(แจกเพิ่มสำหรับผู้ที่พลาดสิทธิ์ครั้งที่แล้วคะ หน้า 5)ขอมอบให้แด่ 40 ท่านแรกเท่านั้นคะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย นิพพิชฌน์2, 18 ธันวาคม 2011.

1. นิพพิชฌน์2

นิพพิชฌน์2 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่ายังมีพระหลวงปู่ทวดอีกหรือเบล่า ถ้ามีขอรับด้วย

กิตติภัทร์ เรืองรังษีรัตน์
    365/41 เพชรเกษม 17 เพชรเกษม แขวงวัดท่าพระ เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพ 10600<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย daokit : วันนี้ เมื่อ 01:01 PM

ยังพอมีพระหลวงปู่ทวดเหลืออีกเล็กน้อยคะ ^_^ ยังพอแบ่งปันกันได้คะ

2. wikonr

wikonr เป็นที่รู้จักกันดี

วิกร และ พัฒน์นภา

ได้รับพระแล้วครับ

ขอบพระคุณมากครับ

3. Chay 4

Chay 4 Active Member

28 พฤษภาคม 2008
    เเวะมาทักทายครับ กลับมาจากเที่ยว จ.เพชรบูรณ์เเล้ว เรื่องรูปหลวงพ่อสุพัฒน์เดี๋ยวผม ส่งไปพร้อมกับของที่จะส่งไปให้คุณษาเเล้วกัน ครับ ยังเดี๋ยวผมจะเเจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

4. liontoto

liontoto เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรี มหาวีโร รุ่นพระผง (ครบแล้วคะ)
    62. liontoto
    <O:p</O:pได้รับนานแล้วครับขอบคุณมากครับ ปลื้มใจมากเลย
    อนุโมธนา สาธุ
    <O:p</O:p

5. นิพพิชฌน์2

วันนี้ได้รับซองแล้วนะค่ะช่วงบ่ายสอง พรุ่งนี้จะรีบจัดส่งให้
    คุณ บุญชัญ ตระกูลมหาชัย
    มีพระผงจักรพรรดิ์ฝังพระธาตุนาคนฤมิต หลวงปู่ทวดฝังพระธาตุข้าวบิณฑ์+ลูกแก้วสารพัดนึก 2 ลูก +พระสมเด็จจักรพรรดิ์ 2 องค์+เหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรี รุ่น2สีทองแดง 1 องค์+ภาพหลวงปู่ดู่ 1 ใบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 มกราคม 2012
  6. คุณชัชช์

คุณชัชช์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2011
    ได้รับพระแล้วครับ

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับขออนุโมทนาบุญกับคุณนิพพิชฌน์ ด้วยครับขอบคุณมากๆ

7. นิพพิชฌน์2

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชัชช์ [​IMG]
    ขอลำดับที่ 36 ครับ
    คุณ ชัชช์ วันไพศาขมาส
    บริษัท ซียูอีแอล จำกัด
    18อาคารไทยพาณิชย์ ปาร์ค พลาซ่า
    ชั้น 4อาคาร 2(เวสต์) ถนน รัชดาภิเษก
    แขวง-เขตจตุจักร กรุงเทพฯ10900
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับขออนุโมทนาบุญกับคุณนิพพิชฌน์ ด้วยครับขอบคุณมากๆ<!-- google_ad_section_end -->

ยินดีมากๆคะ คุณชัชช์ ผู้รับสุขใจ ผู้ให้ก็ปีติมากๆแล้วคะ ^__^

8. ploypatcha

ploypatcha เป็นที่รู้จักกันดี

-ลำดับที่11-20 ขอมอบพระสิวลี ฝังพระบรมสารีริกธาตุ/ผงอัฐิธาตุหลวงปู่ดู่ พระธาตุข้าวบิณฑ์ และมวลสารกว่า 3000 ชนิด /คุ้มครองป้องกันภัย วิญญาณ รังสีนิวเคลียร์ โรคระบาด ตามแต่จะอธิษฐาน พร้อมรูปภาพหลวงปู่ดู่
    ***(ลำดับที่ 11-20 นี้ ขอสงวนสิทธิ์ให้เฉพาะผู้ที่ทำธุระกิจ หรือ ค้าขายเท่านั้นนะคะ ต้องแจ้งบอกมาด้วยนะคะ)

ไม่ทราบว่ายังพอมีอยู่ไหมค่ะ

9. นิพพิชฌน์2

<TABLE id=post5655472 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>ploypatcha<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5655472", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 11 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5655472 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->-ลำดับที่11-20 ขอมอบพระสิวลี ฝังพระบรมสารีริกธาตุ/ผงอัฐิธาตุหลวงปู่ดู่ พระธาตุข้าวบิณฑ์ และมวลสารกว่า 3000 ชนิด /คุ้มครองป้องกันภัย วิญญาณ รังสีนิวเคลียร์ โรคระบาด ตามแต่จะอธิษฐาน พร้อมรูปภาพหลวงปู่ดู่
    ***(ลำดับที่ 11-20 นี้ ขอสงวนสิทธิ์ให้เฉพาะผู้ที่ทำธุระกิจ หรือ ค้าขายเท่านั้นนะคะ ต้องแจ้งบอกมาด้วยนะคะ)

ไม่ทราบว่ายังพอมีอยู่ไหมค่ะ

ยังมีอยู่คะ เพราะรอบก่อนมีผู้สละสิทธิ์ 4 ท่านคะ

10. ploypatcha

ploypatcha เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ 1ชุดนะค่ะ จะส่งซองติดแสตมป์ตามไป
    ส่งที่ พลอยพัชชา นาคสมบูรณ์
    66/286 ซ.เทียนทะเล7 ถ.บางขุนเทียนชายทะเล
    แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กทม 10150

11. นิพพิชฌน์2

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thepabut [​IMG]
    ขอจองลำดับที่13 พระสีวลีครับและขออนุโมทนาด้วยครับ
    ธนกฤษ ตันสิรานนท์.10/392 หมู่9 ถ.นวลจันทร์ คลองกุ่ม บึงกุ่ม กทม 10230
    ส่งซองไปให้แล้วครับ เมื่อ26/1/2555 14.00น ครับ<!-- google_ad_section_end -->

วันนี้ได้รับซองแล้วนะคะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะจัดส่งให้คะ

12. เขยย่าโม

เขยย่าโม เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2008

:cool:สาธุ... ผลบุญนี้ ขอให้คุณนิพพิชฌน์ มีความสุขความเจริญ สมหวังในสิ่งที่หวัง เทอญ...

13. Kosoki

Kosoki เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอรับพระไว้บูชาด้วยครับ
    ปฏิพันธ์ วัชรพันธุ์
    80 ซอย จรัญสนิทวงศ์ 86/2 แขวงบางพลัด เขตบางอ้อ
    จ. กรุงเทพ 10300

14. นิพพิชฌน์2

วันนี้ได้รับซองแล้วนะค่ะช่วงบ่ายสอง พรุ่งนี้จะรีบจัดส่งให้
    คุณ อภินันท์ เพ็ญพานิชย์

15. นิพพิชฌน์2

วันนี้ได้รับซองจากคุณ พยอม รูปทรงแล้วนะคะ พรุ่งนี้จะจัดส่งองค์พระไปให้นะคะ ^__^

16. เขยย่าโม

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ได้รับ 5 รายการ แลวครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ขอให้มีความสุข สมหวังตลอดไปครับ

17. นิพพิชฌน์2

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เขยย่าโม [​IMG]
    ขอ พระผงจักรพรรดิ์ฝังพระธาตุนาคนฤมิต ครับ คือตอนนี้ตกงานครับ อยากมีโชคลาภมั้ง หวังว่าจะกรุณาน่ะครับ ขอบคุณ
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ได้รับ 5 รายการ แลวครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ขอให้มีความสุข สมหวังตลอดไปครับ<!-- google_ad_section_end -->

ยินดีด้วยคะ คุณเขยย่าโม
    ผู้รับมีความสุข ผู้ให้ก็ปีติแล้วคะ ^__^

18. เขยย่าโม

;aa7;aa7;aa7;aa7
    ขอบคุณครับ

19. thepabut

thepabut Active Member

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

20. นิพพิชฌน์2

วันนี้จัดส่งให้คุณอภินันท์ เพ็ญพานิชย์แล้วนะคะ เหรียญทำน้ำมนต์รุ่นพระผงมีเกศาหลวงพ่อพระราชพรหมยานเป็นมวลสาร
    ได้รับแล้วกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะคะ:cool::cool: