เจ้าแม่ใบตองแทคทีมท่านปู่นาคราชและกุมารใบ้หวย ให้ท่านรวยๆเน้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 30 กันยายน 2009.

1. น้องหน่อย

น้องหน่อย Active Member

พอจะมีโชคบ้างไหมค่ะ
    เกิด 18 ตุลาคม 2511 ค่ะ

2. 2pp

2pp เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนยายผีป่าด้วยค่ะ ช่วยทำนายฝันให้ด้วยค่ะ ไม่ได้ฝันเอง สามีเป็นคนฝันค่ะ
    ฝันเมื่อคืนวันก่อน

ฝันว่า ได้มีโอกาสทำงานถวายองค์ในหลวงท่าน ซึ่งงานที่ทำถวายเป็นประมาณว่า งานจิตรกรรมวาดภาพสีตามงานต้นแบบของศิลปินชั้นครูที่ทิ้งผลงานไว้ให้ โดยทำงานเตรียมถวายไว้หลายชิ้น ในความฝันมีคนให้ความเห็นว่า งานที่ทำสวยงามมากแต่ตัวผู้ฝันเองเห็นว่ายังห่างไกลงานของศิลปินชั้นครูอยู่มากกกกก แล้วได้มีโอกาสเข้าเฝ้าพระองค์ท่าน
    พระองค์ท่านทรงรับสั่งให้นำงานมาให้ทอดพระเนตร เมื่อทอดพระเนตรแล้ว ได้ทรงรับสั่งว่าใช้ได้ให้ไปทำต่อ ในการถวายงานครั้งนี้ มีสามคนด้วยกัน ตัวผู้ฝันเป็นหนึ่งในสองที่ทรงให้ไปทำงานต่อ ส่วนอีกคนที่เหลือถูกท่านตำหนิค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

3. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

อยู่นี้ค่ะ

อยากได้ทั้งเงินทำบุญและค่าขนมลูก ( โฮ้ะๆๆ โลภแบบไม่ดูวสนาเลยเรา ) แนะนำด้วยนะค่ะ ถ้า คุณยายเห็นอะไรเพิ่มอีกค่ะ

อิจฉาจคุณยายจัง ที่เราเอวจะ 40 อยู่แล้ว รักษาสุขภาพเยอะๆนะค่ะ คุณยายอยู่หลายห้องถ้าจะเหนื่อย ขออนุโมทนาทุกบุญที่คุณยายสร้งด้วยนะค่ะ

4. gpksupply

gpksupply สมาชิก

พอจะมีโอกาสได้บ้างหรือเปล่าคะ

5. panorama01

panorama01 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2006
    20 มิ.ย. 2523 ตอน 6 โมงเช้าค่ะ
    สวรรยา นิลแสงทอง

6. รัตติการณ์

รัตติการณ์ สมาชิก

11 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณมากมายครับ คุณยาย:cool:

7. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ตามไปอ่านกระทู้ที่ยายผีป่าเคยเขียนที่ห้องหมดทำนายฝันนะคะ "เมื่อยายผีป่าถวายงานในหลวง" (หัวข้อเรื่องอาจจะไม่เหมือนเพราะจำไม่ค่อยได้ ให้คลิกไปหากระทู้ทั้งหมดที่ยายผีป่าตั้งขึ้น) แล้วคุณจะงงว่าทำไมสามีคุณกับยายผีป่าจึงฝันเหมือนกันเลย

จะมีวาสนาเลื่อนตำแหน่ง หรือได้รับโชคค่ะ ไม่ต้องสนใจว่าหวยจะออกอะไร เราจะมีโชคมันมีเอง ก็ตอนนั้นฝันแล้วไปไทรโยค ลูกสาว(ใบตอง) หยิบล๊อตเตอรี่ให้สามคู่ ถูกสามตัวบน ๑ คู่ และกลับบ้าน สามีถูกหวยที่ใบตองบอกอีก โต๊ด ๑๐๐ บาท

..................................

เล่นเลขวิ่งคือ ๙ และ ๑ (เผื่อ ๘ กับ ๗ เสริมไปด้วยนะคะ)

ขอโทษทุกท่านนะคะ

ขอให้ท่านที่ถูกข้ามการให้เลขเด่นประจำตน ไปดูเลขที่ขึ้นไว้ก่อน เพราะว่าเลขเด่นสองงวดนี้มันจะอยู่ในกลุ่มนั้นค่ะ

วันนี้ทำเทียนให้คนที่มาดูดวงมีหวยมา แต่เป็นหวยของสองคนที่มาดูดวง แต่อยู่ในกลุ่มที่บอก เด่น ๗ (หรือ ๓) และมี ๒๗๖ - ๖๒๓ -๑๖๓ เสริมมานะคะ ลองดูเลขเหล่านี้ไปหาเลขท้ายล๊อตเตอรี่นะคะ

แต่เลขเบิ้ล ๐๐ -๖๖ -๙๙ จะเข้าภายในสามเดือนนับจากนี้

.............................................

ขอไม่ตอบเรื่องดวงแล้วนะคะ ตอบเฉพาะเรื่องหวยค่ะ

ส่วนที่ตอบไปนั้น ถือว่าของแถมเนาะ

...........................................

8. DevilBitch

ขอเล่าที่หลวงปู่ละมัยท่านเล่าเรื่องไก่ป่ามาไข่และฟักออกมาเป็นไก่สีขาวดังที่ท่านอยากได้มาก่อน และมี ๒ ฟองที่กลายเป็นไข่หินใสเหมือนพระธาตุ ท่านเรียกลูกกรอกไข่

..........................

ท่านเล่าว่า ตอนแรกมันออกไข่มา ๗ ฟอง ต่อมาออก ๖ ฟอง แล้วมา ๔ ฟอง (อย่าลืมเอามาบวกกันนะคะ แล้วไก่นี่มี ๒ ขา ไก่ตีเป็น ๘ หรือ ๙)

แล้วอย่าลืมไข่ลูกกรอกไก่ ๒ ฟองด้วย ท่านบอกว่า มันฟักออกมาหมด แล้วสองสามวันต่อมา แม่ไก่มาร้องเรียกท่าน ให้เดินตามไปดู ท่านจึงเห็นไข่ที่เป็นลักษณะดังกล่าวค่ะ ๒ ฟอง ลูกกรอกนี่เป็นเทพ ก็ต้อง ๕ นะคะ

ลองเสีย่งดูนะคะ

............................

หวยคนธรรพ์ ให้ไปหาเลขท้ายล๊อตเตอรี่นะคะ

๙๐๐ ๙๘๐ ๙๘๒
    ๘ หรือ ๒ และ ๓ นี่พลังเดียวกันค่ะ

.....................................

งานนี้หลายหางเหลือเกิน เล่นกันจนเบื่อไปเลยนะคะ

.........................

ไปแระ...เออ..ต่อไปจะรับแทงหวยใต้ดินเสียเองดีไหมคะเนี่ย ตำรวจห้ามมาจับนะคะ เพราะว่า จะเอาเงินที่เพื่อนๆ แทงมานั้น เลี้ยงลูกๆ บ้าง เอ้า....งานนี้พากันลงเหวแน่นอน...เอิ๊กๆ

.......................

9. natarn

natarn เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    มาตามติด คุณยายผีป่า คราวนี้ลองเล่นตามที่คุณยายผีป่า แนะนำให้

จะ... งง..หรือถูก ลุ้นกันวันจันทร์ อิอิ

10. mod_x-ray

mod_x-ray เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    ผมไม่ค่อยมีโชคอะครับ งวดที่แล้วไปซื้อสลากที่พระธาตุดอยกองมู คนขายหยิบให้เลยถูก ส่วนใต้ดินไม่กล้าเล่นแล้วครับ หวยที่ไหนดังๆ ถ้าผมไปเล่น.... กินเรียบ คิดดูผมรู้จักพี่อยู่คนนึงเมื่อก่อน แกถุกทุกงวด พอมารู้จักกับผมบอกเลขให้ผม เสร็จเลย ตอนนี้พอใกล้หวยออกแกจะไม่โทรหาผม หรือถ้าโทรก็จะไม่พูดว่า เล่นอะไรไปมั่ง สงสัยจะเข็ด 555

11. kook5921

kook5921 สมาชิก

3 พฤศจิกายน 2009
    วันก่อนนำเลขเด่นที่คุณยายบอกไปเล่นหวยหุ้น ออกตรงๆเลย 2 ตัวหนูซื้อตอนเช้า มันออก ครึ่งบ่าย ไม่งั้นได้เงินซื้อหนมละ 55+

12. wataru_nat

wataru_nat Active Member

27 สิงหาคม 2009
    งวดนี้ผมจะถูกหวยไหมครับ

13. โนบีตะ

โนบีตะ สมาชิกใหม่

31 กรกฎาคม 2009
    ผมจะมีโชคบ้างใหมครับ

14. gayraygayray

gayraygayray Active Member

17 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณครับ จะมีจิง ๆ หรอแฟนน่ารัก ๆ อ่ะครับ ถ้สมีจิง ๆ ก็ดีเลย หน้าตาผมไม่เอาไหน ถ้าได้แฟนน่ารักนี้สุดยอดเลย อิอิ อยากได้อยู่ โสดมา 22 ปีเเละ แฮ ๆ ขอบคุณครับ (ผมชอบคนต่างชาติ อิอิ บะบายครับ คุณ ยายผีป่าผู้น่ารัก) แอบกระซิบๆ จะได้เจอเมื่อไหร่ครับฟนน่ารักแทนรางวัลด้านหวย 555

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 พฤศจิกายน 2009
  15. DevilBitch

เอ้า..เลขเด็กเลขดวง จะเอาไปแทงอะไรก็ได้ แต่อย่าแทงคนตายก็แล้วกันเดี๋ยวไอ คุกๆๆๆ

................

๒๗๖-๒๓๐ - ๓๐ - ๒๓ วิ่ง ๓ และ ๘ อย่าลืม ๐

รวยๆ จ้า

16. DevilBitch

๑๐๑- ๑๐ -๑๒ -๒๘๗

แค่นี้แหละ ไปหาล๊อตเตอรีให้ได้นะคะ

งวดนี้ไม่ได้ ไม่ต้องตาม เลยปีหน้าไปค่อยหาใหม่เดือนเม.ย.

17. xiaosi

xiaosi เป็นที่รู้จักกันดี

คุณยายผีป่าครับ
    ผมจะรวยไหมชาตินี้
    เกิด 17 มี.ค. 2527
    รบกวนด้วยนะครับ

18. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    คุณยายคะ ข้ามของพี่หรือเปล่าคะ อ้อรอเรื่องของปู่พญานาค กับย่านางไม้น่ะค่ะเกี่ยวกับเรื่องที่จะไหว้ท่านว่าต้องเตรียมอะไร (รายละเอียดค่ะ ) รบกวนคุณยายด้วยนะคะ ขอบคุณมากจ้าคุณยาย

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ จากพี่อ้อย ค่ะ

19. mahamate

mahamate เป็นที่รู้จักกันดี

ศุกร์ที่2 ตุลาคม 2530 งวดนี่พอจะมีดวงไหมครับ

20. โอมธนกฤต

โอมธนกฤต เป็นที่รู้จักกันดี

ผมอยู่หน้า 5 #93 ข้ามมาหลายหน้า
    เลยแว็บมาถามอีกรอบ วันจันทร์ 27 พฤษภาคม 2511
    เสี่ยงโชคนี่ไม่เคยได้เลย จะมีกับเข้าบ้างไหมครับ
    อยากได้สัก ร้อยล้านเอาไปช่วยคนยากจน กว่าจะหมดลมนี่พอจะหาได้ไหมครับ