ผมอยากเสนอให้กระทู้ของ คุณ Falkman ที่เป็นประโยชน์หลายกระทู้ ได้มาปักหมุดครับ

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย Kongp, 15 มิถุนายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Nakamura

Nakamura Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

20 กันยายน 2005
    คิดไว้อยู่เหมือนกันครับว่ากระทู้เยอะมาก ว่าจะทำสารบัญรวมกระทู้ที่น่าสนใจ ไว้ลงในกระทู้เดียวกัน แล้วก็ปักหมุดไว้ ผู้คนที่มาใหม่จะได้หากระทู้ที่น่าสนใจหาอ่านได้ง่ายขึ้น

ไว้เด๋วผมรวบรวมกระทู้ให้ แล้วให้ทีมงานปักหมุดให้ละกันครับ ^^

2. Kongp

Kongp เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2008
    ขอบคุณคร้าบบบ :cool::cool::cool::cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้