เพื่อการกุศล ==หลวงปู่หมุน==หลวงพ่อคูณ==ปลุกเสกปี43<<<หากหมดแล้วหมดเลยนะค่ะ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย silarut, 28 ตุลาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. silarut

silarut เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2013

ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งค่ะ

2. silarut

ยังสามารถร่วมบูชาได้นะค่ะ ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันทำบุญกับโรงพยาบาลนะค่ะศิขออนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป มีสุขภาพที่แข็งแรงด้วยค่ะหากท่านใดประสงค์ร่วมบูชาสามารถติดต่อบูชาได้ที่โรงพยาบาลวัฒนานครหรือติดต่อศิได้นะค่ะ ศิอยู่ชั้น3หน้าห้องผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร
    ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งค่ะ

3. silarut

ยังสามารถร่วมบูชาได้นะค่ะ ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันทำบุญกับโรงพยาบาลนะค่ะศิขอ อนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญรุ่งเรือง ยิ่งๆขึ้นไป มีสุขภาพที่แข็งแรงด้วยค่ะหากท่านใดประสงค์ร่วมบูชาสามารถติดต่อบูชาได้ที่ โรงพยาบาลวัฒนานครหรือติดต่อศิได้นะค่ะ ศิอยู่ชั้น3หน้าห้องผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร

4. athithan_p

athithan_p เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณครับ

5. amnuay5014

amnuay5014 สมาชิก

ยังมีให้บูชาไหมครับ

6. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ถ้ายังมีพระอยู่ ขอร่วมบุญบูชา 1 ชุด แบบครบทั้งสามพิมพ์ จะแยกหรือรวมกล่องก็ได้ครับ

7. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

ขอเพิ่มอีก 1 ชุดครับ
    ดังนั้นขอเป็นแบบ รวมกล่อง 1 ชุด และ แยกกล่อง 1 ชุด
    อนุโมทนาครับ

8. สักการะ

โอนแล้วครับ
    รายละเอียด PM ครับ
    อนุโมทนาครับ

9. silarut

สวัสดีค่ะหลายท่านคงสงสัยว่าศิหายไปไหนเนื่องจากศิลาคลอดยังไม่ได้กลับไปปฏิบัติงานที่โรงพยาบาลค่ะ วันที่ 17 มิ.ย.ศิจึงจะกลับไปทำงานตามปกติค่ะ
    ศิขออภัยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบนะค่ะ มีหลายท่านสนใจร่วมทำบุญบูชาพระ บางท่านก็โอนเงินชำระมาแล้ว แต่เนื่องจากศิยังไม่สะดวกในการจัดส่งจึงขอเปิิดให้จองสำหรับผู้ที่สนใจร่วมบุญค่ะ เป็นพระแท้และศักดิ์สิทธิ์มากนะค่ะมีทั้งหลวงปู่หมุนและหลวงพ่อคูณวัดบ้านไร่ปลุกเสก หาได้ยากในราคานี้ ณ ปัจจุบันค่ะ

ดังนั้นหากท่านใดประสงค์ร่วมบุญ รบกวนแจ้งจำนวนชุดที่จองไว้ให้ศิได้เลยนะค่ะ
    วันที่ 17 ศิจะคัดพระองค์ที่สมบูรณ์(เนื่องจากพระมีอายุสิิบกว่าปีมาแล้วจึงมีชำรุดเยอะ) ไว้ให้กับทุกๆท่านที่จองไว้นะค่ะ วันที่ 18-19 มิ.ยรับชำระยอดร่วมบุญค่ะ
    ศิจะจัดส่งพร้อมกันในวันที่ 20 มิ.ย.นะค่ะ

หากท่านใดประสงค์ร่วมบุญสามารถแจ้งยอดจองไว้ได้เลยนะค่ะ ชำระวันที่ 18-19มิ.ย.ค่ะ ศิขอขอบพระคุณสมาชิกเว็บพลังจิตทุกๆท่านที่ร่วมบุญกับทางโรงพยาบาลนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

10. supachaipnu

supachaipnu ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ร่วมทำบุญ 5,000 บาท
    เพื่อโรงพยาบาลวัฒนานครและผู้เจ็บไข้ได้ป่วย ครับ

(บูชาครบทั้ง 3 พิมพ์ 500 บาท แบบแยกกล่อง จำนวน 10 ชุด )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤษภาคม 2015
  11. silarut

รับจองคุณsupachai10ชุดแบบแยกค่ะ

ศิขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะและขออนุโมธนาในบัญกุศลทั้งปวงค่ะ ขอบคุณ ค่ะ

12. silarut

ยังสามารถร่วมบูชาได้นะค่ะ ตอนนี้ที่โรงพยาบาลกล่องบรรจุพระหมดหากไปบูชาที่โรงพยาบาลตอนนี้จะห มดค่ะ ดังนั้นท่านใดประสงบูชาพระสั่งจองมาได้นะค่ะ ช่วงนี้มีผู้เดินทางมาบูชากันเยอะมากนับตั้งแต่หลวงพ่อคูณทท่านมรณะภาพ กล่องบรรจุองค์พระจึงหมดค่ะประมานสองอาทิตย์จึงได้กล่องค่ะ ดังนั้นหสกประสงร่วมบุญร่วมบูชาพระสามารถสั่งจองได้นะค่ะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ

13. ยอดคะน้า

ยอดคะน้า เป็นที่รู้จักกันดี

รวมทำบุญด้วยครับ
    บูชาครบทั้ง3พิมพ์ 500 บาทครับ..แบบแยกกล่อง

โอนพรุ่งนี้ครับ

14. ทิวา-ราตรี

ทิวา-ราตรี เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2006
    ขอร่วมบุญ
    บูชาครบทั้ง 3 พิมพ์ 500 บาท แบบแยกกล่อง ครับ
    โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

15. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    จองแบบกล่องเดียวครบ 3 พิมพ์ จำนวน 1 ชุดครับ

16. silarut

สรุปยอดจองพระประจำวันที่ 28 พฤษภาคม 2558 ค่ะ

ท่านผู้สนใจร่วมบุญบูชาพระของโรงพยาบาล สามารถสั่งจองและชำระวันที่ 18มิ.ย.หรือชำระเลยก็ได้นะค่ะ ซึ่งศิจะจัดส่งให้พร้อมกันในวันที่ 20 มิ.ย.นะค่ะ

1.คุณสักการะ จำนวน 2 ชุด แบบแยก1,รวม1 ==>>โอนเงินแล้ว
    2.คุณSupuchaipnu จำนวน 10ชุด แบบแยก 10ชุด
    3.คุณยอดคะน้า จำนวน 1 ชุด แบบแยก 1 ชุด
    4.คุณทิวา-ราตรี จำนวน 1 ชุด แบบแยก 1 ชุด
    5.คุณพรหมประภาศิต จำนวน 1 ชุด แบบรวม 1 ชุด

ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านนะค่ะที่ร่วมด้วยช่วยกันทำบุญกับโรงพยาบาล ศิขอ อนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงนี้ให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญรุ่งเรือง ยิ่งๆขึ้นไป ด้วยเทอญ ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ

17. ยอดคะน้า

ยอดคะน้า เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

18. silarut

สรุปยอดจองพระประจำวันที่ 29 พฤษภาคม 2558 ค่ะ

ท่านผู้สนใจร่วมบุญบูชาพระของโรง พยาบาล สามารถสั่งจองและชำระวันที่ 18มิ.ย.หรือชำระเลยก็ได้นะค่ะ ซึ่งศิจะจัดส่งให้พร้อมกันในวันที่ 20 มิ.ย.นะค่ะ

1.คุณสักการะ จำนวน 2 ชุด แบบแยก1,รวม1 ==>>โอนเงินแล้ว
    2.คุณSupuchaipnu จำนวน 10ชุด แบบแยก 10ชุด
    3.คุณยอดคะน้า จำนวน 1 ชุด แบบแยก 1 ชุด โอนเงินแล้วค่ะ
    4.คุณทิวา-ราตรี จำนวน 1 ชุด แบบแยก 1 ชุด
    5.คุณพรหมประภาศิต จำนวน 1 ชุด แบบรวม 1 ชุด

ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านนะค่ะที่ร่วมด้วยช่วยกันทำบุญกับโรงพยาบาล ศิขอ อนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงนี้ให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญรุ่งเรือง ยิ่งๆขึ้นไป ด้วยเทอญ ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ

19. silarut

ยังสามารถร่วมบูชาได้นะค่ะ ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันทำบุญกับโรงพยาบาลนะค่ะศิขอ อนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญรุ่งเรือง ยิ่งๆขึ้นไป มีสุขภาพที่แข็งแรงด้วยค่ะ

20. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมบุญแบบแยก 1 ชุด แบบรวม 1 ชุด ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้