เมาธรรม....หรือ ไม่เมา

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย สมาชิกที่ถูกแบน, 6 กรกฎาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หนึ่งจิต

หนึ่งจิต เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    สวัสดีค่ะ คุณจิตตินนท์
    เป็นไงบ้างคะ...
    สติ-ปัญญา เห็นได้รอบยังคะ
    -----------------------------
    มาให้ถามพอดีเลย พี่ขอความรู้หน่อยได้ไหม เรื่องคอมฯ
    พี่ไปเข้ากระทู้ของคุณ frozen flower มาน่ะ แต่ที่นี้ ตั้งใจว่าจะลบข้อความของพี่ ในกระทู้เค้าออก แต่ลบไม่ได้น่ะ
    มันไม่มี แก้ไข/ลบ มีแต่อ้างอิงน่ะ
    ทำไมเป็นเช่นนี้ล่ะ....
    อ้อ... กระทู้เค้าโดยย้ายไปห้องร้องเรียนจ๊ะ...

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2011
  2. deemonster

deemonster เป็นที่รู้จักกันดี

ยังครับ สะสมแต้มไปเรื่อยๆครับ
    ช่วงนี้ก็ ภวนา ดู ไปเรื่อยๆครับ เห็นความเสื่อม
    เน้น ภวนา เพิ่ม ความมั่นคงของสติครับ
    ...
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ ยังไม่เจอเหตุการณ์ แบบนั้นครับ
    ปกติ ก็จะลบได้นะครับ ยกเว้น ถ้าล็อค กระทู้ แล้ว เราแก้ไขไม่ได้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2011
  3. หนึ่งจิต

หนึ่งจิต เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    แต่เค้าก็ไม่ได้ล๊อคกระทู้นะ พี่ก็ดูแล้วน่ะ
    แค่โดยย้ายไปห้องร้องเรียน
    แล้วยังสามารถคอมเม้นฯ ได้อยู่ด้วย
    ....
    ไม่อยากไปยุ่งกับกระทู้เค้าน่ะ ไม่รู้จักกัน ไม่ได้รับอนุญาตด้วย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้