อมตะเถระ5แผ่นดิน หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล หลายรายการครับ!!!

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เยาวราช, 20 มกราคม 2010.

1. เยาวราช

เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2006
    พระปิดตาหลวงปู่หมุนผสมผงกสิณหลวงปู่สรวงรุ่นไตรมาสรวยทันใจ2โค๊ตครับ!!!!!

พระปิดตาผงกสิณหลวงปู่หมุน พิเศษ2โค้ด รุ่นไตรมาสรวยทันใจ เนื้อพิเศษ ผสมผงกสิณไฟหลวงปู่สรวง ผงเหล็กน้ำพี้ ผงเกษา จีวร ชานหมากหลวงปู่หมุน พระปิดตาชุดนี้เสกนานถึง3เดือนและยังมีพระเกจิมาเสกให้อีกหลายรูปเช่นหลวงพ่อพลู,หลวงปู่ฤทธิ์,หลวงปู่ละมัย,หลวงปู่สรวง,หลวงพ่อรวย,หลวงพ่อเอียด,หลวพ่อเพิ่มเป็นต้น พุทธคุณหายห่วงมั่นใจได้...รับประกันความแท้ตลอดชีพ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2013
  2. เยาวราช

เหรียญหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล สวยเดิมๆ ราคาย่อมเยาว์ พุทธคุณเต็มเปี่ยม!!!!!!!!

เหรียญหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล จัดสร้างโดยพระอาจารย์คำหาญ แห่งวัดคลองทราย ว่ากันว่าท่านเป็นศิษย์รักของหลวงปู่หมุนรองจากพระอาจารย์ตั้วครับ...ปลุกเสกเมื่อ 25 มิ.ย.2543 ในงานเททองหล่อพระประธานวัดคลองทราย จ.จันทบุรี หลวงปู่หมุนท่านมาเสกให้หลายครั้งครับถ้าจำไม่ผิดหลวงปู่ท่านได้มาประมาณ6ครั้ง....ระดับหลวงปุ่ท่านเสกครั้งเดียวก็เต็มแล้วครับแต่นี่ท่านได้หลายรอบครับเรื่องพุทธคุณนั้นไม่ต้องพูดถึงครับ...สร้างน้อย,พิธีดี,เจตนาบริสุทธิ์สภาพสวยครับ...รับประกันความแท้100% (รูปหลวงปู่ที่เห็นนั้นในขณะกำลังเสกที่วัดคลองทรายครับ)

(ปิดให้พี่PITINATTH73)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2013
  3. เยาวราช

สมเด็จแหวกม่านเงินล้าน หลวงปู่หมุน วัดซับลำใย!!!!!!

สมเด็จแหวกม่านเงินล้าน หลวงปู่หมุน วัดซับลำใย ท่านเป็นประธานเสกรุ่นนี้ปี2543 พระดี ราคาย่อมเยาว์,เจตนาบริสุทธิ์...ชนวนผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้และผสมธนบัตรที่มีคนมาถวายหลวงปู่หมุนเอาไว้ไปในองค์พระด้วยครับ...พุทธคุณโดดเด่นสมชื่อรุ่นแหวกม่านเงินล้านเหมาะกับสภาพเศรษฐกิจในปัจจุบัน...เป็นกำลังใจในการทำงานในสภาวะในปัจจุบันครับ..ของดีที่คนมองข้ามและยังไม่รู้....รับประกันความแท้100%ตลอดชีพ

(องค์นี้พี่ผาแดงจองครับ)

4. เยาวราช

พระปิดตาจัมโบ้ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล สภาพสวยครับราคาเบาๆครับ!!!!!

พระปิดตาจัมโบ้ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล จัดสร้างโดยพระอาจารย์คำหาญ แห่งวัดคลองทราย ว่ากันว่าท่านเป็นศิษย์รักของหลวงปู่หมุนรองจากพระอาจารย์ตั้วครับ...ปลุกเสกเมื่อ 25 มิ.ย.2543 ในงานเททองหล่อพระประธานวัดคลองทราย จ.จันทบุรี หลังจากนั้นหลวงปู่หมุนท่านก็มาเสกอีกหลายครั้งครับถ้าจำไม่ผิดหลวงปู่ท่านได้มาประมาณ6ครั้ง....เป็นของดีราคาย่อมเยาว์ พิธีดี,เสกนาน,มวลสารตรึม วัตถุมงคลของท่านบางอย่างปัจจุบันราคาไปไกลมากๆแล้วครับ...ของดีราคาย่อมเยาว์แบบนี้ไว้สู้กับพิษเศรษฐกิจดูครับ....สวยเดิมๆ ราคาย่อมเยาว์ พุทธคุณเต็มเปี่ยมไม่มีของเสริมของยัดให้ปวดหัว (รูปหลวงปู่ที่เห็นนั้นในขณะกำลังเสกที่วัดคลองทรายครับ)

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ)

5. ผาแดง

ผาแดง เป็นที่รู้จักกันดี

จองสองรายการนี้ครับ โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบ

6. เยาวราช

รับทราบการจองของพี่ผาแดงทั้ง2รายการครับ..ขอบคุณครับ<!-- google_ad_section_end --> <!-- / message -->

7. ผาแดง

ผาแดง เป็นที่รู้จักกันดี

โอนให้แล้วนะครับ

วันที่ 27/06/53
    เมื่อ 11.37 น.
    สถานที่ A00904
    จาก KTBA ....138847
    เข้า KBNK 6182023955
    จำนวน 900.18 บาท

ที่อยู่จัดส่งใน PM ครับ

8. เยาวราช

ขอบคุณครับผม..ดำเนินการจัดส่งให้เรียบร้อยครับ...รหัสแจ้งในPMครับผม

9. เยาวราช

เบี้ยแก้จักรพรรดิ์"รุ่นมหาจักรพรรดิตราธราช" หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน สุดยอดเครื่องรางของขลัง หายากครับ!!!!!

หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล อายุ 108 ปี วัดบ้านจาน จ.ศรีสะเกษ รุ่น " มหาจักรพรรตราธิราช " 5 ธันวามหาราช2545 พิธีเททองปฐมฤกษ์และเริ่มจัดสร้างตะกรุดมหาจักรพรรดิ์และเบี้ยแก้ ตั้งแต่ วันที่ 1 มิถุนายน 2545 หลวงปู่หมุนอธิฐานจิตปลุกเสกเดี่ยวในกุฎิวัดบ้านจาน ตลอดไตรมาส ปี 2545 เข้าร่วมพิธีจักรพรรดิ์พุทธาภิเษก ณ อุโบสถวัดใหญ่ชัยมงคล อยุธยา ในวันที่ 18 กันยายน 2545 โดยมีเกจิชื่อดัง 24 รูป เข้าร่วมพิธีมหาจักรพรรตราธิราชพุทธาภิเษก ณ วัดลาดละโหง อยุธยา ในวันที่ 16 พฤศจิกายน 2545 โดยมีเกจิชื่อดัง 108 รูป .........พิธีมหาจักรพรรตราธิราช ณ อุโบสถวัดบ้านจาน วันพฤหัสที่ 5 ธันวามหาราช 2545 เบี้ยแก้จักรพรรดิ์ตำรับสมเด็จลุน โดยนำเบี้ยและแผ่นตะกั่วลงยันต์ห่อด้วยผ้ายันต์แดง แช่ไว้ในอ่างน้ำมนต์วัดสุทัศน์เป็นเวลา 3 เดือน พร้อมกันนั้นหลวงปู่ได้ทำการปลุกเสกปรอทไปด้วย เบี้ยแก้นี้บรรจุด้วยปรอทผสมกับปรอทดำที่ท่านได้มาจากประเทศลาว อุดด้วยชันโรงใต้ดิน ปิดทับด้วยตะกั่วลงยันต์ลงยันต์อิติปิโส 8 ทิศ ถักเชือกคลุกผงลงรักปิดทองคำแท้ เบี้ยแก้นี้เปี่ยมไปด้วยพลังเร้นลับสามารถบันดาลโชคลาภให้แก่เจ้าของและปอง กันภูติผีปีศาจ คุณไสย ยาสั่ง ป้องกันเสนียดจัญไรร้อยแปดจำพวก....จำนวนการสร้าง500ตัวเท่านั้นมีทั้งแบบมีหูและไม่มีหู...ซึ่งแบบไม่มีหูจะมีน้อยกว่าครับ...ตัวนี้แบบไม่มีหูเลี่ยมพร้อมใช้พร้อมใบคาถาเดิมๆครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ

(ปิดให้พี่ช่องนนทรี)

10. PITINATTH73

PITINATTH73 เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการโอนเงินครับ วันที่ 28/06/53 เวลา 17:18 น.
    ผมได้โอนเงินผ่าน ATM จำนวน 351 บาท
    เพื่อเช่า เหรียญหลวงปู่หมุน ฐิตสีโร ครับ

ขอ อนุโมทนา สาธุ ครับ

11. เยาวราช

ดำเนินการจัดส่งให้แล้วครับ....ขอบคุณครับ

12. เยาวราช

พระปิดตาฐิตสีโล เนื้อทองเหลืองกะไหล่ทอง หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ปี 2543!!!!!

พระปิดตาฐิตสีโล เนื้อทองเหลืองกะไหล่ทอง ตอกโค๊ด “มะ” จัดสร้างถวายโดย พระมหาสุระขันธ์ วัดไตรมิตรวิทยาราม หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล อายุ 105 ปี วัดบ้านจาน จ.ศรีษะเกศ ถอดพิมพ์และแก้ไข มาจาก องค์ต้นแบบ พระปิดตา เหล็กน้ำพี้ เสาร์ 5 โดยเปลี่ยนจาก “เสาร์ 5” มาเป็น “หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล” เพื่อไม่ให้สับสน
    เสก พิธีเสาร์ 5 มหาเศรษฐี (วัดป่าหนองหล่ม) วันที่ 8 เมษายน 2543 หลวงปู่หมุน เป็นประธานพิธีร่วมกับ หลวงปู่กอง อายุ 102 ปี วัดสระมณฑล จ.อยุธยา
    -หลวงปู่ละมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์
    - หลวงพ่อสม วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกหลวงพ่อเอีย
    - ครูบาเที่ยงธรรม สำนักเวฬุวรรณ จ.ศรีษะเกศ
    - หลวงปู่ฤทธิ์ วัดบ้านโนน จ.บุรีรัมย์
    - หลวงปู่สรวง นักบุญแห่งบ้านสายลม บุรีรัมย์

แล้วนำมาเสกต่อพิธีพุทธาภิเษกที่วัดไตรมิตรวิทยาราม ท่านเจ้าคุณธงชัย เป็นเจ้าพิธี ซึ่งได้รับความเมตตาอธิษฐานจิตปลุกเสกโดย
    -หลวงปู่คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย จ.นครพนม
    - หลวงปู่พรหมา วัดถ้ำหินผานางคอย
    - หลวงปู่ขาว พุทธรักขิโต วัดป่าพูนคำ
    - หลวงพ่อแพง ปริสุทโธ วัดพระธาตุท่าอุเทน และพระเกจิอาจารย์อีกหลายรูปครับ...สร้างจำนวนไม่มาก ผิวเดิม ๆ ของดีราคาเบา พุทธคุณแรง เสกพร้อมรุ่นเสาร์5มหาเศรษฐีซึ่งราคาไปไกลมากแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      45.6 KB
      เปิดดู:
      109
      ขนาดไฟล์:
      41.8 KB
      เปิดดู:
      91
    • IMG_0015 (2).jpg
      IMG_0015 (2).jpg
      ขนาดไฟล์:
      30.2 KB
      เปิดดู:
      86
  13. เยาวราช

เหรียญมหาพรหมสี่หน้า หลวงปุ่หมุน ฐิตสีโล รุ่นมหาจักรพรรดิตราธิราช ปี2545!!!!!

เหรียญมหาพรหมสี่หน้า หลวงปุ่หมุน ฐิตสีโล รุ่นมหาจักรพรรดิตราธิราช ปี2545 มีเพียงพิมนี้พิมเดียวของหลวงปู่หมุนที่มีเป็นพระพรหม ใครที่นับถือพระพรหมด้วยไม่ควรพลาดทูอินวันเลยครับ...พุทธคุณเมตตามหาเสน่ห์โชคลาภเจริญรุ่งเรืองก้าวหน้า..เป็นรุ่นสุดท้ายที่หลวงปู่หมุนอธิฐานจิตให้ก่อนละสังขาร ของดีราคาเบาๆครับ รับประกันความแท้100%ครับ

(ปิดให้พี่tatum007)

14. เยาวราช

ท้าวเวสสุวรรณ เนื้อนวโลหะผสมชนวนเก่า หลวงปู่หมุน รุ่นจักรพรรตราธิราช!!!!!

ท้าวเวสสุวรรณ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล เนื้อนวโลหะผสมชนวนเก่า รุ่น มหาจักรพรรตราธิราช ปลุกเสกเดี่ยว3เดือนเต็ม ตอกโค้ดที่ระหว่างขา...รับประกันความแท้100%

(ปิดให้พี่tatum007)

15. tatum007

tatum007 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2009
    ปิดท้าวเวสสุวรรณครับ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

16. tatum007

ปิดเหรียญพรหมสี่หน้า ด้วยครับ รวมเป็น 2 รายการ 750+400=1150 โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

17. tatum007

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ ที่อยู่ใน pm ครับ

ขนาดไฟล์:
      1 MB
      เปิดดู:
      220
  18. เยาวราช

ขอบคุณครับผม..ดำเนินการจัดส่งให้เรียบร้อยครับ..รหัสแจ้งไว้ในPMครับ..ขอบคุณครับ

19. เยาวราช

พระสิวลีหลังพระแม่ธรณี หลวงปุ่หมุน ฐิตสีโล หายากไม่ค่อยพบครับ!!!!!

สร้างจากชนวนผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้ ด้านหน้าพระสิวลีพุทธคุณโดดเด่นด้านโชคลาภ,เงินทอง....ด้านหลังพระแม่ธรณีแคล้วคลาดปลอดภัย...หลวงปู่หมุนอธิฐานจิตให้เต็มที่แก่วัดซับลำใยเพื่อนำรายได้มาสร้างศาลาและหล่อรูปเหมือนของท่านครับ....เจตนาดี,เสกนาน,มวลสารตรึม....หายากไม่ค่อยพบครับ รับประกันความแท้100%

20. เยาวราช

พระสมเด็จหงษ์ทอง หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดบ้านจาน 106 ปี พ.ศ.2543 !!!!!!

พระสมเด็จหงษ์ทอง สร้างประมาณปี 2543 หลวงปู่อธิษฐานจิตปลุกเสกให้ตลอดไตรมาส และเข้าพิธีพุทธาภิเศกอีก 2 ครั้ง ที่วัดซับลำใย และวัดระฆังโฆสิตาราม เป็นสุดยอดของดีราคาย่อมเยาว์ที่น่าบูชาครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์เรียบร้อยแล้วครับ)