11111111111111* 11111111111111* แบ่งให้บูชาพระเครื่องหลวงพ่อพระราชพรหมยาน(ฤาษีลิงดำ)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย พรแม่ศรี, 13 พฤษภาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ในเวปนี้เลย สัก 30 แผ่น เดี๋ยวพี่จัดส่งไปให้นะ แล้วอย่าลืมเตือนพี่อีกทีล่ะ พี่ขี้ลืม

2. ลูกคนที่ 62

ลูกคนที่ 62 เป็นที่รู้จักกันดี

ใช่ ๆ บูชาพระพุทธบาทด้วย และเป็นการขอขมาพระรัตนตรัยด้วย พระแม่คงคาด้วย โมทนาสาธุ...

3. เด็กปลายแถว

เด็กปลายแถว เป็นที่รู้จักกันดี

คุยกันหลังไมค์ครับพี่ทศ..... หุหุ

4. เด็กปลายแถว

เด็กปลายแถว เป็นที่รู้จักกันดี

หุหุ วันนี้พี่ๆเขาไปลอยกระทงกันแน่เลย กระทู้เงียบเหงา......

<table class="tborder" width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"><tbody><tr><td class="thead">ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> <td class="thead" width="14%"> <center"> [ แนะนำเรื่องเด่น ] </center"></td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2" width="100%"> เด็กปลายแถว, Pjmmc22 </td> </tr> </tbody></table>

5. b_bom1104

b_bom1104 เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2008
    เจ้าของกระทู้ยังไม่มาสงสัยไปลอยกระทงกับเด็ก...อิ..อิ..

6. supiti ^_^

supiti ^_^ เป็นที่รู้จักกันดี

เปลี่ยนไปแต่ยังไม่ถึงกับหายไปทั้งหมด ... วันนี้ผมก็ไปลอยกระทงดอกไม้อธิษฐานถวายสักการบูชารอยพระพุทธบาทมาครับ ... (ศุปีติ)^_^

7. เด็กปลายแถว

.

*****รายการวัตถุมงคลยังเหลืออยู่ของพี่ทศพลครับ ท่านใดสนใจติดต่อสั่งจองกับพี่ทศได้โดยตรงเลยนะครับ

เหรียญสามัคคีมีสุข,ผ้ายันต์มหาพิชัยฯ เลี่ยมอัดกรอบพลาสติกเดิม ๆ จากวัด

*** อยู่ที่หน้า 146 หมายเลข 2920 ครับ

บูชา 850บาท ค่าส่ง 50 บาท
    โทร 089-4035999
    นายทศพล ศรีสุข ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาบ้านฉาง ออมทรัพย์ 7762142467
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] </fieldset>

รายงานสถานการณ์ตอนเช้า 7.07

<table class="tborder" width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"><tbody><tr><td class="thead">ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 1 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> <td class="thead" width="14%"> <center"> [ แนะนำเรื่องเด่น ] </center"></td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2" width="100%"> เด็กปลายแถว</td></tr></tbody></table>

8. กิตติกรณ์_ต่าย

กิตติกรณ์_ต่าย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

24 กุมภาพันธ์ 2009
    น่าปลื้มใจแทนท่านพี่ทดนะครับ เลขาส่วนตัวท่านทำหน้าที่แทนระหว่างคอมเสีย อย่างนี้อยากมีซักคนบ้างจังเลย ขยั้น ขยัน เนอะ น้องน๊อต อิอิ

9. กิตติกรณ์_ต่าย

กิตติกรณ์_ต่าย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

พี่ทดครับ ของที่ไหน? ใช่ของที่วัดท่าซุงหรือเปล่าครับ ผมอยากร่วมบุญด้วย จะดำเนินการเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ อนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ

10. เด็กปลายแถว

อืม.... ตอนนี้กำลังวางแผนกันอยู่จ้าพี่ต่าย วันนี้น๊อตจะไปซื้อแผ่นกับซองซีดีมารอไว้ รอพี่ทศส่งไฟล์ลมาให้แล้วค่อยไร้ท์รวมกัน น๊อตก่ะว่าจะรวมกันหลายๆอย่างไว้ในซีดีแผ่นเดียวเช่น รับศีล สมาทานพระกรรมฐาน ขอขมาพระรัตนตรัย พาหุงมหากา แล้วจบด้วยคาถาเงินล้านหน่ะจ้า..... พี่ต่าย.....

จาก น้องเลขา........ 555

11. เด็กปลายแถว

รับจ้างเป็นเลขาส่วนตัวเฝ้าติดตามและดันกระทู้ 19 ชม...... เนื่องจากเก็บไว้ 5 ชม ไว้นอนบ้างเดี๋ยวจะตายซะก่อน.....

อัตราค่าจ้าง

1. เฝ้าและดันกระทู้ ราคาพิเศษคิดเพียง พระคำข้าวงามๆ 1 องค์ต่อเดือน
    2. อัพเดทวัตถุมงคลและดันกระทู้ เหรียญของขวัญวันเกิด รุ่น 1 หรือ 2 1 องค์ต่อเดือน
    3. งานอะไรก็ได้แล้วแต่จะมอบหมาย ราคา
    พิเศษคิดเพียง เหรียญทำน้ำมนต์ บล็อคคอขีด จำนวนหนึ่งองค์

อันนี้ราคาโปรโมชั่นนะพี่ต่าย สนใจจ้างป่ะ 555..... หมดราคาโปรโมชั่นเมื่อไหร่ จะเสียใจไม่ได้นา.....

:boo::boo::boo::boo::boo::boo::boo:

12. กิตติกรณ์_ต่าย

อืม... ตอนแรกกะจะให้องค์ปฐมรุ่น2 เลี่ยมทอง ฝังเพชรที่พระหัตถ์ แต่น้องน๊อตขอมามาอย่างนี้ ตกลงท่านยังอยู่กับพี่ครับ 555 (อ่ะ ล้อเล่น)

13. เด็กปลายแถว

อยากชมพระของพี่ต่ายจังเลย.... ขอน้องชมเป็นบุญตาหน่อยนะ (ดูรูปก็ยังดี....อิอิ ) ส่วนองค์ปฐมของน้องไม่ได้ติดเพชรแล้ว ช่างเลี่ยมกรอบพลาสติกไปแล้ว.....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2009
  14. direkk

direkk เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2006
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ แค่คิดก็ได้บุญแล้วครับ ดีครับช่วยกันเผยแผ่สิ่งดีๆครับ สาธุ

15. เด็กปลายแถว

*****รายการวัตถุมงคลยังเหลืออยู่ของพี่ทศพลครับ ท่านใดสนใจติดต่อสั่งจองกับพี่ทศได้โดยตรงเลยนะครับ

เหรียญสามัคคีมีสุข,ผ้ายันต์มหาพิชัยฯ เลี่ยมอัดกรอบพลาสติกเดิม ๆ จากวัด

*** อยู่ที่หน้า 146 หมายเลข 2920 ครับ

บูชา 850บาท ค่าส่ง 50 บาท
    โทร 089-4035999
    นายทศพล ศรีสุข ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาบ้านฉาง ออมทรัพย์ 7762142467
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]

</fieldset>

16. เด็กปลายแถว

.

อิอิ ลูกค้ามารอกันเต็มบ้านแล้ว แต่พี่ทศ หายไปไหนน๊อ ไม่รู้คอมพี่เค๊าซ่อมเสร็จยัง....

อืม.... หวัดดียามเช้าครับพี่ยอดเมื่อวานไปลอยกระทงที่ไหนมาไม่เห็นมาทักทาย อิอิ....

<table class="tborder" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1" width="100%"><tbody><tr><td class="thead">ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 6 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) </td> <td class="thead" width="14%"> <center"> [ แนะนำเรื่องเด่น ] </center"></td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2" width="100%"> เด็กปลายแถว, supiti ^_^, baimin, snow11, Yodchy</td></tr></tbody></table>

17. Yodchy

Yodchy เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2009
    อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พรแม่ศรี [​IMG]
    แหม....คุณน้องเราเจ๋งจริง พี่ไม่อยู่ก็ อัพกระทู้ให้ เอาอย่างนี้ น้องทำเพื่พี่แล้วพี่ก็ทำเพื่อน้องบ้าง เดี๋ยวพี่จะไปขอสมเด็จองค์ปฐมเนื้อเงินของคุณYodchyมาให้น้องนะครับ เอ..แล้วมันเกี๋ยวกันไหมเนี่ย???

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    นั่นนะซิ แล้วมันไปเกี่ยวอะไรกับสมเด็จองค์ปฐมเนื้อเงินของผมอ่ะ

ไม่ได้ไปลอยกระทงที่ไหนหรอกครับน๊อต อยู่กับศรีภรรยาที่บ้าน

18. Yodchy

Yodchy เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2009
    อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กิตติกรณ์_ต่าย [​IMG]
    ขวาหรือซ้ายก็ได้ครับ แต่พี่จะติดที่นิ้วก้อยขวาของท่านครับ เหมือนที่ท่านเคยบอกหลวงพ่อให้ติดเพชรที่นิ้วกอยขวา เป็นเอกลักษณ์ของสมเด็จองค์ปฐมครับ เอาเพชรจริงเลยก็ได้ครับน้องน๊อต เม็ดพันต้นๆ ติดแล้วยังไงเอามาโชว์พี่ดูด้วยนะครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>

ห่มจีวรให้ท่านเสร็จเมื่อไร ถ่ายรูปให้พี่ดูด้วยนะ
    จะได้ขอคืน...คราวนี้ได้กลับมาพร้อมทองเลย...ฮิๆๆๆ

19. เด็กปลายแถว

.

อีก 2 อาทิตย์ ท่านพี่ เดือนนี้ตัดใจทำเลยนะเนี่ยเอาเงินเดือนมาเลี่ยมพระด้วย อดได้วัตถุมงคลไปอีกเยอะเลย.... แล้วองค์ทองคำของพี่อ่ะคับ ห่มจีวรเมื่อไหร่ หรือยังหาเพชรจักรพรรดิ์ ไม่ครบครับ อิอิ เด๋วของผมเลี่ยมเสร็จ.... เดี๋ยวเอามาแลกกับ เนื้อเงินของพี่เนอะๆๆ..... (ไอ้นี่!!!!..........ได้คืบ จะเอากิโล ซะแล้ว......)

20. SOMPOCHT

SOMPOCHT เป็นที่รู้จักกันดี

********111111111111111111111111111**********ช่วยคุณน๊อตอีกแรงครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้