๙๙๙ อิทธิมงคล มหาบารมี วัตถุมงคล หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ ๙๙๙

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย FALCON1, 9 กุมภาพันธ์ 2011.

1. อสูรเทวะ

อสูรเทวะ เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2010
    ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

2. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

3. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

4. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

5. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

6. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

7. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

8. อสูรเทวะ

ครับพี่เอก โมทนาบุญด้วยเช่นกันครับ เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อองค์หลวงปู่ของพวกเราทุกคนครับ...:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

9. kanyaw

kanyaw เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยงวดนี้พี่น๊อตให้หวย 04:37 =437 04:38 =438 04:39 =439

3หางรวยแระตู อิอิอิ

ตอนกดส่งอารมณ์ปะมานรูปนี้เลยปะคับพี่ อิอิอิ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มีนาคม 2012
  10. อสูรเทวะ

ต้องขอโทษทุกๆท่านนะครับ ผมเองยังงงอยู่เลยว่ามันขึ้นมาได้ยังไง(ว่ะ)มากมายก่ายกองขนาดนี้สงสัยว่าจะเกิดข้อผิดพลาดทางเทคนิคนะครับ และไม่ได้ใบ้หวยนะครับน้องเอ็กซ์(แต่ถ้าถูกอย่าลืมแบ่งนะน้อง ม่ายงั่นของจะย้อนเข้าตัวนะ อิอิ)ถือว่าเป็นการสร้างสีสันให้กระทู้ก็แล้วกันนะครับพี่น้อง 5555555555555!!!!!!!!!!!!!!!

11. FALCON1

FALCON1 เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    "น้ำทะเลไม่แห้งใครก็ฆ่าศิษย์หลวงปู่ไม่ตาย แผ่นดินพลิกได้ศิษย์หลวงปู่ถึงรู้จักจน"
    คำขอของหลวงปู่ต่อครูบาอาจารย์เสมอ..สาธุ
    "รักมากที่สุดคือในหลวง หวงมากที่สุดคือแผ่นดิน"
    </TD><TD class=thead width="14%">[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>

[​IMG]วันนี้วันพระ[​IMG]
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    ศิษย์มีครู
    นะเมติ นะเมติ นะเมติ

</TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>

12. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ฮ่าๆ พี่ท่านก็ว่ากันไป เกิดถูกตรงเลขพวกนี้ขึ้นมาจริงๆละไม่ได้อยู่กันอย่างสงบแน่ครับ คนคงแห่ไปเต็มบ้าน ฮิๆ

13. ยันต์พนัง

ยันต์พนัง Active Member

คงต้องขอไปปิดทอง.....ท่านน็อตซะแล้ว อิ อิ อิ

14. ืีnujeab

ืีnujeab สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2010
    14. แผ่นยันต์ 1 ชุด 4 แผ่น สำหรับติดบ้านเรือนและทำน้ำมนต์

ร่วมประมูล 899 บาทครับ

15. FALCON1

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    "น้ำทะเลไม่แห้งใครก็ฆ่าศิษย์หลวงปู่ไม่ตาย แผ่นดินพลิกได้ศิษย์หลวงปู่ถึงรู้จักจน"
    คำขอของหลวงปู่ต่อครูบาอาจารย์เสมอ..สาธุ
    "รักมากที่สุดคือในหลวง หวงมากที่สุดคือแผ่นดิน"
    </TD><TD class=thead width="14%">[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>

วันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคม นี้ มีท่านใดไปร่วมงานไหว้ครูที่บ้าน ท่านพ่อครู(น้องขวัญ) ที่อำเภอพยุหะคีรี กันบ้างครับ
    :cool:โดยเฉพาะท่านใดที่ขึ้นธรรมบันดาลกับหลวงปู่ ท่านพ่อครูมีของดีมอบให้ครับ:cool:
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    ศิษย์มีครู

</TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มีนาคม 2012
  16. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ ลูกศิษย์หลวงปู่ทุกท่าน คือผมมีเรื่องจะสอบถามครับ
    1. ผมเห็นที่ศุนย์พระเครื่อง ชินบารมี มีล็อกเก๊ตมหาโพธิสัตว์ ที่ร่วมทำบุญ 1000 บาทเหมือนกันไม่ทราบว่าในส่วนนี้ปัจจัยถึงหลวงปู่เหมือนกันมั้ยครับ
    2. ล็อกเก๊ตมหาโพธิสัตว์ ทั้ง 3 แบบนั้น มีพุทธคุณแตกต่างกันหรือไม่ครับ
    3. ถ้าบูชาของหลวงปู่ ห้ามดื่มสถานเดียวใช่มั้ยครับ ไม่มีข้อยกเว้น ทุกกรณี

รบกวนด้วยครับ

17. FALCON1

<TABLE class=tborder id=threadslist cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY id=threadbits_forum_15><TR><TD class=alt1 id=td_threadstatusicon_279079 style="CURSOR: hand">[​IMG] </TD><TD class=alt2> </TD><TD class=alt1 id=td_threadtitle_279079 title="" style="CURSOR: default">[​IMG] ๙๙๙ อิทธิมงคล มหาบารมี วัตถุมงคล หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ ๙๙๙ (155 คน กำลังดูอยู่)([​IMG] 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้าย)
    [​IMG] FALCON1
    </TD><TD class=alt2 title="จำนวนตอบ: 5,398, จำนวนอ่าน: 272,063">
    วันนี้ 12:02 PM
    โดย tnat [​IMG]
    </TD><TD class=alt1 align=middle>5,398</TD><TD class=alt2 align=middle>272,063</TD></TR></TBODY></TABLE>
    :cool::cool:(155 คน กำลังดูอยู่) :cool::cool:
    ศิษย์มีครู

</TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>​

18. sakoolyen

sakoolyen เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ ผมดนัยครับ รายงานตัวครับ ครั้งแรกสำหรับเว็บนี้ ( ที่ลงโพสต์ ) ปกติจะอ่านอย่างเดียว (deejai)

19. อสูรเทวะ

สวัสดีครับดนัย...ยินดีต้อนรับครับผม
    ซองทีรับไปวันก่อนแจกหมดรึยังครับ ถ้าหมดแล้วสั่งเพิ่มได้เลยครับยอดผ้าป่าจะได้เยอะๆ อิอิอิ!

20. kanyaw

kanyaw เป็นที่รู้จักกันดี

1. ผมเห็นที่ศุนย์พระเครื่อง ชินบารมี มีล็อกเก๊ตมหาโพธิสัตว์ ที่ร่วมทำบุญ 1000 บาทเหมือนกันไม่ทราบว่าในส่วนนี้ปัจจัยถึงหลวงปู่เหมือนกันมั้ยครับ
    เหมือนกันครับท่านอาจารย์เสก นำไปฝากไว้ตามศูนย์พระบ้าง ไรบ้าง ลูกศิษย์หลวงปู่หลากหลายครับ ทั้งในเวปนอกเวปใกล้ที่ไหนก้ไปที่นั่นครับ
    2. ล็อกเก๊ตมหาโพธิสัตว์ ทั้ง 3 แบบนั้น มีพุทธคุณแตกต่างกันหรือไม่ครับ
    พุทธคุณไม่แตกกต่างครับ แล้วแต่ความถูกใจของผู้บูชาครับ ขอให้มีความเคารพศรัทธา หมั่นเคารพบูชาระลึกถึงอยู่เสมอ จะเห็นผลครับ
    3. ถ้าบูชาของหลวงปู่ ห้ามดื่มสถานเดียวใช่มั้ยครับ ไม่มีข้อยกเว้น ทุกกรณี
    ต้องถามความพร้อมใจและสมัครใจก่อนครับ ต้องถามใจตัวเองก่อนว่าทำได้ไหม เรื่องสำคัญคือตั้งใจจริงที่จะลด ละเลิก หรือป่าว ทำได้ ไม่ได้ อีกเรื่องนึง ถามศิษย์พี่บางท่านได้ครับ หลวงปู่ท่านรู้นะครับว่าไปทำอะไรมา แต่ท่านก็เมตตาอยู่แล้วครับ บางคนโดนยิงมาโดนแต่ไม่เข้า ถามท่านท่านบอก เนี่ยถ้าไม่ดื่มเหล้าปืนไม่ออกถึงออกก็ไม่ถูก เป็นเรื่องของครุบาอาจารย์ท่านครับ ในสังคมสิ่งยั่วยุมันเยอะครับ เพื่อนฝูง การเข้าสังคม ถ้าไม่ดื่มได้ก็จะดี ถ้าถือข้อนี้ได้ก็จะดีมากๆครับ ถ้าเผลอรุ้สึกตัว ก็ขอให้หยุดอย่าดื่มต่อ นอกจากนี้ ข้อสามก็สำคัญผิดลูกผิดเมียก้ไม่ได้ครับ ห้ามด่าแม่ด้วยครับ ก็เหมือนพระเกจิอาจารย์หลายๆท่านนั่นแหละครับ ค่อยๆทำไป ทำได้ก็ขออนุโมทะนาด้วยเป็นบุญของท่านเองครับ