***เชิญพูดคุยตามประสาลูกศิษย์พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ เชียงใหม่ คุยได้ทุกอารมณ์ทุกรูปแบบครับ***

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย donjudo077, 18 พฤศจิกายน 2008.

1. เด็กไทรน้อย

เด็กไทรน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

โดนถ่ายตั้งแต่ มกราคม แต่ใบสั่งเพิ่งจะส่งมาเมื่ออาทิตย์ก่อนแล้วกุมภาพันธ์ทั้งเดือนไม่ส่งมาทำอะไรกันหนอเป็นเดือนๆ...

แต่ยอมรับโดนกันมากมายทีเดียวแค่ไม่กี่เดือนเอง ผมเป็นรายที่ห้าหมื่นกว่าแล้วถ้านับมาถึงวันนี้คงทะลุแสนไปแล้ว แน่ๆ...

อ้าว...ท่านอยู่หระรี แล้วมาทำไรราษบูรณะครับ...อิอิอิ

2. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008
    กระทู้คงจะเงียบเฉพาะตอนเราอยู่หรือปล่าท่านไทรน้อยเดี๋ยวพอช่วงที่หนุ่มเสื้อเหลือง

มาบอกข่าวเรื่องของดีตอนห้าโมงเย็นคงครึกครื้น....

ช่วงนี้เป็นห่วงเวลาของเราสองคน......ใช่ไหมฮะท่านไทรน้อย....ฮะ

3. supatach

supatach เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2006
    สวัสดีครับทุกๆท่าน
    ขออนุญาติแวะมาปูเสื่อรอฟังความดีด้วยคนครับ
    พลาด ไม่ ได้ พลาดไปเสียจาย แย่เลยคับ

4. sridoi

sridoi เป็นที่รู้จักกันดี

หลัง ๆ ผมไม่กล้ากดอนุโมทนาเพราะไม่รู้ว่าหากช่วยกันกดอนุโมทนาเดี๋ยวเว็บจะล่มอีกรึเปล่า

ใกล้แล้วครับ รู้จักใคร รักใคร ก็ตาม ๆ กันมารอได้นะครับ
    ของมีน้อยจริง ๆ ช่วงชิงความไวกันด้วยเน่อ
    รอบนี้กติกาเข้มหน่อย อ่านก่อนตัดสินใจจะดีที่สุดครับ

5. sakmalai

sakmalai เป็นที่รู้จักกันดี

ปูเสื่อรอด้วยครับ....ตื่นเต้น

6. aoffy_s

aoffy_s เป็นที่รู้จักกันดี

รออยู่คร้าบ ปูเสื่อ อีกคน ด้วยใจระทึก

7. robotboy

robotboy เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2008
    มารอครับ

8. หม่อง

หม่อง เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ได้เข้ามานานวันนี้เข้ามาอ่านเจอ เลยรอด้วยคนครับ ของดีของพี่นริศ เล่นเว็บล่มเลยอะอิอิ

9. supatach

กว่าจะเข้ามาได้ เล่นเอาเสียวเชียว เวปล่มซะงั้น

10. LordTartarus

LordTartarus เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2009
    ปูเสื่อรอด้วยคน อิอิ

11. โดเร่

โดเร่ เป็นที่รู้จักกันดี

เวรย่อมระงับด้วยการจองเวร หึหึ วันพระไม่ได้มีหนเดียว ..

12. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008
    ่่่Jumbo A, kato_king, LordTartarus, getter, sakmalai, thisisclick, หม่อง, aoffy_s, dragonlord, robotboy, G.sis.t, supatach+, amadi

ใครได้ของดีก็อนุโมทนาด้วยครับ......พี่ๆน้องๆศิษย์พระอาจารย์พรสิทธิ์.......

งานนี้ถ้าหนุ่มเสื้อเหลืองไม่มีดีมาแจกคาดว่าเป็นหนุ่มเสื้อแดงแน่ 555.... <!-- currently active users -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 มีนาคม 2009
  13. sridoi

ตะกรุดเสน่ห์เมตตาคู่

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

พระอาจารย์ตั้งใจทำไว้แจกกฐินแต่ไม่ได้แจก จึงส่งมาให้แจกจ่ายแกศิษย์และผู้มีความเคารพศรัทธา

ตะกรุดนี้เป็นมหาละลวย มหาเสน่ห์ นะจังงัง และเรียกทรัพย์

คาถาที่ใช้คู่กับตะกรุดนี้

"อุ่งปัตติ๊ ปัตตา จิตตา สวาหุง
    อาทิตย์เป็นมิตรกับครู จันทร์โฉมตรูพุธนงเยาว์
    ศุกร์ปากหวาน อังคารรับเอา
    ราหูกับเสาร์เป็นมิตรแก่กู"

วิธีใช้ ฉีด ทา พรม น้ำหอมใส่ตะกรุดแล้วพกติดตัว **ต้องใช้น้ำหอมกลิ่นเดียวตลอดไป**
    (ขอขมาขออนุญาตครูบาอาจารย์แล้วพกใส่กระเป๋าสตางค์ได้)

จำนวนแจกครั้งนี้ 38 ดอก

แจกท่านละ 1 ดอก

ตัดยอดตรงคนที่ 38 ไม่มี waiting list

แจกจนกว่าจะหมดแต่ไม่เกินวันที่ 31 มีนาคม 2552

จองแล้ว ส่งซองเปล่าจ่าหน้าถึงตัวเองพร้อมแนบค่าลงทะเบียน 20 บาท มาที่

นริศ ชวนะปราณี
    บล.ดีบีเอสวิคเคอร์ส (ปทท.) จก.
    989 อาคารสยามทาวเวอร์ ชั้น 14
    ถ.พระราม 1 ปทุมวัน กทม. 10330

**ระบุชื่อที่ใช้จอง (ชื่อในเว็บ) บนมุมซองด้วยครับ** ซองต้องถึงมือผมภายในวันที่ 31 มีนาคม 52 เท่านั้น
    ซองที่มาถึงหลังจากนี้ ขออนุญาตนำเงินไปทำบุญกับพระอาจารย์โดยไม่มีของที่ระลึกนะครับ

ไม่มีต่อรอง ไม่มีหลังไมค์ นะ.....จ๋าขอ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2009
  14. sridoi

<!-- / next / previous links --><!-- currently active users -->
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 15 คน ( เป็นสมาชิก 15 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>NR, dragonlord, LordTartarus, G.sis.t, supatach+, thisisclick, getter, sakmalai, reobam, robotboy, หม่อง, aoffy_s, ่่่Jumbo A, amadi+ </TD></TR></TBODY></TABLE><!-- currently active users -->
    <!-- Who Has Read a Thread. -->

มาตามนัดดีจัง ลุยเลย

15. aoffy_s

aoffy_s เป็นที่รู้จักกันดี

1ดอกครับผม

16. supatach

17. G.sis.t

G.sis.t เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2007
    จองครับ เดี๋ยวส่งไปจ้า

18. หม่อง

หม่อง เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 5 ครับ ขอจองด้วยครับ 1 ดอกครับ จะรีบส่งด่วนที่สุดครับ ขอบพระคุณครับ

19. thisisclick

thisisclick สมาชิก

ขอร่วมลงชื่อจอง 1 ดอกครับ

20. kato_king

kato_king เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2007
    ขอรับด้วยครับผม...