มีดฯ บรรจุผง ลป.ทิม ลป.สม ลป.ปรง ลพ.พรหม ไม้แทงแม่

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย numthip, 29 มิถุนายน 2011.

1. tlfc

tlfc เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2009
    ขอผมรอส่งพร้อมๆกันที่เดียวเลยก็ได้นะครับ กับทางพระบูชา และพระปิดตา วัดป่าแดง

สถานการณ์ทางบ้าน น้ำแห้งแล้ว ล้างบ้านแล้ว ของพังไปสามสี่อย่าง แต่ฝั่งตรงข้ามถนน ยังพายเรือกันอยู่เลย

ปล. เอามีดเข้าพิธีวัดป่าเเดง ด้วยเหรอครับ

2. ศนิวาร

ศนิวาร เป็นที่รู้จักกันดี

ผมโอนค่ามีดให้แล้ว โอนพร้อมกันกับพระบูชาเชียงแสน ( 7,700.45 )

เป็นค่าพระ 6,000
    เป็นค่ามีดอยู่ 1,500
    เป็นค่าส่ง 200

ไม่ทราบว่าพอค่ามีดหรือไม่ ถ้าไม่พอก็แจ้งด้วยจะได้โอนเพิ่มให้อีกครับ