แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. นำทาง

นำทาง เป็นที่รู้จักกันดี

.................
    สวัสดีตอนเช้าๆทุกท่านครับ
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ ยังไงฝากถามทางวัดให้หน่อยนะครับว่า ได้สร้างรูปหล่อหลวงปู่5นิ้ว กับรูปหล่อสิวลี ไว้ให้บูชาที่วัดนอกจากที่จองด้วยไหมครับ หากมีเหลือจะได้รีบหาปัจจัยไปบูชาครับ

2. 15 ค่ำ

15 ค่ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมว่าเจ้าตัวก็คงแอบๆมาอ่านบ้างละครับ ดีแล้วที่ลุงอุดมเดชเปิดเรื่องนี้ขึ้นมา เจ้าตัวเขาจะใด้รู้ ว่าสิ่งที่เขาทำ ก็มีหลายๆคนรู้เรื่องนี้ การให้โอกาสคน เป็นสิ่งที่ดี หากเขาเห็นค่าของคำๆนี้ ก็หวังว่าเจ้าตัว คงกลับตัวกลับใจทันครับ

3. REX

REX เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2006
    เรียน กรรมการ

ผมขอโอนสิทธิ์ลูกอมรุ่น 3 (ย้ำรุ่น 3 นะครับ)

ให้กับคุณ "วรชัย" ครับ

รบกวนช่วยเปลี่ยนชื่อของผม เป็นชื่อ "วรชัย" ด้วยนะครับ

เพื่อให้คุณ วรชัย ได้สิทธิ์ ในการแจ้งชื่อที่อยู่ พร้อมชำระค่าลูกอมตามสิทธิ์

ขอบคุณมากๆครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2010
  4. i_seang

i_seang เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2009
    ขอรับเหรียญหลวงพ่อแช่มครับ

ผมขอรับเหรียญหลวงพ่อแช่มด้วยครับ
    ขอบคุณมากนะครับสำหรับน้ำใจ
    ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆๆ สุข สมหวัง ในทุกสิ่งที่ปรารถนา นะครับ

ที่อยู่นะครับ

ส่งที่ คุณธนวัฒน์ บุญเจริญผล ที่อยู่ 72/168 หมู่ 15
    ต.บางแม่นาง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140

ขอบคุณมากนะครับ

5. Impurity

Impurity เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    ติด 1 ใน 40 กับเค้าด้วย[​IMG] ขอบคุณครับ[​IMG]

6. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ได้ครับคุณนำทางจัดให้ตามที่ขอ
    เดี๋ยวจะถามให้นะครับ ผมว่าน่าจะมีนะครับทางวัดคงไม่สร้างพอดี
    กับคนจองหรอกครับ เพราะเผื่อพระเกิดชำรุดจะได้มีองค์อื่นให้แทนครับ

7. jomjamp

jomjamp เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2009
    คุณ Norragate รูปประจำตัวคุณเป็นแฟนเหรอครับ

ขอโทษด้วยที่ถามสวยดีครับ ถ้าไม่ใช่ขอทายว่าน่าจะเป็นสาวเหนือนะครับ

8. namo_2009

namo_2009 เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2010
    น้าอุดมเดช ครับสองเรื่องนี้โดนใจมากเลยครับ สุดๆไปเลย ถ้าใครบางคนเข้ามาอ่านจะยังเนียนต่อไปได้อีกไหม
    ขอบคุณมากครับน้า

9. นาย สมพล

นาย สมพล เป็นที่รู้จักกันดี

เอ๊.... เขากำลังพูดถึงโวลเดอร์มอร์ ในหนังแฮรี่ พอร์ตเตอร์กันอยู่มังเนี่ย:boo:

10. ToPiCaL

ToPiCaL เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ขอเอากระทู้ดีๆ ของคุณอา modpong มาฝากครับ
    หลายๆ คนในกระทู้นี้ก็ได้เข้าไปอ่านกระทู้นี้บ้างแล้ว
    ประสบการณ์โชกโชน ลองอ่านกันดูคับ หน้าแรก ๆ อาจจะงง
    อ่านไปสัก 2 3 หน้าแล้วจะติดใจ ครับ
    ตามลิงค์ข้างล่างนี้เลยครับ
    http://palungjit.org/threads/ผม-พระ-และ-สาระยุคก่อน.238804/

11. siwarit

siwarit เป็นที่รู้จักกันดี

พี่หนึ่งไปวัดมาเมื่อวานเห็นบอกว่ายังมีนะครับ ผมเพิ่งส่งเงินไปร่วมบูชาอาทิตย์ที่แล้วครับ

12. Norragate

Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009
    รูปแทนตัวไม่ใช่แฟนผมครับ ..เห็นว่างามดีก็เลยขอนำมาทำรูปแทนตัวครับ....
    แฟนผมสวยกว่าเย๊อะ...55555555555 ....(^_^)...

13. Toom2547

Toom2547 เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องการจองลูกอม

เรียน ทีมงาน
    พอจะสรุปออกมาได้มั้ยครับ ว่า แต่ละคน หรือ แต่ละ วัตถุมงคล ใครจอง หรือได้รางวัล ยังงัยกันบ้าง พอดีผมงานเยอะมาก ติดตามทุกวันไม่ทัน
    คือสิ้นเดือนนี้จะโอนค่าลูกอมให้ แต่ไม่แน่ใจว่า ได้สิทธ์กี่ลูก จะได้โอนเงินถูก หรือถ้าสิทธ์เหลือน้อยลูก อาจจะได้จองเพิ่มน่ะครับ รบกวนทีมงานด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

14. Norragate

Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009
    ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆครับน้าเดชา...(^_^)...

15. ลูกวัด

ลูกวัด เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2010
    สวัสดีครับพี่เดชา ดีใจครับที่ได้เห็นบทความประสบการณ์เกี่ี่ยวกับการปฏิบัติกรรมฐาน ที่พี่เดชามาลงให้น้องๆได้อ่านกันอีกครั้ง หายไปหลายวันคิดถึงครับ

16. ลูกวัด

ลูกวัด เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2010
    อยากจะไปวันเสาร์ด้วยเหมือนกันครับจะได้เจอเพื่อนๆ

17. chai wong

chai wong เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2005
    ปิดแล้วนะครับ แจกครบแล้วครับ

ผมแจกครบทั้งห้าเหรียญไปเมื่อสองสัปดาห์ที่แล้วๆครับ

พอดีพรุ่งนี้ผมจะส่งชุดสุดท้ายให้อีกสองท่าน ผมมอบพิเศษให้คุณ ธนวัฒน์ เป็นท่านสุดท้ายเลยแล้วกันนะครับ

18. zea2516

zea2516 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    อนุโมทนาครับ
    :cool:

19. Flow

Flow เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2007
    ไปเที่ยวมาครับ เอเซี่ยนเกมส์ ได้แค่ไปเฉียดๆ เห็นหุ่นและร่างกายของนักกีฬาประเทศต่างๆ แล้วเทียบกับนักกีฬาไทย ผมว่าได้เหรียญทอง มาขนาดนี้นับว่าเก่งแล้วครับ ที่ถนนปักกิ่งเป็นถนน Shopping ที่คนเดินกันได้ทั้งวัน นักกีฬาทุกชาติ ต้องมา shop" ที่นี่ เจอคนไทยเยอะมากครับ เพราะอากาศกำลังสบาย

20. Na_mo_

Na_mo_ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2007
    ผมขอแจ้งว่าได้รับพระเรีบยร้อยครับ

ขอบคุณพี่เป็นอย่างสูงครับ:cool: