เพื่อการกุศล *★.• เปิดตำนาน มนต์เสน่ห์เขมรสูงโบราณ สายวิชา "กรูเปรี๊ยะออง" *♡ มนต์พญาลิ้นทอง ♡* อ.โอม •.★*

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Amata_club, 4 สิงหาคม 2010.

1. SilentSoar

SilentSoar เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010

อนุโมทนาบุญครับ arjarhnnop รบกวนส่งให้คุณ Amata_Club ตามที่อยู่ของคุณ Amata_Club ใน PM ครับ รอส่งมาที่ Malaysia ทีเดียวเลยครับ

อนุโมทนาบุญครับ และขอขอบคุณ arjarhnnop มากๆครับในความเอื้อเฟื้อ
    ^_^ :cool:

อนุโมทนาบุญครับ,
    SilentSoar

2. ballaman

ballaman เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ ............ เป็นการทำบุญที่สนุกสนานดีเหลือเกิน.. ลุ้นระึทึกมิใช่น้อย ....

3. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาสาธุครับ....ยินดีด้วยกับผู้ที่ได้รับสิ่งดีๆๆครับ

4. misu

อ้างอิง:
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิปัสสนู [​IMG]
    ขออนุโมทนาบุญกับผู้เป็นเจ้าของตัวจริง และทุกๆท่านที่เข้าร่วมประมูล ร่วมลุ้น ร่วมเชียร์ ด้วยนะครับ...

ขอแจ้งอย่างนี้นะครับ...

ปัจจัย ทั้งหมดที่ได้มาตลอดทั้งปี ไม่ว่าจะได้มาจากการบูชาวัตถุมงคล การประมูล หรือแม้แต่การร่วมบุญต่างๆก็แล้วแต่ ปัจจัยส่วนนี้ทั้งหมดที่มีอยู่ในบัญชีกลาง ก็จะนำไปถวายเป็นบุญกฐินด้วยเหมือนกันครับ

เจตนาก็เพื่อให้ทุกๆท่านที่ได้ร่วมบุญกันมา ได้บุญใหญ่ บุญเต็มด้วยกันทุกคนครับ

เพราะฉนั้น ปัจจัยที่โอนเข้าบัญชีมาก่อนออกพรรษา ก็จะได้นำไปร่วมทอดเป็นกองกฐิน ของสายพวกเรา คือ " สายกระทู้งานบุญเวปพลังจิต " ทั้งหมดครับ..

อนุโมทนา...สาธุ...ครับ...
    Code:

อนุโมทนาสาธุ ด้วยครับสำหรับทุกท่าน....ว่าแต่รางวัลปลอบใจคนอกหักนะมีไหมครับ..ฮิๆๆๆ

5. banjerdw

banjerdw เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวน คุณ Amata_Club คุณ วิปัสสนู ช่วยเพิ่มชื่อเจ้าภาพกฐินทำบุญเสาอีก 1 ต้นครับ
    ในนามของคุณปาริชาต กรวยกิตานนท์และครอบครัว
    ทั้งนี้จะขอให้ช่วยจัดส่งซองมาเพิ่มจำนวน 50 ซอง จัดส่งไปที่คุณ W.สุรพล ด้วยครับ

6. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ของแรงจิงๆๆๆ ว่าแต่ว่า
    ท่านวิปัสสนู ไม่มีผ้ายันต์จารมือ อ.แทน หรือ อ.โอม เอามาให้ประมูลหรอครับ..
    อิอิ...ของดีๆๆๆ

โดยเฉพาะผืนนี้ ....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กรกฎาคม 2011
  7. misu

ไปเอามาจากไหนอีกละท่าน...สุดยอดๆๆครับ ข้างบนผืนขาวยันอะไรละนั้นนะ..
    ดูแล้วพกแล้วสาววิ่งตามหรือเปลา...ท่าจะแรงๆๆๆๆ

8. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    รอท่านเจ้ากรมวิฯ มาเฉลยครับ อิอิ..
    ลูกกุมารมาดลจิตอีกแล้ว ฮ่วย!!! อิอิ

9. suttip

suttip เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2006
    ยินดีในบุญและอนุโมทนา ด้วยครับ

10. suttip

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...... น้องกุมารที่บอกมานี่... น่าเอาไปขังเสียจริง..

11. suttip

คืนที่ผ่านมาผมเชื่อว่า คุณ SilentSoar จะต้องฝันนางพรายจันทร์ หรือมีนิมิต อย่างใดอย่างหนึ่ง อย่างแน่นอน... เดี๋ยววันนี้ถึงที่ทำงาน จะมีอะไร เล่าให้ฟัง....

12. Berial004

Berial004 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2010
    ในที่สุดก็ได้เจ้าของตัวจริงแล้ว กลับมาเชียร์ไม่ทัน ย้อนกลับไปอ่านดูดุเดือดกันมากๆ ยินดีด้วยนะครับพี่ ขออนุโมทนาด้วยครับผม(y);)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กรกฎาคม 2011
  13. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    รายการบุญที่ 2

เปิดประมูล ปิดตาพรายนางจัน รุ่นแรก อ.โอมพิเศษ แช่น้ำมันพรายนางจัน (ขวดซ้าย)

เปิดประมูล วันที่ 18 กรกฎาคม 2554 เวลา 00.09 น.

ปิดประมูลวันที่ 28 กรกฎาคม 2554 เวลา 21.31 น.

คุณ berial004 ประมูลสูงสุดในขณะนี้ 2,222 บาท

รายได้ทั้งหมดร่วมถวายในบุญกฐินเพื่อใช้ในการก่อสร้างพระพุทธโพธิ์ศรีมหาเจดีย์ โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น จัดส่งฟรี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suttip [​IMG]
    อีกสองขวดเล็ก นั้นก็ใช่ย่อย... ผมมีอยู่สามขวด เก็บไว้หนึ่งขวด....เอามาเพื่องานบุญสองขวด....

ทั้งสองขวด เป็นปิดตาพรายนางจันทร์รุ่นแรก ...แช่ด้วย น้ำมันพรายนางจันทร์ รุ่นแรก น้ำมันว่านดอกทอง(ล้วน) หุงสีแยก.. จะว่าเป็น limited edition อีกก็ว่าได้ครับ...
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

14. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รายการบุญที่ 3

เปิดประมูล ปิดตาพรายนางจัน รุ่นแรก อ.โอมพิเศษ แช่น้ำมันพรายนางจัน (ขวดขวา)

เปิดประมูล วันที่ 18 กรกฎาคม 2554 เวลา 00.09 น.

ปิดประมูลวันที่ 2 สิงหาคม 2554 เวลา 21.31 น.

คุณ กะจะสัก ประมูลสูงสุดในขณะนี้ 1,000 บาท

รายได้ทั้งหมดร่วมถวายในบุญกฐินเพื่อใช้ในการก่อสร้างพระพุทธโพธิ์ศรีมหาเจดีย์ โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น จัดส่งฟรี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suttip [​IMG]
    อีกสองขวดเล็ก นั้นก็ใช่ย่อย... ผมมีอยู่สามขวด เก็บไว้หนึ่งขวด....เอามาเพื่องานบุญสองขวด....

ทั้งสองขวด เป็นปิดตาพรายนางจันทร์รุ่นแรก ...แช่ด้วย น้ำมันพรายนางจันทร์ รุ่นแรก น้ำมันว่านดอกทอง(ล้วน) หุงสีแยก.. จะว่าเป็น limited edition อีกก็ว่าได้ครับ...</TD></TR></TBODY></TABLE>

15. Amata_club

สวัสดียามเช้า เมื่อคืนนี้บรรยากาศร้อนระอุ
    เว็บอืดไปชั่วขณะ ด้วยศรัทธาที่จะร่วมบุญในการสร้างพระพุทธโพธิ์ศรีมหาเจดีย์ วัดป่าโพธิ์ศรีธาตุ ต.เกาะแก้ว จ.สุรินทร์

ขออนุโมทนากับเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านที่ได้เข้ามาอ่าน ร่วมบุญ หรือร่วมประมูลเพื่องานบุญในครั้งนี้

16. Amata_club

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กะจะสัก [​IMG]
    อีกสองขวดปิดพร้อมกันเลยได้ไหมครับ ขี้เกียจรอแล้ว ให้มันรู้กันไปเลย....

หากจะมีการปรับเปลี่ยนวันประมูล เป็นสัปดาห์หน้า หรือยังคงไว้วันเดิม เพื่อนๆ พี่ๆ มีความเห็นอย่างไร ก็แจ้งมาได้นะครับ

17. Amata_club

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Amata_club [​IMG]
    สีผึ้งที่ผมคงไม่ต้องเอาแล้วกระมัง จะได้เต็มตลับเหมือนเดิม ฮิๆๆ

ถ้าจะเอาทั้งตลับก็ไม่มีปัญหาครับ
    เดี๋ยวสีผึ้งผมเก็บไว้เองทั้งหมด ฮิๆๆ

18. suttip

ท่านเจ้าเมือง ขวด 2 ไปสองพันกว่าแล้วครับ ลองย้อนดูอีกทีขอรับ...

19. suttip

เดี๋ยวทานข้าวเช้าแป๊บ..... เรื่องที่เล่า เกี่ยวพันกับนางจันทร์ที่ประมูล.....สดๆร้อนๆ เมื่อคืนนี้ครับ

20. suttip

ถามน้อง silientsour ว่าเมื่อคืนมีฝัน หรืนิมิตอะไรมั้ยครับ
    <table class="tborder" width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"><tbody><tr><td class="thead">ณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 7 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 2 คน ) </td> <td class="thead" width="14%"> [ แนะนำเรื่องเด่น ] </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2" width="100%"> suttip, กะจะสัก, SilentSoar, ลูกมังกร, zelot</td></tr></tbody></table>