แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

พระที่ หลวงปู่ กวย ท่านเสก แต่ออกนอกวัด แบบนี้น่ามองหามากกว่า รุ่นที่ออกในวัด ค่ะ ราคาไม่สูงมาก เรื่องปลอม และ เสริม คงจะมีน้อยลงค่ะ
    ไม่อยากให้พี่ๆ บาดเจ็บเพิ่ม ค่ะ dannce_

2. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งที่อยู่ให้ผมทาง pm นะครับ วันจันทร์จะส่งให้ เอารูปสีผึ้งมาให้ดูว่าเป็นยังไง ใต้ตลับจะเขียนว่าพรพรหมนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      31 KB
      เปิดดู:
      82
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มิถุนายน 2010
  3. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

พระอาจารย์ จ่อย ที่เป็น ศิษย์ของ หลวงปู่หมุน องค์นี้เก่งทางไสยเวทย์ค่ะ
    ลินเห็นท่านไปร่วมนั่ง ปรก กับพระเกจิ หลวงปู่คำบุ หลวงปู่ละมัยบ่อยครั้งค่ะ

4. ถิรวุษิ

ถิรวุษิ เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    แนะนำเลยครับ ได้ทั้งบารมีหลวงปู่กวยเสกและได้ทั้งผงวิเศษของหลวงปู่ดู่และที่สำคัํญหลวงปู่ดู่เสกให้1เดือนนะครับ

5. kanpatsavee

kanpatsavee เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    คืนนี้ขอราตรีสวัสดิ์ก่อนนะคะcatt25

6. farin001

farin001 เป็นที่รู้จักกันดี

พี่หนุ่มครับ ผมตัดสินใจแล้วครับ เป็นเหรียญกายทิพย์หลวงปู่ดุลย์ครับ
    ขอขอบคุณพี่หนุ่มอีกครั้งนะครับ ผมจะรักษาความดีนี้ไว้ตลอดไปครับ
    ขอให้พี่หนุ่มสุขภาพแข็งแรงอยู่คู่กับครอบครัวนี้ตลอดไปนะครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ยินดีกับผม ผมปลาบปลื้มใจจริงๆครับ
    ผมได้ทำความดีแล้วยังได้รับน้ำใจจากพี่ๆอีก มันทำให้ผมมีความสุขมากๆเลยครับ

7. siamese

siamese เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2009

8. lynn@nice

สงสัยใจกำลังจดจ่ออยู่กับ บอลโลก กันแน่ๆ เลยไช่ไหมค่ะ หุๆๆๆๆๆ
    วันนี้กระทู้นิ่งเลยคะ :'(

9. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ต้องคิดไรกันมากสหาย ยังไงก็แม็กซิโก

10. ekkorn9

ekkorn9 เป็นที่รู้จักกันดี

แอบลุ้นอยู่ครับ ว่าจะเลือกเหรียญอะไร อนุโมทนาทั้งผู้ให้และผู้รับครับ

11. zunwu

zunwu เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีตอนดึกครับพี่หนุ่มและทุกๆท่าน

เหนื่อยเลยครับ ตามอ่านหลายหน้ามากๆ เมื่อวานไม่ได้เข้ามา วันนี้อ่านซะเพียบเลย

วันนี้มีเรื่องมาเล่าเล็กๆน้อยๆครับ พอดีเมื่อวานมีประมูลงาน ผมเลยขอกับหลวงปู่หมุนและหลวงปู่ญาท่านสวนว่าขอให้ได้งานตามที่ตั้งใจไว้ ปรากฏว่าเมื่อเปิดซองมาได้จริงๆครับตามที่ขอหลวงปู่ทั้งสองท่านไว้เลยครับ ผมลองอธิษฐานขอท่านในหลายๆเรื่องส่วนมากก็จะได้ตามที่ขอท่านครับ ผมมั่นใจเลยว่าหลวงปู่หมุนและหลวงปู่ญาท่านสวนท่านศักดิ์สิทธิ์มากจริงๆ ขอให้ศรัทธาท่านด้วยใจจริงเท่านั้นครับ

12. curio

curio เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2006
    รบกวนช่วยดูทีครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      67.8 KB
      เปิดดู:
      150
      ขนาดไฟล์:
      57.5 KB
      เปิดดู:
      115
  13. uppercut

uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับท่านFarinดูเหมือนที่นี่คงจะเป็นจุดศูนย์รวมของเหล่าบรรดาจอมยุทธฝ่ายธรรมมะนะครับ ต้องเรียกว่าเป็น"ปรากฏการณ์"ที่อัศจรรย์จริงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้นณ.ที่นี้น้ำใจที่มีให้แก่กันและกัน ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

14. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    Mexico เทพกว่าแอฟริกาใต้มาก แต่ผมเชียร์เจ้าภาพครับ เป็นกำลังใจให้เค้าหน่อย

ช่วงบอลโลกนี้ หากใครอยากลองอะไรเล่นๆ ลองอธิษฐานกับพระที่ท่านแขวนดูสิครับ อาจจะส่ง sms ไปชิงโชคทายผลบอล หรือส่งไปรษณีย์บัตรทายผลบอลโลกดูก็ดีนะครับ ไม่ได้ให้งมงายนะครับ แต่บางทีโชคของท่านอาจจะมาช่วงนี้ก็ได้ใครจะไปรู้ !?

แน่นอนผมกำลังจะทดสอบครับ ว่าจะมีโชคไหม หุหุ

15. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

1
    ดีใจด้วยครับ อัฐิของท่านเป็นพระธาตุไปแล้วครับ
    เป็นพระเครื่องที่มีอนาคตมากของสายวิปัสสนา เน้นปาฏิหารย์ล้วนๆในประสบการณ์แบบเหนือธรรมชาติ เรื่องแคล้วคลาดเด่นมาก เรื่องการทำสมาธิสามารถใช้ได้ดีมาก เป็นเหรียญที่สร้างชื่อให้หลวงปู่โด่งดังที่สุด
    เป็นศิษย์หลวงปู่มั่น รุ่นเดียวกับ ลป.แหวน ลป.ขาว
    มีแต่คนเสาะหาเหรียญนี้ เพราะทุกคนเจอเรื่องปาฏิหารย์แทบทุกคน ป้องกันภัยได้แน่นอนที่สุด องค์ที่แบ่งให้นี้มาจาก ผู้ใหญ่ในจังหวัดสุรินทร์ที่นับถือหลวงปู่มากเมื่อสิบห้า - สิบหกปีที่แล้ว ขอให้รักษาให้ดีครับ

16. ถิรวุษิ

ถิรวุษิ เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    พระแก้วองค์นี้เตี่ยผมบอกว่า มีพยาบาลหรือจนท.โรงพยาบาลพญาไท ให้ไว้ตั้งแต่ผมยังเด็กซึ้งผมก็ไม่รู้ที่ผมไปอยู่ที่ รพ.พญไท ผมอายุเท่าไหร่จนปานนี้ผมอายุ34แล้ว ทราบจากปากเตี่ยผมแค่นัั้้น รบกวนถามพี่หนุ่มพอจะทราบข้อมูลเกี่ยวกับพระองค์นี้หรือเปล่าครับเป็นของที่ไหน

17. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

1
    ไม่ควรอธิษฐานขอท่านมากกว่าหนึ่งครั้งในแต่ละวันครับ
    ผมเองอธิษฐานของานที่ใหญ่มากๆจากท่าน คู่แข่งมาไม่ทันบ้าง ใส่ตัวเลขผิดบ้าง เอกสารไม่ครบบ้าง ขนาดระดับงานช้างนะนี่ ยังมาตายน้ำตื้นได้แบบนี้
    ดีใจด้วยครับ

18. น้าต๋อย เซมเบ้

น้าต๋อย เซมเบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

มียันต์พระเจ้าห้าพระองค์ นะ โม พุท ธา ยะ ครอบจักรวาล
    กะ หัวใจพระสิวลี นะ ชา ลี ติ เมตตาโชคลาภ

แต่ก็ไม่แน่ครับบางเหรียญยันต์เมตตา แต่ออกแนวคงกระพันก็มี
    แต่ผมเคยเห็นนะ เหรียญนี้ แต่ผมก็ไม่ทราบที่ครับ รู้สึกว่า แคล้วคลาดดีจังเลย

19. zunwu

zunwu เป็นที่รู้จักกันดี

:cool:

รับทราบข้อแนะนำครับ ขอขอบคุณพี่หนุ่มที่แนะนำน้องคนนี้มาตลอดครับ

20. farin001

farin001 เป็นที่รู้จักกันดี

ใช่ครับพี่uppercut ผมอ่านนิยายยุทธจักรน้อยมากแต่ขอบังอาจครับ
    ในความคิดของผมถ้าให้เปรียบพี่หนุ่มเป็นใครขอเปรียบพี่หนุ่มเป็น
    เซียวลี้ปวยตอ ลี้คิมฮวงครับ