แจกเกศาหลวงพ่อพระราชพรหมยาน(ประกาศรายชื่อผู้โชคดี น.11)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย fon-dekwat, 20 สิงหาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Wooky

Wooky เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2010
    Wooky ลำดับที่ 20 ครับ
    นายฉัตรดนัย มีใหม่
    บ.NHK SPRING Co.,Ltd.
    นิคมอุมสาหกรรมบางปู
    549 ม.4 ถ.สุขุมวิท
    ต.แพรกษา อ.เมือง
    จ.สมุทรปราการ 10280

ขออนุโมทนาบุญที่เมตตาสละสิ่งที่เรียกว่าเป็นมงคลอย่างยิ่งของหลวงพ่อมาแจกให้ผู้ศรัทธาได้ไว้บูชา ขอขอบคุณมากครับ
    ขอให้เจริญ

2. Klay9

Klay9 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2007
    ลำดับที่8ขออนุโมทนากับท่านเจ้าของกระทู้ทุกประการครับขอให้ท่านมีความสุขทุกประการครับ
    ดีใจมากที่ได้รับสิ่งมงคลของหลวงพ่อไว้บูชาแทนกายหลวงพ่อ
    อนุโมทนาครับที่อยู่ส่งทางpmครับ

3. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

มาช่วยจัดมา ช่วงนี้เก็บตัวถือศีล เข้าสมาธิ ท่านเลยเสด็จมาโปรดเรื่อยๆ เฮ้อผอบหมด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 สิงหาคม 2012
  4. ศิษย์พุทโธ

ศิษย์พุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2011
    เสียดายจังไม่มีชื่อ...ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับแจกด้วยนะครับ หลวงพ่อเมตตาท่านแล้วครับ และขออนุโมทนา..สาธุทั้งหมดทั้งมวลกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ขอให้เจริญทั้งทางโลกและทางธรรมนะครับ :cool:

5. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    โอ้!เยอะขนาดดด แบบนี้ตัวใครตัวมันครับ น้องฝนก็รอผอบอีกหลายใบเช่นกันครับ อิอิ ท่านผู้นี้น่าติดตามครับ จับตาท่านผู้นี้ดีๆเพระท่านใจดีจะแจกอีกก็ได้ครับ 555+

6. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

แจกคงจะหลังออกพรรษา ให้ท่านได้พักมั่งไม่อยากรื้อ ส่วนของน้องฝนรอเคลียร์ชุดนี้เสร็จจะจัดส่งให้คร้าบบบบบ ไม่ลืม เอ๊ะแต่ได้ข่าวว่าพระอาจารย์ใหญ่ เสด็จไปทางนั้น ๒-๓ องค์นี้ อิอิ รึเราอุปาทานกินน๊อนี้ ๕๕๕+

7. Punyanoi

Punyanoi Active Member

20 สิงหาคม 2012
    ดีใจค่ะ. ^^ กราบขอบพระคุณหลวงพ่ออย่างสูงค่ะที่เมตตาหนูกับลูก ขอบคุณ คุณfon และหลวงพี่ด้วยค่ะ. สาธุสาธุสาธุ. ลำดับที่4ขอรับเกศาไว้บูชาค่ะ. :). ที่อยู่ทางpmนะคะ

8. unsine

unsine Active Member

ลูกในนาม unsine ขอกราบอารธนาคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ และองค์หลวงพ่อฤาษีลิงดำที่ให้ลูกได้พระเกศามาบูชา อานิสงฆ์ผลบุญใดที่ลูกบำเพ็ญเพียรมาตั้งแต่อดีตชาติจนถึงปัจจุบัน ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัยทรงช่วยนำส่งให้ผู้นำส่งพระเกศาและทุกๆ ท่านที่มีจิตศรัทธาในหลวงพ่อจงได้รับอานิสงฆ์เฉกเช่นเดียวกับที่ลูกพึงจะได้รับทันที ณ บัดนี้เทอญ
    กีรติกร แสงแก้ว 7 หมู่ 10 ซ.เหวปลากั้ง1 ถ.ผ่านศึกอนุกูล ต.หมูสี อ.ปากข่อง จ.นครราชสีมา 10310
    กราบอนุโมทนาอีกครั้งครับ

9. คิงส์

คิงส์ เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับไปบูชาด้วยครับ....
    และขออนุโมทนาบุญกับคุณฝนด้วยครับ...

10. unsine

unsine Active Member

ผมอันดับที่ 5 ครับ ขอโทษด้วยครับลืมแจ้ง ปีติมากครับ
    ขอบพระคุณมากครับ
    กีรติกร แสงแก้ว 7 หมู่ 10 ซ.เหวปลากั้ง1 ถ.ผ่านศึกอนุกูล ต.หมูสี อ.ปากข่อง จ.นครราชสีมา 10310
    กราบอนุโมทนาอีกครั้งครับ

11. เมตตาวิหารี

เมตตาวิหารี เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2008
    ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับครับ

ขออนุโมทนาสาธุการบุญทั้งหมดทั้งมวลครับ

12. เอฟครับ

เอฟครับ Active Member

22 พฤศจิกายน 2009
    ขอแจ้งยืนยันสิทธิ์ครับ
    ขอบคุณมากนะครับ
    อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    wongwat33
    ชื่อ วงศ์วรรธน์ พงษ์พานิช
    ที่อยู่ 356 สาธิตาอพาร์ทเม้น ห้อง232 ถนนบรมราชชนนี แขวงบางบำหรุ
    เขตบางพลัด กรุงเทพ 10700

13. vittayaa

vittayaa สมาชิก

22 สิงหาคม 2012
    ประกาศผล ผม Vittayaa โชคดี มีโอกาสได้เกษาหลวงพ่อฤาษีลิงดำ ลำดับที่ 19 ครับ ขอบคุณมากครับ

กรุณาส่งมาที่
    วิทยา ยิ่งวิริยะ 733 ซ.จรัญ 71 ถ.จรัญสนิทวงศ์ บางพลัด กทม 10700

14. sasuk

sasuk เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกๆท่านที่โชคดีนะคะ ถึงไม่มีชื่อเรา ก็ไม่เป็นไร โมทนาค่ะ

15. nongmatika

nongmatika Active Member

6 มิถุนายน 2012
    29.nongmatika
    ยืนยันการรับเกศาหลวงพ่อพระราชพรหมยาน ค่ะ
    ที่อยู่ขอแจ้งทาง pm ค่ะ
    ขออนุโมทนาบูญในครั้งนี้ด้วยค่ะ

16. KhunWoot

KhunWoot เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2012
    ยืนยันสิทธิ์ ลำดับที่ 9
    หลวงพ่อฯ เมตตาจริงๆ ครับ

ขอโมทนาและอนุโมทนาในบุญกุศล
    ที่เกี่ยวเนื่องกับโครงการนี้ทั้งมวลด้วยนะครับ

ในโอกาสวันคล้ายวันเกิด..
    ขออ้างคุณพระศรีรัตนตรัย ครูบาอาจารย์ และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เคารพนับถือ
    โปรดอภิบาลประทานพรให้คุณ fon-dekwat มีแต่ความสุข ความเจริญ
    คิดหวังสิ่งดีสิ่งใด สมความมุ่งมาดปรารถนาทุกประการ
    ขอสิ่งที่ท่านปรารถนาจงพลันสำเร็จ.. จงพลันสำเร็จ.. จงพลันสำเร็จ

// ที่อยู่แจ้งทาง PM นะครับ

17. chalakorns

chalakorns เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2007
    ยินดีกับผู้ที่รับสิ่งที่เป็นมงคลยิ่ง
    และอนุโมทนาบุญกับผู้แจกด้วยนะครับ

18. Nichaphapuk

Nichaphapuk Active Member

5 มิถุนายน 2012
    ลำดับที่ 14 {Nichaphapuk}
    ขอยืนยันการรับเกศาหลวงพ่อพระราชพรหมยาน ค่ะ
    ที่อยู่ขอแจ้งทาง pm ค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 สิงหาคม 2012
  19. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    ไม่มีชื่อหนู หากเหลือยังไงบ้างหนูขอรับมาบูชาด้วยคนนะคะ หนูศรัทธาท่านเหลือเกินค่ะ สาธุ

กันตินันท์ โอ๊คลีย์ 43ม.6 ต.กระสัง อ.สตึก จ.บุรีรัมย์ 31150

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 สิงหาคม 2012
  20. rawatn

rawatn เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 17 ครับ ขอขอบคุณมากๆครับ
    กรุณาจัดส่ง
    เรวัตร หนองใหญ่
    23/4 ม.11 ถนนเลียบทางรถไฟ ซอยประปาบางละมุง
    ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้