เรื่องเด่น ☆☣~ พลังจิตสัมผัส ~☣☆

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย interpoo, 25 กรกฎาคม 2011.

1. chan2

chan2 สมาชิก

ใครได้กีคนมารายงานหน่อยนะ
    ผมได้โต๊ดมา 10 บาท ด้วย ขอบคุณครับ ผมนึกแล้วว่าต้องออก :cool:
    ทั้งชีวิตผมไม่เคยเล่นหวยเลยพอดีพ่อไปซื้อผมฝากด้วย20พ่อแถมโต๊ดให้ด้วยเลยได้กะเค้าด้วย

2. aejj

aejj สมาชิก

ขอเป็นเพื่อนด้วยคนค่ะ

ขอเป็นสมาชิกใหม่กับคุณปูด้วยคนนะค่ะyimm

3. sine90

sine90 Active Member

12 กันยายน 2007
    ขอบคุณคุณปู ถูกโต๊ดครับ บุญรักษาครับ

4. KARNDAVADEE

KARNDAVADEE เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณปู
    ป้าเป็นแฟนคลับคุณปูนะคะ ติดตามไปที่เฟสบุ๊ค ก็ยังไม่ได้คุยกันสักที วันนี้ก็ขอรบกวนหน่อยนะคะ พี่เกิดวันพุธ(กลางวัน) ที่ 3 เมษายน 2500 ปีระกา เวลา 15.30 น. อยากทราบชะตาชีวิตในปี 55 ค่ะ
    1.ครอบครัวแยกกันกับแฟน เขาจะกลับมาคืนดีไหมคะ จริงๆแล้วพี่ก็ไม่ได้ให้ความสำคัญกับเขาหรอกค่ะ สงสารลูกมากกว่า ตอนนี้ติดต่อกับชาวต่างชาติอยู่ค่ะ ดีกว่าแฟนเก่าไหมคะ
    2.เรื่องงาน อยากได้งานเกี่ยวเหล็กที่ทำอยู่ คือรับปั๊มอะไหล่ที่เป็น พวกหล็ก แสตนเลส ทองเหลือง ทองแดง จะออกติดต่อหางานเข้ามาค่ะ ไม่ทราบว่าพอจะได้งานเข้ามาบ้างไหมคะ (งานนี้ทำตามออเดอร์ลูกค้า รูปแบบแล้วแต่ลูกค้าสั่งค่ะ)
    3.อนาคตจะมีบ้านเป็นของตนเองไหมคะ
    4. เรื่องโชคลาภ ไม่เคยได้มานานแล้ว ปีนี้พอมีไหมคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

5. Wit20

Wit20 สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2011
    สมาชิกใหม่ครับ

ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวกับคุณปูก่อนนะครับ ผมชื่อวิทย์ ครับเคยแต่เข้าอ่านและติดตามอ่านกระทู้ของคุณปูมานานแล้วครับเพราะสนใจในคำทำนายล่วงหน้าของคุณปูว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้างในอนาคต ได้คำแนะนำจากพี่ที่ทำงานด้วยกันให้ลองอ่านดูก็เลยติดตามอ่านมาตลอดครับ แต่ไม่คิดจะสมัครสมาชิกครับมีวันหนึ่งเปิดอ่านที่คุณปูบอกหวย 781 ก็เลยลองซื้อดูถูดโต๊ดครับต้องขอขอบคุณคุณปูมากๆนะครับที่ให้โชค ผมก็เลยสมัครสมาชิกวันนี้แหละครับ และผมมีปัญหาส่วนตัวที่หนักเอาการอยากให้คุณปูช่วยดูให้หน่อยครับ ไม่ทราบว่าจะติดต่อคุณปูทางไหนได้บ้างครับ ช่วยกรุณาตอบผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

6. SAMMYSUNG

SAMMYSUNG สมาชิก

ขอบคุณมากครับคุณปู ผมก็ได้โต๊ดยี่สิบบาทครับ และขออนุโมทนาในความเมตตา ที่คุณปูมีให้ทุกคนด้วยครับ (f)(f)

7. Era

Era Active Member

30 พฤศจิกายน 2011
    ผมซื้อเป็นลอตเตอรี่ เลยไม่ถูก ปกติไม่มีเลขก็ซื้องวดละใบอยู่แล้ว ผมไม่มีโชคเอง ยังไงก็ขอขอบคุณนะครับ

8. mamboo

mamboo เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2007
    สาธุกับคุณปูด้วยค่ะ ^^

mamboo บอกแม่ซื้ออ่ะ แต่ไม่รู้แม่ได้ซื้อป่าว? ยังไม่ได้โทรไปถามท่าน อิอิ ^^

9. mamboo

โห.....

mamboo ย้อนกลับไปดูใหม่.. พิมพ์ SMS บอกแม่ไปว่า 731 (คือเห็นคุณปูโพสต์ตั้งนานแล้วก็เลยจำมา ไม่ได้กลับไปดูอีก)

ที่แท้.. บอกผิด[x] เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ O.O!! (หมายถึง mamboo จำผิดอ่ะ --' จำมาว่า 731 ที่แท้คุณปูบอกไว้ 781 --')

สงสัย จะไม่มีบุญถูกหวยจริงๆ --' (บอกหวยแม่ไม่เคยถูกเลย)

นี่อุตส่าห์เอาเลขที่คุณปูฝันไปบอกนะ ยังบอกผิดอีกนะ เหอๆๆ T-T

แต่ยังไงก็ ขออนุโมทนากับคุณปูด้วยนะคะ ^^

10. ยาล้างตา

ยาล้างตา เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2007
    แม่นจนน่าตกใจครับ ผมเองไม่มีโชคทางนี้จริงๆ แต่แม่ถูกไป10บาท เห็นว่าจะเอาไปทำบุญส่วนหนึ่ง
    แต่!!! ผมว่างวดหน้าคุณปู อย่าบอกเลขทางหน้ากะทู้เลยครับ เป็นห่วงครับพวกเจ้ามือหวยมันเป็นเครือข่ายไม่ใช่เล่นนะครับต้องระมัดระวังไว้บ้างครับ ครั้ง2ครั้งไม่เท่าไร แต่ถ้าบ่อยๆอาจมีปัญหานะครับ ใครอยากทราบน่าเป็นpmหลังไมค์ แต่ก็จะสร้างภาระกับคุณปูนะ เพราะคิดว่าคนคงอยากทราบเยอะแน่ๆ แค่เป็นห่วงครับ

11. 678wish

678wish เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2010
    โฮะๆ เราบอกแฟนเราแล้วเค้าไม่ซื้ออ่ะ...แต่ต้องขอบคุณน้องปูที่สุด...
    ขอให้บุญหนุนเยอะๆ นะคะ

12. mamboo

เห็นแล้วเสียดาย อิอิ ^^ บอกแม่ผิด ไปบอก 731 --' (ไม่มีบุญถูกหวยหรือได้โชคจริงๆเลยเรา :'( )

13. Mafuang

Mafuang เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    ขอบคุณคุณปูมากเลยค่ะถูกโต๊ดค่ะ บอกแม่ถูกด้วยดีใจมากคะเพราะกำลังเดือดร้อนมากค่ะ

14. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    คุณปู ผมขออนุญาต เอาชื่อจริงคุณไปลงชื่อทำบุญสร้างวิหาร นะครับ และขอให้คุณปูได้โมทนาบุญด้วย เดี๋ยวผมจะมาบอกอีกครั้งหลังได้นำเงินไปลงทะเบียนสร้างวิหารแล้วนะครับ ปล.ถูกโต๊ดกับเขาด้วย แต่จะแบ่งบุญสร้างวิหารให้ครับ

15. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    ดีใจกะโชคดีครั้งนี้ด้วยค่ะ... ถ้าจะติดต่อต้องเข้า facebook ชื่อ ปูจ๋า รอโชควาสนา นะคะ แต่ว่า ไม่สามารถเพ่งจิตดูอนาคต ได้ทุกวัน มีเป็นบางวันที่จะดูได้ค่ะ

16. vitoon-dtk

vitoon-dtk Active Member

14 พฤศจิกายน 2011
    อยากให้คุณปูรักษาสุขภาพให้มากด้วยนะครับ เนื่องจากผู้ที่ได้รู้เห็นกาลในอนาคตมักจะต้องสูญเสียพลังงานกายและจิตมากกว่าปรกติ ผมเป็นคนนึงที่เชื่อและเชียร์คุณปูด้วยนะครับ ผมอยู่อำเภอแม่ฟ้าหลวงบนดอยแม่สลองครับ แผ่นดินไหวจะกระทบถึงที่ผมมากไหมครับเผอิญมีลูกเล๊กอยู่จะครบขวบตอนช่วงต้นปีพอดีเลย แต่ผมคิดว่าตอนนี้ผมเตรียมตัวพร้อมในระดับนึงแล้วครับเนื่องจากคิดว่าช้าเร็วไทยโดนแน่อต่คุณปูบอกว่าเขตติดพม่าเล่นเอาใจอ่อนเลยแต่จะไม่ประมาทครับ เป็นกำลังใจให้คุณปูนะครับ

17. interpoo

ได้ค่ะ...อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

18. พลายทอง

พลายทอง สมาชิกใหม่

15 ธันวาคม 2011
    ขอบคุณครับคุณปู 871 ขออนุโมทนาบุญให้คุณปูและครอบครับคุณปูมีแต่ความสุขครับ

19. interpoo

ใช่ค่ะ เหนื่อยเวลาใช้พลังมากๆ แต่ว่า ที่เป็นปัญหาเมื่อก่อน คือ ไฟฟ้าที่มันออกมา มันไปทำเครื่องไฟฟ้าพัง หรือรวน แต่ตอนนี้ ดีขึ้นแล้ว เพราะก่อนใช้ก็ต้องห้ามใช้พลัง หรือไม่ก็ต้องผ่อนคลายเยอะๆ ค่อยจับ...

ส่วนแผ่นดินไหว ติดพม่า มีแน่ๆ จ๊ะ ระวังหน่อยนะคะ มีบ้านยุบแผ่นดินแยก ถ้าอย่างไง ก็หนีเอาตัวรอดก่อนนะ ถ้าเกิด

20. มโหสถผู้เจริญ

มโหสถผู้เจริญ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2006
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ interpoo [​IMG]
    781 .... ฝันงวดนี้ ไม่ต้องไปซื้อมากนะคะ ...
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

ผมไม่ได้เล่นหรอกนะเพราะ
    ลั่นวาจาว่าจะไมเล่นเด็ดขาด
    ใครจะถูกเป็นล้านก็ช่าง
    แต่...ผมสะกิดภรรยาผมแล้วก็บอกว่า หนะๆ ดูนั่นหนะ อยากได้มิใช่ริ ดูเอาเด้ออออ...แหะๆๆ
    ภรรยาก็เลยได้อานิสงค์ จากคุณปู อ้ออีกอย่าง ภรรยาผมก็ชื่อปูด้วยนะ คิดว่าคนชื่อเหมือนกันอาจจะมีดวงเหมือนกัน อิๆ ได้มานิหน่อย ก็เลยบอกไปว่า ให้เขาเอาไปให้เทวดาใช้ก่อนนะจ๊ะๆ จะได้ไม่เหลิง
    เขาก็ฝากขอบคุณคุณปู ด้วยนะครับ