แจก กุมาร สีผึ้ง แต่เปิดให้ท่านได้ลงประสบการณ์หลังจากได้รับของไปแล้ว

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย พี่กอกล้วย, 20 มิถุนายน 2013.

1. พี่กอกล้วย

พี่กอกล้วย เป็นที่รู้จักกันดี

อ่อ ครับผม อันนี้ผมไม่ทราบนะครับ อย่างนี้ควรตั้งกระทู้ประจานนะครับน่ะ

2. GarudaKong

GarudaKong เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2005
    ขออนุญาติแชร์ ส.ป.ช. หลังจากที่ผมได้ใช้ สีผึ้ง มาหลายอาทิด เมื่อใช้ทาปาก เป็นประจำ ทำให้รู้สึกเย็น และตลอดทั้งวันที่ทาไป จะมีผู้หลักผู้ใหญ่ เอาของ เอาขนม นม เนย มาให้ตลอด ครับ