สุดยอดวัตถุมงคล พระหลักร้อย พุทธคุณหลักล้านราคาเบาๆ รับประกันแท้แน่นอน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย lekgunner, 20 มิถุนายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. biwturbo

biwturbo Active Member

ขอยกเลิกรายการจอง สร้อยไหม 7 สี พร้อมตะกรุดเทพรัญจวน ครับ
    ..ขออภัยอย่างสูงครับ..

2. radiophone

radiophone สมาชิก

16 ธันวาคม 2006
    ได้รับของแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

3. หนูส้ม

หนูส้ม Active Member

25 กันยายน 2008
    ขอจอง
    รายการที่ 574
    ลูกอมดำเซ็น เนื้อผงพุทธคุณ หลวงพ่ออั๊บ วัดท้องไทร 1 ลูก

4. nuttapont

nuttapont Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    เนื้ออะไรเหรอครับ

5. daverine

daverine เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองรายการนี้ครับ

6. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ

รายละเอียดใน PM ครับ

7. jumpasak

jumpasak เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2009
    วันนี้ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับผม
    ขอบคุณครับ

8. jumpasak

jumpasak เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2009
    น้อมกราบหลวงปู่หมุน ด้วยความเคารพยิ่ง
    ขอเล่าประสบการณ์ล่าสุดนะครับ หลังจากผมได้ทำการจองไม้ครูจตุภักตรพรหมสี่หน้า
    และ ตลับสีผึ้ง แล้วได้ทำการโอนเงินเมื่อวันที่2 มีนาคมที่ผ่านมา หลังจากโอนเสร็จก็ได้
    pm ที่อยู่ให้ทางคุณเล็ก ก็ไม่ได้สอบถามว่าคุณเล็กจะส่งของให้ในวันไหน เผอิญว่า วันศุกร์จะเดินทางไปเชียงราย ก็เลยอยากจะได้ของก่อนเดินทาง ตอนเย็นวันพฤหัสบดีก็เลยได้ขอขมาหลวงปู่พร้อมกับได้กล่าวกับหลวงปู่ว่า ถ้าหลวงปู่ขลังจริง ก็ขอให้ได้รับวัตถุมงคลของหลวงปู่ภายในวันศุกร์นี้ก่อนเดินทาง แล้วตอนเที่ยงนิดๆในวันนี้ผมก็ได้รับของเรียบร้อยแล้ว คือไม้ครูพรหมสี่หน้า และตลับสีผึ้ง สวยงามมาก
    โปรดใช้วิจารณญาณด้วย ผมเล่าจากเหตุการณ์จริง และได้ประสบด้วยตัวเอง
    การส่งของให้นั้นก็ไม่ได้นัดหมายว่าจะส่งวันไหน ก็แล้วแต่ทางผู้ให้เช่าจะสะดวก ...
    กราบหลวงปู่ด้วยความศรัทธายิ่ง

9. Phichimaru

Phichimaru Active Member

21 ธันวาคม 2008
    ได้รับแล้วเรียบร้อยครับพี่

แล้วว่างๆค่อยหลังไมค์กันนะครับ
    อย่าลืมของที่ผมจองไว้ด้วยนะครับ
    ขอเป็นสีฟ้ากับสีขาวนะครับ

ขอบคุณครับ

10. sayank

ขอจอง รายการที่ 448 ด้วย 1 เหรียญครับ

11. sayank

ขออภัย หมดแล้ว ลืมนับจำนวน ไว้โอกาสหน้าครับ

12. zunwu

zunwu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง ๑ เหรียญครับพี่

13. Nukool

Nukool เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2005
    ขอจองครับ

ประกาศ
    ผู้ที่สนใจจะจองรายการนี้เข้ามาลงชื่อไว้ได้เลยครับ รายการนี้เคยเปิดรับจองนานแล้วแต่สมาชิกที่จองไว้ไม่ได้ติดต่อมานานเกินกำหนด เลยเปิดรับจองใหม่ครับ 10 ท่าน
    1 K911 2 เหรียญ
    2 sayank
    3 zunwu
    4
    5
    6
    7
    8
    9
    10

--------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 448
    เหรียญที่หลวงปู่หมุนร่วมปลุกเสกด้วย
    เหรียญบาตรน้ำมนต์ หลวงพ่อเพชร หลัง หลวงพ่อเงิน
    พิมพ์กลาง ประมาณ 3 ซ.ม. เนื้อทองแดง รุ่นพระพิจิตร ปี พ.ศ.2542 - 2543
    ให้บูชา 299 บาท
    รุ่นนี้สร้างได้สวยงามมากๆ และพิธีใหญ่มากมวลสารจากเกจิดังทั่วประเทศ 95 รายการ ชนวน-มวลสาร-โลหะธาตุ-แผ่นยันต์ที่สำคัญขอหยิบยกมาเป็นตัวอย่างมีดังนี้1*ชนวนเหรียญจอบเล็ก หลวงพ่อเงิน /รูปหล่อหลวงพ่อเขียน
    2*ชนวนเหรียญหลวงปู่ภูวัดท่าฬ่อเหรียญหางแมงป่อง/เหรียญใบมะยม
    3*ชนวนตะกรุดคู่ชีวิตหลวงพ่อพิธตาไฟ/ตะกรุดหลวงพ่อเตียง วัดเขารูปช้าง
    4*ชนวนตะกรุดหลวงพ่อเดิมวัดหนองโพ/ตะกรุดหลวงพ่อฮวบวัดหาดงิ้ว
    5*ชนวนรูปหล่อหัวไม้ขีดและตะกรุดหลวงพ่อทบวัดชนแดน
    6*ชนวนพระกริ่ง 84 หลวงพ่อแพวัดพิกุลทอง
    7*ชนวนพระกริ่ง หลวงพ่อพูลวัดไผ่ล้อม
    8*ชนวนพระกริ่งทองดำหลวงพ่อทองดำ อุตรดิตถ์
    9*ชนวนพระกริ่งญาณวิทยาคม หลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่
    10*ชนวนพระกริ่ง หลวงพ่อพรหมวัด ขนอนเหนือ
    11*ชนวนพระกริ่งเป็งย้งหลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี
    12*ชนวนพระชัยวัฒน์ไตรภพ หลวงพ่อเกษม
    และชนวนมวลสารอื่นๆที่มาจากสุดยอดเกจิทั่วทุกสารทิศรวมแล้ว 95 รายการ ขอพิมพ์เท่านี้ครับ

สุดยอด 5 พิธีกรรมอันศักดิ์สิทธิ์
    หลวงพ่อเงินรุ่นพระพิจิตรนี้ ได้ประกอบ 5 พิธีกรรมอันศักดิ์สิทธิ์จากวัดบางคลาน 3 ครั้ง วัดท่าหลวง 2 ครั้ง ครั้งสุดท้าย วันที่ 6 ก.พ 43 เกจิชื่อดัง 169 รูป สวดตั้งแต่หกโมงเย็นจนสว่าง

สุดยอดพระเกจิดังทั่วประเทศ
    รายชื่อพระเกจิ ชื่อดังอาทิ หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม หลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม หลวงพ่อสง่า ราชบุรีหลวงปู่คำพันธ์ นครพนม หลวงพ่อขวัญ สามง่าม พิจิตร หลวงปู่ตี๋ ชัยนาท หลวงปู่หงษ์สุรินทร์ หลวงปู่หมุน สระแก้ว หลวงพ่อเอียด บางบาล อยุธยา หลวงพ่อเขียว วัดระเวโคราช หลวงพ่อสมควร วัดถือน้ำนครสวรรค์

หลวงปู่หมุนบอกว่าหลวงพ่อเงินได้มาอยู่ในพิธีนี้แล้ว
    ตอนที่จะเริ่มปลุกเสกมีการอัญเชิญภาพถ่ายเก่า ของหลวงพ่อเงินจากวัดบางคลาน มาวางยังอาสนะที่จัดไว้หน้าพระประธาน หลวงพ่อเพชร พระคู่บ้านคู่เมืองของพิจิตร หลวงปู่หมุ่น อายุ 105 ปีได้ลืมตาจากนั่งสมาธิ และกล่าวกับหลวงพ่อออด เจ้าอาวาสวัดดาน ว่าตอนนี้หลวงพ่อเงินท่านได้มาอยู่ในพิธีนี้แล้วพร้อมทั้งชี้นิ้วไปยังอาสนะที่จัดไว้ให้หลวงพ่อเงิน โดยที่หลวงปู่หมุนไม่สามารถมองเห็นได้ เพราะมีวัตถุมงคลที่ร่วมพิธีตั้งกองไว้สูงมาก บดบังอยู่นับว่าเป็นที่อัศจรรย์ใจ ของหลายๆท่านที่ได้ยินหลวงปู่หมุนพูด

ทดลองยิงแล้วแชะ
    หลังจากพระเกจิปลุกเสกผ่านได้ 2 ชุด ทางคณะกรรมการวัดได้หยิบพระหลวงพ่อเงิน ทุกเนื้อ และทุกพิมพ์ อย่างละ 2-3 ชิ้น ที่จัดสร้างในคราวนั้น นำมาห่อด้วยผ้าขาว แล้วนำมาวางบนที่ตั้งระหว่างต้นพิกุลกับเสาไฟฟ้า หน้าวัดท่าหลวง เพื่อทดลองยิงโดยมีท่านผู้ว่าราชการจังหวัดพิจิตรในขณะนั้น นายประสาท พงษ์ศิวาภัยเป็นประธานร่วมกับ พล.ต.ต เกริก กัลยาณมิตร ผู้บังคับการตำรวจภูธรและผู้ร่วมรายการกว่าร้อยคนเฝ้าดู โดยใช้ปืนพกของ ดาบตำรวจ สมิง ปราบสมรชัยและกำนัน บุญมี แก้วกำพล ตำบลไผ่ขวาง เป็นคนยิง
    โดยยกปืนยิงขึ้นฟ้านัดแรกดังปัง ต่อมาบรรจุกระสุนใหม่แล้วยกปืนเล็งที่ห่อพระ ปรากฏว่ากระสุนด้านเสียงสับไกดังแชะ กรรมการได้นำลูกปืนออกจากกระบอกปืนให้ทุกคนดูที่ก้นลูกปืนมีรอยสับไก 1 ครั้ง หลังจากนั้นก็นำลูกปืนลูกเดิมใส่เข้าไปในกระบอกปืนใหม่ แล้วยิงขึ้นฟ้าเสียงดังปังกรรมการนำลูกปืนให้คนร้อยกว่าคนดู มีรอยสับไก 2 ครั้งน่าอัศจรรย์ใจยิ่งนัก
    เหรียญนี้ผมได้มาหลายเหรียญ ใส่ซองพลาสติกเดิมๆจากวัดนะครับ แบ่งให้บูชากันจำนวน 5 เหรียญครับ น่าบูชามากครับเพราะสวยงามมาก มวลสารดี พิธีดีมากๆครับ.
    ค่าส่งวัตถุมงคล 50 บาท
    บุญฤทธิ์ วิรุฬห์บรรเทิง ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เซ็นทรัล เวิลด์ พลาซ่า
    บัญชีออมทรัพย์ 247-200987-8
    lekgunner@yahoo.com
    089-1250007 มือถือ
    หมายเหตุ : เพื่อไม่เป็นการกีดกันสิทธิ์ของสมาชิกท่านอื่น ผู้ที่ขอจองวัตถุมงคลกรุณาติดต่อโอนเงินภายใน 10 วัน นับจากวันที่จอง ถ้าเกินกว่านั้นถือว่าท่านสละสิทธิ์การจอง

14. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    จองครับผม ;aa37

15. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2

ขอบูชา 2 เหรียญครับ

16. lxbit

lxbit เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2007
    เหรียญที่หลวงปู่หมุนร่วมปลุกเสกด้วย
    เหรียญบาตรน้ำมนต์ หลวงพ่อเพชร หลัง หลวงพ่อเงิน
    พิมพ์กลาง ประมาณ 3 ซ.ม. เนื้อทองแดง รุ่นพระพิจิตร ปี พ.ศ.2542 - 2543

ขอจอง 1เหรียญครับ

17. ศิริวีร์

ศิริวีร์ เป็นที่รู้จักกันดี

จองด้วย 1 เหรียญ

18. ศิริวีร์

ศิริวีร์ เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับ299+50=349
    ที่อยู่จัดส่ง
    วีระชาติ ศิริไกรวัฒนาวงศ์
    10 ศรีมงคล 1 ต.ป่าตัน อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50300
    ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>081-5954166<O:p></O:p>

ไฟล์ที่แนบมา:

19. หนูส้ม

หนูส้ม Active Member

25 กันยายน 2008
    ขอยกเลิก รายการที่ 574

ขอยกเลิกการจอง
    รายการที่ 574
    ลูกอมดำเซ็น เนื้อผงพุทธคุณ หลวงพ่ออั๊บ วัดท้องไทร

ขอบคุณคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มีนาคม 2009
  20. lxbit

lxbit เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2007
    แจ้งโอนเงินรายการที่ 448

ให้บูชา 299 บาท +ค่าส่ง 50 บาท
    ส่งกลับที่

วศิน ดำเกลี้ยง
    4/2 ถ.I-8 ต.มาบตาพุด
    อ.เมือง จ.ระยอง
    21150
    ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

• Doc1.doc
      ขนาดไฟล์:
      27 KB
      เปิดดู:
      54
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้