ใครมีประสบการณ์ตระกรุดนะอกแตกพอกผงยาวาสนาหลวงปู่บุญ วัดทุ่งเหียง จ.ชลบุรีบ้างครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย phuanks, 10 สิงหาคม 2014.

1. phuanks

phuanks สมาชิกใหม่

ผมเคยใช้ครับ เงียบสนิทเลยครับ คาถาบูชาก็ไม่มี ใครพอมีคาถาบูชาบ้างครับ

2. PraKhoonPhan

PraKhoonPhan เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    บูชามานานเท่าไหร่ครับ ติดตัวแบบเดี่ยวๆเลยไหม

ส่วนตัวผมหากจะขออะไรกับพวกเครื่องรางสายเสน่ห์ผมจะเน้นจิตครับ

นั่งสมาธิดูนะครับเดี๋ยวจะได้รู้ในสิ่งที่เราไม่เคยรู้