เหรียญหลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่ วัดสะเเก พิธีเปิดโลก2532

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย วรญาณ, 16 มีนาคม 2014.

1. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

จากข้อความ
    หลวงปู่ทวด และ หลวงปู่ดู่ เป็นพระโพธิสัตว์ครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่ามีนามว่าอะไร
    ในหลวงของเรา (รัชกาลที่ ๙) ก็เป็นพระโพธิสัตว์เหมือนกันครับ

โปรดใช้วิจารณาญาณ

2. weerachai_12@ho

weerachai_12@ho เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

3. ไกด์ธรรมะ

ไกด์ธรรมะ เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2012
    ผมได้รับพระจากท่านเจ้าของกระทู้เรียบร้อยครับ พระสวยมาก ๆ ท่านเจ้าของกระทู้กรุณาส่งเหรียญหลวงปู่ดู่ ยันต์ดวงมาด้วยอีก 1 เหรียญ เพื่อให้น้องสาวผมได้ใช้ บังเอิญว่าน้องสาวผมเขาเป็นโรค SLE

ขออนุโมทนาบุญให้แก่ท่านเจ้าของกระทู้ด้วยครับ สิ่งที่ท่านทำ ท่านแบ่งปันให้แก่ผู้อื่น ขอผลบุญ กุศล ในครั้งนี้ ส่งผลให้ท่านและครอบครัวของท่านมีความสุข ความเจริญ เจริญด้วยลาภ ยศ สรรเสริญ ทำสิ่งใดสำเร็จสมดังปรารถนาทุกประการครับ

4. naron

naron เป็นที่รู้จักกันดี

จอง1เหรียญครับบ