัน จะได้เดินสายทำบุญเต็มที่ครับ

4. perish

perish เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญ ในน้ำใจทานของท่าน ขอให้ได้พบพระนิพพานไวๆๆ
    ทางใต้ ต่างจังหวัดห่างไกล ขอรับไว้ซัก ชุดเถิด สาธุ ขอให้ได้บุญกันถ้วนหน้า

กรุณาส่ง:
    คุณจันทร บัวทิว
    71/7 ถ.ประชาสรรค์ ม.4
    ต.คลองแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้