***เชิญพูดคุยตามประสาลูกศิษย์พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ เชียงใหม่ คุยได้ทุกอารมณ์ทุกรูปแบบครับ***

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย donjudo077, 18 พฤศจิกายน 2008.

1. donjudo077

donjudo077 เป็นที่รู้จักกันดี

หนังนี้ผมว่าจะดีนะครับ อยู่บนหัวพี่เปี๊ยก แลบลิ้นไปแลบลิ้นมา แพลบๆๆ พูดถึงเรื่องหนังของพี่เปี๊ยกเอ๊ยไม่ใช่หนังงูนี่ คันปากอยากจะเล่าเรื่องวิชาที่ถนัดเหลือเกินครับที่ทำจากหนังงู แต่เอาไว้ก่อนดีกว่า เหอๆๆ แค่ตะกรุดที่จะออกก็ระดับมาสเตอร์พีซ ชิ้นโบว์แดงแล้วครับ

2. donjudo077

ครับผมบอกแล้วว่าเสื้อยันต์ตัวจริงสวยมาก สวยจนไม่กล้าใส่เลย งานนี้ต้องขอบพระคุณพี่บอย boy9798 ที่ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดครับ และพี่เจริญที่มอบพระมาจำนวนหนึ่งเพื่อแจกครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กุมภาพันธ์ 2009
  3. ณัฐวัฒน์

ณัฐวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

โห เห็นภาพตัวเองชัดแจ๋วเลย
    หือ เล่นแรงเลยนะโจ
    หา เรื่องกันเหรอ เดี๋ยวส่งแพะธนู อ.เสื้อเหลืองไปขวิดซะหร๊อก

4. Liverpat

Liverpat เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    ได้รับเสื้อยันต์พร้อมกับพระแล้วนะครับ

เสื้อยันต์สวยดีครับ

ขอบคุณมากครับ

5. supatach

supatach เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2006
    <!-- / next / previous links --><!-- currently active users -->
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 10 คน ( เป็นสมาชิก 6 คน และ บุคคลทั่วไป 4 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>supatach, เด็กไทรน้อย+, ่่่Jumbo A+, MooDam, thisisclick, ณัฐวัฒน์ </TD></TR></TBODY></TABLE>

สวัสดีครับทุกๆท่าน ไม่ได้พูดคุยกันซะนานเลย
    สบายดีกันใช่ไหมครับ

6. donjudo077

ตอนนี้เหลือ ๒๔ ชุดสุดท้ายแล้วครับ ได้คุยปรึกษากันแล้วครับ อัตราการทำบุญ ๖๙๙ บาทต่อชุดครับ สร้างไม่เกิน ๕๐ ชุดครับ

7. donjudo077

เหลือ ๒๓ ชุดแล้วครับ

8. donjudo077

อ่าผมไม่กลัวหรอกครับ มีตะกรุดยอดมหากันของอ.โบ้ และหมาธนูของอ.เนรศไว้ป้องกันครับ เหอๆๆ

ว่าแต่ว่าลืมถามตะกรุดที่ให้ไปได้ลองใช้บ้างหรือยังครับพี่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กุมภาพันธ์ 2009
  9. อาทิ

อาทิ เป็นที่รู้จักกันดี

แม้อ.โบ้ จอง 2เลยเหรอ นึกว่าหายหน้าหายตาเสียแล้ว

10. seata

seata ธานุวัฒน์ พรมจันทร์

ขอร่วมจองบูชา 1 ชุดครับผม
    ขอร่วมทำบุญกับพระอาจารย์พรสิทธิ์ครับ

11. donjudo077

เหลือ ๒๒ ชุดสุดท้ายแล้วครับ

12. MooDam

MooDam เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2008
    ท่าน utra ไม่รับสักชุดหรือครับ :)

13. donjudo077

ผมก็คิดถึงอ.โบ้มากๆเลยครับ สบายดีหรือเปล่า

14. โดเร่

โดเร่ เป็นที่รู้จักกันดี

โดเร่ ขอจองเพิ่งอีก 1 ชุดคับ เป็น 2 ชุดคับ

15. numkitti

numkitti เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง 1 ชุดครับ

16. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008
    ........นิยามของคำว่าเมีย......

สิ่งที่ทำให้มีความสุขชั่วขณะแต่เพิ่มภาระทั้งชีวิต.......

บุคคลที่เข้ามาริดรอนสิทธิเสรีภาพิของเรามากอย่างยิ่งในชีวิต......

ผู้หญิงที่มีความสำคัญรองจากมารดา.....บางคนถึงกับเรียกแม่คนที่สอง..

เสือที่ว่าร้ายยังไม่เท่า....บางคนถึงขั้นอยากจะสักเมียแทนเสือเลยที่เดียว......

บางคนเทิดทูนประดุจแม่...เมียเหมือนแม่(แม่มด)........

ปัจจัยที่เคยหาได้อาจมลายหายไป....ท่าเมียเข้ามา...........

อะไรที่ว่าแน่ยังแพ้เมีย........วัยรุ่นเที่ว่าเซ็งยังเซ็งกว่าวัยรุ่น........

เคยมีคาถาที่ได้มาจากวงสนทนาประสาชายโสดและชายมีคู่........(วงเหล้า)

เมื่อได้ที่ก็ออกลวดลายคล้ายเสือเก่าหรือตัวร้ายในหนังไทยยุค สมบัติ สรพงศ์ ทูน

เป็นพระเอก...ประกาศศักดิ์ดาลับหลังเมีย........คาถาที่ว่ามียังนี้นะพี่น้อง....ลองไปใช้ดู

อาจจะไม่สุภาพแต่อย่าคิดมากไม่ได้หยาบคายถ้าเห็นไม่สมควรจะลบออกครับ

รุ่นน้องมันกล่าวด้วยวาจาดูเข็มขลังนักพร้อมคำรามเสียง........

มันบอกว่า "เมียไม่ใช้แม่ตอแหลตบ"แหมช่างน่าศรัทธาเหลือเกิน........ท่าทางคงจะเด็ด

คาถานี้ไม่สงวนลิขสิทธิ์ถ้าทุกๆท่านคิดจะทำตาม.......แต่ขอเตือนก่อนอย่านำไปใช้บ่อย

เพราะว่าครูแรง....รุ่นน้องที่มันว่าคาถานี้บ่อยๆปัจจุบันเมียมันหายจากบ้านไปหลายปีไม่ยอมกลับ

............555.............ผมกลับมาพร้อมข้อความไร้สาระเหมือนเดิมเลยเนอะพี่น้อง......

ทุกข์เกิดจากใจเราต้องดับที่ใจเรา.......ไม่ใช้ีที่ใจคนอื่น..................

ที่กระทู็ผมชวนคนไปทำบุญหล่อพระยังไม่มีใครหลงกลเลยยกเว้น

พ่อหนุ่มหน้ามนต์คนหน้าหวานนามว่านริศ.นักบุญจากแดนใกล้..ผู้ที่ชอบเอากายเข้าแลก.....

เพื่องานศาสนา

.......กับพี่เด็กไร้เดียงสา...

...ขออนุญาติยืมเขียนในกระทู้ก่อน.....เอาเป็นว่าใครที่เห็นรูปกุฎิพระอาจารย์ใกล้จะเสร็จแต่ยังไม่เสร็จ

ก็ช่วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกันครับ..พระอาจารย์ท่านทำวัตถุมงคลแต่ละครั้งท่านก็ตั้งใจเต็มที่....

หลายคนมีโอกาสได้สัมผัสมาแล้ว...อานิสงฆ์ของการสร้างถาวรวัตถุในพระพุทธศาสนานั้น

มากมายนัก......ร่วมด้วยช่วยกันอีกนิดครับไม่น่าจะเกินปีนี้คงเสร็จสักที......

ท่านจะได้พักผ่อนบ้างครับ.........

................แม้เส้นทางจะมีหลากหลายแต่จุดหมายมีเพียงหนึ่งเดียว................

17. กริด99

กริด99 เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2007
    ได้รับเสื้อยันต์+วัตถุมงคลที่มอบแล้วครับ
    ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญกับผู้ที่เกี่ยวข้องทุกๆ ท่านครับ

18. อาทิ

อาทิ เป็นที่รู้จักกันดี

อื้อหือ ตอนนี้มีคนเข้ามา 15 คน ร้อนจริงๆ ท่านเจ้าของกระทู้

19. donjudo077

เหลือ ๒๐ ชุดสุดท้ายแล้วครับ

20. MooDam

MooDam เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2008
    สงสัยท่าน Jumbo A กำลังนั่งพิมพ์อะไรมาให้อ่านแน่ ๆ เลย :)