พวกจะเช่าพระระวังตัวกันให้ดี

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย jack5487, 9 พฤษภาคม 2008.

1. amnartk73

amnartk73 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2007
    เอวังเพียงเท่านี้ดีไหมครับ แรงขึ้นเรื่อยๆแล้ว เวปของพวกเรามันจะได้ไม่แย่ลง ที่เหลือปล่อยให้ใช้วิจารณญาณกันเองก็ได้ครับ อโหสิ อโหสิ :)

2. chaiyo518

chaiyo518 เป็นที่รู้จักกันดี

ตามความคิดผมนะ การเช่าพระก็คือการทำบุญอย่างนึง
    แต่ไม่ใช่เป็นการถูกหลอกให้เอาของเก๊มาให้ แนะนำให้ไปทำบุญหรือ
    เช่าพระจากที่วัด หรือรับกับมือพระคุณเจ้าดีกว่า เพื่อความสบายใจ
    จะได้ไม่ต้องมานั่งเถียงกันบนเว็บให้เสียเวลา แถมไม่ถูกหลอกอีกด้วยนะ