พระเครื่อง หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supachaisook, 8 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. nostradamod

nostradamod เป็นที่รู้จักกันดี

ขอราคาบูชาครับ

2. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG][​IMG]
    รายการ1. พระผงยันต์ดวง หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย โซนแช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ สีออกน้ำชาเข้มๆ...พลังเหนือพลัง หนุนดวงครับ ส่องกล้องดูดีๆพระธาตุเริ่มขึ้นเป็นผดเล็กๆและแบบเกล็ดเปลือกไข่บางๆ ผิวจะฉ่ำๆเยิ้มๆเกิดขึ้นภายหลัง(เรียกไม่ค่อยถูก) พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณก...ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2012
  3. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

รายการ2. พระเศียรพรหม พิมพ์กลาง หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย โซนแช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ สีออกน้ำชาเข้มๆ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

4. supachaisook

รายการ3. หลวงปู่ทวดรุ่นหลังหนังสือพิมพ์หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย มีพิมพ์หลวงปู่ทวดไว้ไม่ผิดหวัง ของดีไม่ต้องแพง พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้ คุณpepsodent ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2012
  5. supachaisook

ลงรูปยืนยัน. พระพิมพ์ปรุหนัง+พิมพ์พระร่วง+พิมพ์นางกวัก หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย มีแบบนี้มารวมพร้อมกันก็หายากหน่อยครับ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า ปิดให้คุณบ...ครับ

6. pepsodent

pepsodent Active Member

ผมจองรายการนี้ครับ

...ผมจองรายการนี้ครับคุณพี่ เดี๋ยวโทรไปคุยรายละเอียดครับ

7. supachaisook

ลงรูปยืนยัน. แหวนหน้าพระพุทธ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา สภาพ100เปอร์เซ็นต์ เดิมๆไม่ได้ใช้ เเท้ดูง่าย ปี2530 เนื้อเงินหน้าใหญ่ มีโค้ด และจารสามจาร สภาพเดิมๆไม่ได้ใช้หาค่อนข้างยากมากแล้วนะครับ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า ปิดให้คุณบ...ครับ<!-- google_ad_section_end -->

8. Aimee2500

Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009

งามค่ะ
    เลขดีด้วย
    รายการ999 พระเหนือพรหม หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา
    สาธุ

9. SKTC

SKTC เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2011
    ขอบูชารายการที่ 998,999ครับ

10. Aimee2500

อุ๊ย....ไวจังเลยราวกามนิตหนุ่ม
    เห็นไหมหล่ะ.....ว่ายังไม่แก่เลยคุณ SKTC

11. nostradamod

nostradamod เป็นที่รู้จักกันดี

ขอราคาบูชาครับ รายการที่ 1, 2

12. supachaisook

รับทราบการจองครับ:cool:

13. supachaisook

สวัสดีครับคุณเอมมี่ พี่เขายังไม่แก่หรอกครับ แต่เป็นหนุ่มหล่อมาดแมน... ประมาณนี้ครับ
    แจ้งราคาแล้วนะครับ:cool:

14. พิริยะ0

พิริยะ0 สมาชิก

28 กรกฎาคม 2011
    ขอทราบราคาบูชาแหวนครับ

15. Aimee2500

สวัสดีค่ะคุณสุขุมสบายดีนะค่ะ
    เอมี่ก็ว่าอย่างนั้้นค่ะคุณสุขุม พอดีเห็นคุณ SKTC เปรยๆ ว่าตัวเองแก่แล้ว...จึงไม่อยากเชื่อ

ไม่ทราบคุณสุขุมจำองค์นี้ได้ไหมค่ะ ครั้งที่แล้วบอกไว้ว่ามีพระธาตุสีแดงที่ระหว่างนิ้ว

แต่เมื่อสักครู่นำมาส่องอีก (ให้หลังปีกว่าๆ เกือบสองปี) มีพระธาตุเสด็จมาเพิ่มอีกองค์ตรงเหนือสระเอ "เ" รูปอาจจะไม่ค่อยชัดเพราะเย็นแล้วค่ะ แสงแดดไม่ค่อยมี

หลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่คุ้มครองรักษาค่ะ

16. supachaisook

รายการ4.เหรียญยันต์ดวงหลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย สีปีกแมลงทับ เข้มๆดูง่ายๆ พลังเหนือพลัง หนุนดวงจ้าๆๆ สวยตามภาพ ราคาเบาๆสุดๆ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 5,500 ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ) ปิดให้ คุณsbsub ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2012
  17. supachaisook

รายการ5.เหรียญหลวงปู่ทวดปี2528 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย พระคัดสวยๆ เน้นแดงแปร๊ดๆๆ ราคาจะสูงกว่าสภาพปกติทั่วๆไปนิดหนึ่ง เพราะแดงๆจะมีน้อยมาก ส่วนใหญ่จะเจอแดงปนดำ หรือแดงหม่นๆ เก็บพระคัดสวยๆไม่ผิดหวังครับ ถ่ายรูปปิดแฟลชไม่ได้ใช้แฟลชช่วยให้แดงนะครับ สวยตามภาพ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้คุณต...ครับ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2012
  18. supachaisook

รายการ6.เหรียญหลวงปู่ทวดปี2528 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย พระคัดสวยๆ เน้นแดงแปร๊ดๆๆ ราคาจะสูงกว่าสภาพปกติทั่วๆไปนิดหนึ่ง เพราะแดงๆจะมีน้อยมาก ส่วนใหญ่จะเจอแดงปนดำ หรือแดงหม่นๆ เก็บพระคัดสวยๆไม่ผิดหวังครับ ถ่ายรูปปิดแฟลชไม่ได้ใช้แฟลชช่วยให้แดงนะครับ สวยตามภาพ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> )ปิดให้คุณsktcครับ<!-- / message --><!-- attachments -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2012
  19. supachaisook

รายการ7.เหรียญหลวงปู่ทวดปี2528 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย พระคัดสวยๆ เน้นแดงแปร๊ดๆๆ ราคาจะสูงกว่าสภาพปกติทั่วๆไปนิดหนึ่ง เพราะแดงๆจะมีน้อยมาก ส่วนใหญ่จะเจอแดงปนดำ หรือแดงหม่นๆ เก็บพระคัดสวยๆไม่ผิดหวังครับ ถ่ายรูปปิดแฟลชไม่ได้ใช้แฟลชช่วยให้แดงนะครับ สวยตามภาพ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> )ปิดให้คุณsktcครับ<!-- / message --><!-- attachments --><!-- google_ad_section_end --><!-- / message --><!-- attachments -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2012
  20. supachaisook

รายการ8.เหรียญหลวงปู่ทวดปี2528 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เเท้ดูง่าย พระคัดสวยๆ เน้นแดงแปร๊ดๆๆ ราคาจะสูงกว่าสภาพปกติทั่วๆไปนิดหนึ่ง เพราะแดงๆจะมีน้อยมาก ส่วนใหญ่จะเจอแดงปนดำ หรือแดงหม่นๆ เก็บพระคัดสวยๆไม่ผิดหวังครับ ถ่ายรูปปิดแฟลชไม่ได้ใช้แฟลชช่วยให้แดงนะครับ สวยตามภาพ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา โทรถามหรือพีเอ็มครับ ค่าส่งครั้งละ 50 ครับ(พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกันตลอดชีวิตครับ)(กรุณาโอนเงินภายใน5 วันนะครับ)ปิดให้ คุณsbsubครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- / message --><!-- attachments --><!-- google_ad_section_end --><!-- / message --><!-- attachments --><!-- google_ad_section_end -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้