สุดยอดวัตถุมงคล พระหลักร้อย พุทธคุณหลักล้านราคาเบาๆ รับประกันแท้แน่นอน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย lekgunner, 20 มิถุนายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. rawats_99

rawats_99 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

19 กรกฎาคม 2009
    โอนให้พรุ่งนี้ครับ

พรุ่งนี้จะโอนให้ครับ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    รายการที่ 1872
    เหรียญรุ่นประทานพร หรือรุ่นฟ้าผ่า หลวงปู่ญาท่านสวน วัดนาอุดม อ.ตาลสุม จ.อุบลราชธานี (เหรียญนี้มีประสบการณ์ฟ้าผ่าคนที่แขวนเหรียญนี้ติดตัวไม่ตายครับ เลยเรียกว่าเหรียญฟ้าผ่า)
    องค์นี้เป็นพิมพ์ครึ่งองค์ เนื้อสัมฤทธิ์โบราณ หรือบางคนเรียก"นวโลหะ" ออกปี 49 มาพร้อมซองเดิม
    เหรียญประทานพรรุ่นนี้ หลวงปู่ญาท่านสวนท่านได้เมตตาทำพิธีปลุกเสกชนวนแผ่นยันต์ แม่พิมพ์ ต้นแบบเหรียญรูปเหมือนของท่านพร้อมพิจารณาด้วยตัวท่านเองถึง 2 ครั้ง
    ครั้งแรก เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2549
    ครั้งที่สองเมื่อ 26 กุมภาพันธ์ 2549
    และเป็นเหรียญสุดท้ายที่หลวงปู่ปลุกเสกเดี่ยว จึงเป็นมงคลอันสูงสุด เพื่อให้ระลึกถึงความเมตตาของท่านตลอดกาล
    ให้บูชา 700 รวมค่าจัดส่งครับ
    ---------------------------------------

ขอจองครับ

3. rawats_99

rawats_99 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

19 กรกฎาคม 2009
    โอนเรียบร้อยครับ

และแล้วก็จัดการโอนให้เรียบร้อยครับที่อยู่ก็ตาม PM ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

4. thaibeer

thaibeer สมาชิก

พระผงปูหนีบทรัพย์ หลวงพ่อจักร วัดถ้ำเขารังไก่ จ.ชัยนาท
    ให้บูชา 400 บาท
    "ปูหนีบทรัพย์" นำไปบูชาแล้วมีแต่ร่ำรวยขึ้น ทำมาค้าขายดี
    ขั้นตอนการทำวัตถุมงคลรุ่นนี้ค่อนข้างยาก เริ่มต้นท่านให้ไปหาดินขุยปู ที่ขุดตอนน้ำขึ้น ซึ่งหายากมาก เพราะปกติปูจะขุดดินตอนน้ำลงเท่านั้น ดินขุยปูนี้จึงผิดธรรมชาติ ท่านบอกเป็นเคล็ดว่า ฝืนลิขิตฟ้าดิน หรือฝืนเวรกรรมได้ ยอดไม้รู้นอนทั้ง 9 เช่น ไมยราบ ก้ามปู กระเฉด เป็นต้น เคล็ดว่า ตื่นอยู่เสมอไม่หลับใหล ค้าขายดีไม่ต้องนั่งตบยุง ไม้เสายอดธงธรรมจักรที่ติดเรียกคนเข้าวัด ท่าน ว่า เรียกคนให้เอาเงินมาให้ดีนัก อยู่ไหนก็วิ่งมา
    เปลือกไข่นกกาเหว่า นี่ก็หายาก เพราะปกตินกกาเหว่าไม่เคยสร้างรังเองเลย ไข่ให้กาบ้าง พิราบบ้าง นกโพระดกบ้าง ฟักและเลี้ยงลูกให้ หลวงปู่จักรบอกเคล็ดว่า มีแต่คนเอาสิ่งดีๆ มาให้ เอาของดีที่สุดมาฝาก เท่ากับให้หัวใจเขาแก่เราเลย ทั้งหมดนี้หายากเป็นมวลสารเฉพาะที่นำมาทำปูหนีบทรัพย์สำเภาเงิน
    ที่สำคัญหลวงปู่จักรให้ทำพิธีตัดเถาวัลย์หลงดงที่ท่านปลูกไว้เองเสกน้ำมนต์รดทุกวันมาผสมด้วย
    "พระผงปูหนีบทรัพย์" ด้านหน้าเป็นปูชูธงที่เรียกบารมีคุณพ่อ-คุณแม่ (บิดา-มารดา) ที่เป็นพระพรหมของบุตรมาโปรด เรียกทรัพย์เร่งเงินเร่งทองให้ไหลมาเทมาเป็นทั้งเศรษฐีมีเงินเป็นหมื่นๆ ล้าน ด้านหลังเป็นสำเภาเงิน สมมติตอนพระโพธิสัตว์เป็นพ่อค้าล่องเรือขายของได้เงินทองเต็มลำเรือ โดยมีไข่ปูที่ออกเป็นถุงเงินถุงทอง สุมท่วมเต็มไปหมด ปูหนีบทรัพย์นี้อย่าดูถูกกันเด็ดขาดเพราะทั้งขั้นตอนการลงการผูกยันต์
    ผู้ที่ไม่ได้เป็นสมาชิกเว็บพลังจิต สามารถโทรจองได้ตามเบอร์โทรข้างล่างครับ
    บุญฤทธิ์ วิรุฬห์บรรเทิง ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เซ็นทรัล เวิลด์ พลาซ่า
    บัญชีออมทรัพย์ 247-200987-8
    lekgunner@yahoo.com
    089-1250007 มือถือ

หมายเหตุ : เพื่อไม่เป็นการกีดกันสิทธิ์ของสมาชิกท่านอื่น ผู้ที่ขอจองวัตถุมงคลกรุณาติดต่อโอนเงินภายใน 7 วัน นับจากวันที่จอง ถ้าเกินกว่านั้นถือว่าท่านสละสิทธิ์การจอง
    ราการนี้ยังพอมีของอีกไหมครับ

5. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
  6. COFFEEMAX

COFFEEMAX เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    โอนเรียบร้อยแล้วนะครับ รายละเอียดอยู่ใน PM ครับ

7. kanin_nin

kanin_nin เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ วันนี้(4 สิงหาคม 2552) เวลา 17.59 น. จำนวน 700 บาท

รบกวนจัดส่งตามที่อยู่นี้นะครับ

คุณสุภชัย ทรัพย์อุดมกุล
    บริษัท เชอริ่ง-พลาว
    อาคารรัจนาการ ชั้น 11
    183 ถนน สาทรใต้
    แขวงยานนาวา เขตสาทร
    กรุงเทพ 10120

ขอบคุณครับ...^_^

8. COFFEEMAX

ขอจองครับ

9. COFFEEMAX

ได้รับตะกรุดไม้คูณ หลวงปู่หมุน ฐิตสิโล บรรจุตะกรุดทองแดง มีจาร เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

10. อวตารเทพมาร

อวตารเทพมาร เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับรายละเอียดทาง PM
    รายการที่ 1866

พระผงรุ่นดวงเศรษฐีเสาร์ 5 (กรรมการ)
    หลวงปู่หมุน (เกศายาวๆ)
    ให้บูชา 750

11. viok

viok เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 1879 ไปแล้วใช้มั้ยครับ

12. COFFEEMAX

รายการที่ 1859
    พระปิดตาผงกสิณบูชาไฟหลวงปู่สรวง (แจกกรรมการและพระร่วมพิธี) หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน "รุ่นไตรมาสรวยทันใจ".
    ให้บูชา 650 บาท พร้อมส่งราคานี้หายากแล้วครับ

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับ รายละเอียดอยู่ใน PM ครับ

13. นว

นว เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    ขอจอง รายการที่ 1881
    เนื้อผงดำ หลวงปู่ทวด หลังเทพนาคา เจ้าทะเลสีคราม พิมพ์สามเหลี่ยม

14. บารมีหลวงปู่ทวด

บารมีหลวงปู่ทวด เป็นที่รู้จักกันดี

จองครับ

จองครับผม
    ;aa27he llo _carrabbit_heart

15. ปัญจ

ปัญจ เป็นที่รู้จักกันดี

จองครับ

จองครับ

16. ปัญจ

จองเพิ่มครับ

จองครับ

17. ปัญจ

จองครับ

18. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    [​IMG][​IMG]
    สวยดีค่ะ ขอจองค่ะ โอนเงินให้วันจันทร์ค่ะ โอนเสร็จจะโทรแจ้งให้ทราบค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2009
  19. ปัญจ

จองครับ

20. บารมีหลวงปู่ทวด

บารมีหลวงปู่ทวด เป็นที่รู้จักกันดี

จองเพิ่ม

........................................

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้