แจกฟรี dvdธรรมนิยายหลวงพ่อจรัญ ฐิตธัมโม ใครยังไม่ได้รับ ฝากไว้ในกระทู้ใหม่เลยค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย plaolala, 24 มีนาคม 2013.

1. shuyin

shuyin สมาชิก

2 กุมภาพันธ์ 2013
    เมื่อวาน 1 สิงหาคม 2556 ได้รับเรียบร้อยแล้ว
    ทดลองฟังเสียงดูแล้ว เสียงใส ชัดเจน เป็นไฟล์เสียงคุณภาพสูง เหมาะที่จะไร้ท์แจกเป็นธรรมทานมาก เพราะผมเชื่อว่า ไฟล์ธรรมะเหล่านี้ ถึงแม้ว่าเราจะแจกกันฟรี แต่ก็ไม่ควรละเลยเรื่องคุณภาพด้วย ของฟรีและดี มีจริง
    ขอบคุณครับ
    ชวการ

2. plaolala

plaolala Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2013
    คือตอนนี้พยายามส่งให้เร็วที่สุดนะคะ เพราะไลท์แผ่นไม่ทันจริงๆค่ะ พอดีทำงานเลิกเย็นค่ะ จะว่างไลท์ก็ตอนเย็นเลยแต่ถ้างานยุ่งมากก็จะไม่ได้ทำค่ะ ถ้าอยู่ต่างจังหวัดอดทนรอหน่อยนะคะพี่ คือถ้าใครอยู่แถวสุขุมวิท หรือด้ินแดง นัดรับได้เลยนะคะ

3. plaolala

ต้องขออภัยนะคะ พอดี งง มากเลยว่าคนไหนส่งแล้วหรือยังไม่ได้ส่ง เพราะไม่ได้จดเอาไว้ค่ะ ถ้าใครได้ไม่ได้ยัง ปลาเปิดกระทู้ใหม่ไว้นะคะ ค้นหาชื่อ ของปลาแล้วฝากไว้ในนั้นเลยค่ะ หรือเมล์นะคะ suntana_99@hotmail.com จะพยายาม ส่งให้ครบทุกคนค่ะ ไม่รู้ว่้ามีใครได้ซ้ำบ้างหรือเปล่า ถ้าได้รับแล้วช่วยตอบกลับบอกทีค่ะ หารายชื่อที่ส่งแล้วไม่เจอเลยค่ะ

4. plaolala

5. bondyoshiki

bondyoshiki Active Member

30 พฤศจิกายน 2009
    ขอ1ชุดครับ
    ว่าที่รท.ยุทธนา พงศ์พิสิฐสันต์
    1863 ถ.ยมราช ต.ท่าวัง
    อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช
    80000

6. boonny1

boonny1 สมาชิก

12 พฤศจิกายน 2009
    ขอรับ1ชุด ครับ วิบูล เทียมเมฆา 975/4 ม.3 ต.ท่าม่วง อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 71110 ขออนุโมทนาบุญครับ