พี่ยามงวดนี้ขอเป็นหมอดูบ้างครับอิ อิ..

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย rapee888, 5 ตุลาคม 2012.

1. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีท่านสมาชิก
    ทานข้าววกันรึยังคะ ป้าเริ่มทานเจตั้งแต่เมื่อวานพยายามทำให้ได้ทุกปี ทำแบบสบายๆ ค่ะ
    ไม่ได้เคร่งครัดมาก เอาเป็นว่าทำแล้วสบายใจ
    ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง โชคดีทั้ง การงาน และ การเงิน ค่ะ

2. rapee888

rapee888 เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้ย!!!โพสอะไรตั่งหลายเรื่องแล้วไม่ผ่านซักเรื่อง เปลี่ยนคอมก็แล้ว..
    พี่ยามชอบส่วนตัวและจะเน้นครับ..คือเลขจากมโนภาพ..ที่พี่ยามบอกว่าคืนหนึ่งหลับตาลงจะนอนเห็นเลขลอยมาเป็นลักษณะนี้ครับ''ง ' ง813''แล้วที่น้องออมบอกพี่ว่า'ง'ง''มันน่าจะเป็นเงินๆครับชอบแล้วครับ..น้องออม..พี่ยามคงหนักตัวนี้ครับ..
    813-381

3. ป้าเม้าท์

คุณยาม
    ลูกปัดพวกนี้งามมากเลยค่ะ ของใครเหรอคะ

4. rapee888

ตามประสาพี่ยามทำนายฝันนะ..
    หนอน=1
    งูเล็ก =6
    เต่าลักษณะตัวอักษรคือเลข=3
    136-163ครับ..ครับเจ้าที่เจ้าทางมาบอกโชคลาภแล้วครับ..เล่นเลขบ้านด้วยนะครับ..เพื่อนสมาชิกครับตามได้นะครับถือว่าฝันดีเป็นเรื่องโชคลาภครับ..
    งูตามโบราณว่าเป็นเจ้าที่หรือบรรพบุรษ..มาทักครับ..มีโอกาสทำบุญตักบาตรครับมีโชคครับมีโชค!!
    เต่าตามโบราณว่าอายุจะยืนยาวสุขภาพจะแข็งแรงครับ..
    ฝันเห็นหนอนทุกครั้งให้ตีเป็นเลขหนึ่งตลอด..ยิ่งมาไต้ตัวยิ่งดีครับ..
    พี่ยามให้ไปซื้อล๊อตเร็วๆครับ136-163..ตามได้ครับเพื่อนสมาชิกเลขก็สวย..อย่าลืมเล่นเลขบ้านด้วยนะครับ..
    เฮง เฮง รวยๆๆๆๆๆๆๆๆแถมครับ16-61-13-31-63-36

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 ตุลาคม 2012
  5. rapee888

ป้าเมาท์ครับ..ของในเวปที่เค้าขายครับ...
    ของพี่ยามก็มีครับ..ชอบและสะสมเหมือนกันครับ..
    สุขครับสุข...ที่ได้สะสม..ของที่ชอบ...

6. ป้าเม้าท์

ป้าก็ชอบค่ะคนใกล้ตัวเค้าบอกชอบอะไรก็ไม่รู้ ก้อนหินชัดๆ
    ก็เราชอบนี่นะ ทำไงได้มองยังไงก็สวย ไปเจอร้านพวกนี่เพลินเลยค่ะ เพลินมองนะคะ
    ไม่ได้เพลินซื้อ

7. J00M

J00M เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ พี่ยาม เลขพี่ยามนะมาสองตัว มีตัว 1 ต้องเปลี่ยน ที่ตีฝันให้เค้าก็โดนนะ แต่ขาดอีกตัวที่ผิด...อิอิ สลับเลขให้ดีอาจโดนเต็ม ๆ ค่ะพี่ยาม...@^_^@

8. J00M

พี่ยาม นึกว่าจะหายไปไหน สวยไหมค่ะที่ให้ไป...55555....แต่ยังมีที่เด่นอีกตัว

9. rapee888

น้องจุ๋มหมายถึงเลขพี่ยามคือ..813
    แล้วเลขที่พี่ทำนายฝันด้วยใช่มัย..163
    อยากรู้ไว ไวจัง!!!
    ช่วยชี้แนะ!!เป็นวิทยาทานหน่อยซิ..น้องจุ๋ม...[อ้อนซะไม่มีเลยพี่ยามอิ อิ]

10. chonnipa

chonnipa เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    ขอบคุณนะคะพี่ยาม

11. rapee888

<TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rapee888 [​IMG]
    ตามประสาพี่ยามทำนายฝันนะ..
    หนอน=1
    งูเล็ก =6
    เต่าลักษณะตัวอักษรคือเลข=3
    136-163ครับ..ครับเจ้าที่เจ้าทางมาบอกโชคลาภแล้วครับ..เล่นเลขบ้านด้วยนะครับ..เพื่อนสมาชิกครับตามได้นะครับถือว่าฝันดีเป็นเรื่องโชคลาภครับ..
    งูตามโบราณว่าเป็นเจ้าที่หรือบรรพบุรษ..มาทักครับ..มีโอกาสทำบุญตักบาตรครับมีโชคครับมีโชค!!
    เต่าตามโบราณว่าอายุจะยืนยาวสุขภาพจะแข็งแรงครับ..
    ฝันเห็นหนอนทุกครั้งให้ตีเป็นเลขหนึ่งตลอด..ยิ่งมาไต้ตัวยิ่งดีครับ..
    พี่ยามให้ไปซื้อล๊อตเร็วๆครับ136-163..ตามได้ครับเพื่อนสมาชิกเลขก็สวย..อย่าลืมเล่นเลขบ้านด้วยนะครับ..
    เฮง เฮง รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอบคุณนะคะพี่ยาม
    แถมให้อีกนะเพื่อนสมาชิก..36-63-13-31-61-16

12. rapee888

<TABLE id=post6848545 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>J00M<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6848545", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

Groans: 8
    Groaned at 5 Times in 5 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 1,282
    ได้รับอนุโมทนา 1,503 ครั้ง ใน 464 โพส
    พลังการให้คะแนน: 3762 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_6848545 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->อิอิ พี่ยาม เลขพี่ยามนะมาสองตัว มีตัว 1 ต้องเปลี่ยน ที่ตีฝันให้เค้าก็โดนนะ แต่ขาดอีกตัวที่ผิด...อิอิ สลับเลขให้ดีอาจโดนเต็ม ๆ ค่ะพี่ยาม...@^_^@<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>น้องจุ๋มหมายถึงเลขพี่ยามคือ..813
    แล้วเลขที่พี่ทำนายฝันด้วยใช่มัย..163
    ช่วยชี้แนะ!!เป็นวิทยาทานหน่อยซิ..น้องจุ๋ม...[อ้อนซะไม่มีเลยพี่ยามอิ อิ]<!-- google_ad_section_end -->
    น้องจุ๋ม..ขอบคุณครับ!!...
    พี่ขอให้พี่สมหวังครับอิ อิ...
    เตรียมตัวรับขนมหม้อแกง..จากเมืองเพชรบุรีครับ...ส่งถึงที่จริงๆพี่ไม่ได้พูดเล่นนะ...ไปส่งถึงที่ทำงานเลยอิ อิ..

13. J00M

ว้าว พี่ยามตีฝันได้ด้วย...อิอิ :cool: รีบจดเก็บไว้นะค่ะถ้าพรุ่งเวปล่มซวยเลยเข้าไม่ได้...กลัวมากปกติก็ช้าอยู่แล้ว

14. J00M

บอกเลยเซ็นทรัลค่ะ...เดี๋ยวบอกอีกทีถ้าขนมมาถึง...อิอิ
    พี่ยามไหน ๆ ตีฝันแล้ว อยากให้พี่หน่อย ฝันว่าเห็นเด็กผู้ชายสาดน้ำใส่ค่ะ แล้วข้าง ๆก็มีต้นไม้ มองไปเหมือนคนใส่เสื้อหลายสีเลยค่ะ แต่ไม่ได้เห็นเป็นคนนะค่ะตามันจำแต่สีเสื้อได้ มีสีเขียว เหลือง แดง ประมาณเนี่ย
    อีกหนึ่งฝัน ฝันว่าได้เก็บผ้ากองโตเลยค่ะ เหมือนพี่ผ้าพับเรียงกันเป็นชั้นท่วมหัว มีผู้ชายมาสั่งให้จุ๋มเก็บ จุ๋มก็เก็บเรียงใส่ถุงดำไว้จนเสร็จ นาฬิกาปลุกพอดี ตื่นค่ะ

15. J00M

16. rapee888

<TABLE id=post6848545 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>Groans: 8
    Groaned at 5 Times in 5 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 1,282
    ได้รับอนุโมทนา 1,503 ครั้ง ใน 464 โพส
    พลังการให้คะแนน: 3762 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_6848545 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->อิอิ พี่ยาม เลขพี่ยามนะมาสองตัว มีตัว 1 ต้องเปลี่ยน ที่ตีฝันให้เค้าก็โดนนะ แต่ขาดอีกตัวที่ผิด...อิอิ สลับเลขให้ดีอาจโดนเต็ม ๆ ค่ะพี่ยาม...@^_^@<!-- google_ad_section_end -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>น้องจุ๋มหมายถึงเลขพี่ยามคือ..813
    ช่วยชี้แนะ!!เป็นวิทยาทานหน่อยซิ..น้องจุ๋ม...[อ้อนซะไม่มีเลยพี่ยามอิ อิ]<!-- google_ad_section_end -->
    น้องจุ๋ม..ขอบคุณครับ!!...
    พี่ขอให้พี่สมหวังครับอิ อิ...
    เตรียมตัวรับขนมหม้อแกง..จากเมืองเพชรบุรีครับ...ส่งถึงที่จริงๆพี่ไม่ได้พูดเล่นนะ...ไปส่งถึงที่ทำงานเลยอิ อิ..บอกเลยเซ็นทรัลค่ะ...เดี๋ยวบอกอีกทีถ้าขนมมาถึง...อิอิ
    พี่ยามไหน ๆ ตีฝันแล้ว อยากให้พี่หน่อย ฝันว่าเห็นเด็กผู้ชายสาดน้ำใส่ค่ะ แล้วข้าง ๆก็มีต้นไม้ มองไปเหมือนคนใส่เสื้อหลายสีเลยค่ะ แต่ไม่ได้เห็นเป็นคนนะค่ะตามันจำแต่สีเสื้อได้ มีสีเขียว เหลือง แดง ประมาณเนี่ย
    อีกหนึ่งฝัน ฝันว่าได้เก็บผ้ากองโตเลยค่ะ เหมือนพี่ผ้าพับเรียงกันเป็นชั้นท่วมหัว มีผู้ชายมาสั่งให้จุ๋มเก็บ จุ๋มก็เก็บเรียงใส่ถุงดำไว้จนเสร็จ นาฬิกาปลุกพอดี ตื่นค่ะ<!-- google_ad_section_end -->
    น้องจุ๋ม..สองเรื่องก็คือเรื่องเดียวกันครับ!!!
    ก็ตัวเองเคยบอกในนี้ว่าจะย้ายบ้าน ขึ้นบ้านใหม่นี่ครับ..
    มันจึงเป็นเรื่องของการจัดสำภาระที่จะต้อง ขนย้ายครับ...
    แล้วเรื่องที่เห็นคนใส่เสื้อหลายสีก็อีกครับ..จะมีคนมาเยี่ยมเยือนครับ..
    แต่ตรงนี้ซิ..เด็กผู้ชายมาสาดน้ำ..ระวังจะได้น้องเพิ่มนะอิ อิ!!
    บ้านนี้อยู่แล้วร่มเย็นครับ..เพราะฝันเห็นต้นไม้ที่ถือว่าให้ความร่มเย็นครับ..
    ผิดถูก..ไม่ว่ากันนะครับ..ความฝันก็เหมือนเทวดาพาไปครับแต่ไม่ได้บอกทั้งหมดครับ...จากปุโรหิตยาม..อิ อิ..

17. J00M

:cool: แต่จุ๋มตีเป็นเลขแล้วอ่ะ มันโดนจัง ๆ ช๊อบ ชอบ เลยค่ะ..5555

18. rapee888

[​IMG] เมื่อสองวันที่ผ่านมาน้องที่ทำงานได้มาเล่าความฝันให้พี่ยามฟังว่า''พีพัฒน์ผมฝันครับ ผมฝันว่าถังน้ำมันหมายเลข 16 มันล้มลงมาครับ แต่เจ้านายยังออกคำสั่งให้วัดระดับน้ำมันที่เหลืออีกผมวัดได้ 36.0cm
    น้องจุ๋มเด๋ว..พี่ถามอีกคำครับว่าตัวเองชอบถังน้ำมันไหม..
    สั้นๆคำเดียวครับ!!!
    หรือชอบเลขที่พี่โพสไว้หน้ากระทู้ครับ..พี่รอคำตอบนะ..
    ตอบพี่ก่อนพี่จะได้ลงไปทานข้าวครับ..
    คำเดียวว่าชอบถังน้ำมัน!!!
    หรือชอบหน้ากระทู้ครับ??
    พี่รออยู่นะ..ตอบช้าบาปกรรมนะหิวข้าวอ่ะ..พี่ยามอ้อนอีกแร๊ะ!!!อิ อิ..

19. J00M

ถังน้ำมันค่ะเป็นคำตอบสุดท้าย...พี่ยามเชิญทานข้าว ที่ถามว่าค่ำนี้เข้ามาไหม...ยังไม่ตอบน้องเลย

20. rapee888

ครับน้องจุ๋มพี่ตอบ..ยากครับงานพี่มันไม่สามารถวางโปรแกรมชีวิตได้ครับ...
    จะรู้ก็เกือบ5โมงเย็นครับ....คิดว่าคงไม่ได้เข้าครับคงมีงานครับ..