เออ!...ตามมาทำไม..ถ้าไม่รักยายผีป่า?!!

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 23 มีนาคม 2005.

1. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ให้คุณตั้มเป็นชายนุ้ยแล้วกัน...ไม่ต้องหล่อ เพราะมีคนหล่อกว่าแฮะๆๆๆ ไม่มีใครมาหรอก ผมแค่จะบอกว่า ใครอยากเห็นผมตัวเป็นๆ จับต้องได้ พูดคุยได้ เท่านั้นเอง...ใครอยากรู้ที่วัดให้ pm. ครับ

2. ใบไผ่

ใบไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

อ่ะ อ่ะ เอาเพลงมาส่งให้คุณ Bitch
    ผมอ่ะเปลี่ยนอาชีพใหม่แระ จะมาเป็นเจ๊ดัน .......
    โพสขึ้นไปเองนะ
    ไปแระ อิอิ

ไฟล์ที่แนบมา:

3. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ป๋านี่ชอบให้เปิดเองเรื่อยเรย เปิดให้ก้อไม่เปิด เล่นตัวเจงๆ ...ป๋าพักผ่อนบ้งเน้อ ห่วงนะเคอะ บุหรี่น่ะงดๆบ้าง เด่วเหลือแต่ก้างอย่างยายน่ะ..เด่วนังเจนนี่กะน้องเขียวไม่มีคนเลี้ยงงั้ย อิอิ...

4. DevilBitch

เพลงที่ป๋ามาลงให้น่ะ ตอนสินามิเนอะป๋าเนอะ โห...น้ำตาหยดเป็นปิ๊บเรย ตอนฝันเห็นคลื่นซัดง่ะ...มันหลอนเจงๆ...

เดจ๊ะ เมื่อวานตอนไปวิหาเซียนที่วัดญาณสังวร สัตหีบ ตระการตามาก ถ้าเดมาด้วยคงไม่อยากกลับ แถมได้รับเชิญจากคุณเจนทร์เจ้าผู้จัดการบ้านสุขาวดี(คฟหาสต์) ของ สหฟาร์ม ให้ทัวร์ชมสุขาวดีอย่างอบอุ่น ขอบคุณมากค่ะ เดี่ยวน้องโบ้ตน้อยคงเอาภาพมาลง แล้วยายจะตามมาบรรยาภาพ ถ้ายายหายไป แก้งที่ไปเมื่อวาน มีน้องแป้ง คุณรัตน์ บูบู้ น้องชมพู คงมาช่วยกันบรรยายแทนนะจ๊ะ เยดายน้องผึ้งติดงาน อิอิ...

5. DevilBitch

น้องอ่อนจ๊ะ 33 น่ะ ตรงตัวเรย ยายบอกเก๋ไปซื้อแต่เค้าก้อไม่ได้จำ ก้อบอกน้องอ่อนแร้วน้องอ่อนพลาดเองนี่เค๊อะ แล้วมาบอกทำไมเห็นเหมือนกันย่ะ ก้อเข้าใจว่าเหมือนกัน เบิ้ลนะ เลขต่ำนะ....สมน้ำหน้า แทงเบิ้ลทุกตัวเรย ยกเว้น 33 เหอๆๆๆ

6. DevilBitch

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 2 (2 members and 0 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>DevilBitch, NiNe </TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอตัวยายไปรอพระมารับสังฆทานก่อนนะคะ เลี้ยงเพลค่ะที่ออฟฟิส เมื่อวานน้องอ่อนกริ้งหาตอนกำลังถ่ายภาพหมู่แก้งค์ตะลอนทัวร์ตามยายเรยจ้า นั่งบนชุดรับแขกหลุยค่ะ ห้องรับรองชั้นสอง เดี่ยวน้องโบ้ตลงภาพเรยนะคะ บูบู้กรุณาลงภาพหน้าพระแม่กวนอิมที่โดมบ้านสุขาวดีตอนน้องชมพูโก้งโค้งด้วยเน้อ...งานนี้ต้องแฉแหลกจ้า ....คืนนี้ยายออกงานราตรีค่ะ จะแต่งสวยล่อตะเข้ดีมั้ยเนี่ยอิอิ...

7. ไก่น้อยหัวใจเวอร์จิ้น

ไก่น้อยหัวใจเวอร์จิ้น Active Member

"ตั้งนานไม่เจอ ก็เธอไม่มา มาหาฉันเลยซักที โอ...เย้!!"
    ถ้าไม่รัก ก็คงไม่มา อ่ะแน่!! เขิน (ขอร้องนะครับอย่าหลงเสน่ห์ผมอีกคนเลย)

8. ใบไผ่

ใบไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้อ่ะ ใครเป็นไงไม่รู้
    แต่นังเจนนี่กะน้องเขียว ต้องอยู่อย่างดี มีหญ้ากิน โตวันโตคืน
    ไม่งั้น บุกเมืองกาญจน์วางระเบิดบ้านแบบภาคใต้แน่ๆ
    เข้าใจไหมคุณยาย Bitch.....
    หมู่นี้มาเดินเล่นแถวนี้บ่อยเดี๋ยวถูกเตะ หึหึ
    ไปแระ

9. DevilBitch

ป๋าจ๋า...ตะกี้นางคุยกะพี่นาจเรื่องจัดการแนวทางของป๋าง่ะ พี่นาจบอกมันบาปจ้า แต่แนะนำให้เอาพริกไทย หรือไฟฟ้าแทนการสั่งโก๋ยำไอ้เลวนั้นง่ะ....เหอ....นี่แบบเญ็นไว้นะโยมแร้วเหรอพี่นาจจ๋า...

ไ่ก่น้อยหายหน้าหายตา...คิดถึงเหรอจึงแวะมาน่ะ

เดะๆแก้งค์ตะลอนทัวร์ตามยายเมื่อวานน่ะ ป่านนี้คงหมดแรงแย้ว....

10. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ยังไม่หมดแรงค่ะยาย พอดีวันนี้เพื่อนชวนไปเลือกของชำร่วย
    เพื่อนกำลังเป็นเจ้าสาวน่ะค่ะ เลยพากันตะลอนตั้งแต่เที่ยงๆ แล้วค่ะ
    แล้วนี่ยายแต่งสวยรึยังคะนี่ ใกล้งาน night party แล้วนี่นา..

11. DevilBitch

น้องแป้งจ๋า มาเรยนะคะ เวทีกำลังตั้งค่ะที่ลานหน้าออฟฟิสนั้นหล่ะ แต่เมื่อวานยายกะแต่งสวยเต็มที่ล่ะ ล่อแมวมองจากทีมงานเมืองนอกง่ะ แต่วันนี้ตอนพระสวดรับสังฆทาน เกิดเรื่องบัดสีขึ้นค่ะ ยายเรยเซ็ง ก้อไอ้บ้าจองหองที่นั่งเก๊กเป็นจอมบงการเมื่อวานง่ะ จำได้ป๊ะที่มันจะลีลาไม่ยอมเรื่องกล้องวีดีโองัยคะ มันทำระยำกับยายน่ะวันนี้ มันกล้ามากส์ เลวเจงๆ ยายเลยต้องขอไม่แต่งหรู เอาแค่พอไม่น่าเกลียดค่ะ เดี่ยวส่งภาพมาให้ชมค่ะ ตีรถมายังทันนะคะ แล้วเข้ากรุงเทพพร้อมยายทันทีหลังงานเลิกตีสองจ้า ชวนเพื่อนๆมาสิคะ

12. paang

1
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 3 (3 members and 0 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>paang, bubu', zipper </TD></TR></TBODY></TABLE>

พี่บูบู้ คุณซิป ว่างัยคับ.......สนใจไปเที่ยวอีกรอบมั้ย
    ไหน ๆ พรุ่งนี้ก็วันเสาร์แล้ว.......
    แป้งหมดแรงแล้วค่ะยาย ...เพลียมากเลย
    เมื่อเช้าตื่นแต่เช้า เพราะพี่สาวโทรมาปลุก
    พร้อมกับ 108 คำถาม เลยตาสว่างเลยค่ะ
    นี่เพิ่งกลับจากข้างนอกมา คืนนี้สงสัยนอนหลับสบายแน่ ๆ เลย
    เพราะคืนก่อนไปก็นอนไม่หลับมาคืนนึงแล้ว (แบบตื่นเต้นมากอ่ะค่ะ)

13. DevilBitch

น้องสาวมาเร่งไปแต่งตัวทำสวยรอรับแขกรอบเย็นแระ เบื่อจังเรย ขอตัวก่อนค่ะ

14. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    คงไม่หวายยอ่ะคับ กว่าจะทำงานเสร็จ กว่าจะเปลี่ยนเสื้อ และก็อยากกลับบ้านไปแก้คอมที่บ้านให้เส็ด

15. phuang

phuang เป็นที่รู้จักกันดี

จุ๊ ๆๆๆๆ เอกนี่ เด๋วเค้ารู้ว่าเรานัดกัน อิอิ.....:cool:

16. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

เซ็งเรยยย ... อ่ะจ้ะ
    รู้ทั้งรู้ว่า เบิ้ลนะ เลขต่ำนะ แต่น้อง ###อ่อน### ไม่ชอบเลข 33 เพราะว่า 3x3=9 (nine) ... น้อง ###อ่อน### ไม่อยากแก่ .... เหมือนใครบางคน!!!

17. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    แง๊ ........... งง เที่ยวกันใหญ่ อีกสองปีเดย์กลับอีก เที่ยวอีกน่ะ เหอๆ ...
    ปล. น้องอ่อนก็ 3x3=9 เหมือนกันไม่ใช่เหรอ .... 9 ขวบดีไม๊ 5555

18. paang

1
    เดย์มีบ่นด้วยอ่ะ ทีตอนเที่ยวล่ะก็หน้าตาสดชื่นเลย
    ตอนี้ห้ามบ่นจ้า ......ไว้เดี๋ยวกลับมาอีกทีพี่ ๆ ก้อแก่กันหมดแล้ว
    ไม่มีแรงเที่ยวแล้ว.....(ห้ามบ่นอีกล่ะ)....โดนเฉพาะพี่ปู่ไนน์ของน้องอ่อน..[​IMG]...

19. NiNe

คนละคน ... จ้า!!! (ไม่เชื่อถามยายผีป่าดูก็ได้)

ปล. ตัวเล็กคือใครเหรอ ... น้องกุมารีหรือเปล่า ถ้าใช่ลองไปคุยกับน้อง ###อ่อน### ดูสิ ... เผื่อจะได้เลขเด็ดๆ มาเล่นหวยแก้เซ็ง (น้อง ###อ่อน### จะเล่นหวยเฉพาะที่มีคนมาบอก หรือฝันเห็นแบบชัดๆ เท่านั้น และไม่ได้เล่นเป็นอาชีพ และไม่ได้เล่นพร่ำเพรื่อ)

แง่ม แง่ม ... งวดหน้าขอเลขเรียงนะ เลขเบิ้ลเบื่อแล้ว ...

20. NiNe

แง่ม แง่ม ... นี่ๆ น้องแป้งโปรดฟังทางนี้

ตอนนี้กำลังฝึกหัดเตะปี๊บอยู่ ... เห็นมั๊ย? ว่าความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่นแหล่ะ.... (ถ้าน้องแป้งเจอตัวจริงของผมแล้วจะหนาว ... ประเภทว่าต้องกินยาลดความหล่อทุกๆ วัน ...ฮิฮิฮุฮุโฮะโฮะ!!!)